PDA

View Full Version : Xét nghiệm tìm kháng thể kháng HIV tại Pastuer dương tính

an.nguyen2005
14-09-2017, 21:03
Em có nguy cơ lây nhiễm HIV qua quan hệ tình dục không an toàn cách đây 1 tháng. Test nhanh ở phòng khám đa khoa cho kết quả DT. Em đã đến Pasteur HCM làm xét nghiệm tìm kháng thể HIV, tên xét nghiệm là Vilas Med 015 cho kết quả DT. Như vậy em có cần phải làm xét nghiệm khẳng định lại nữa không hay kết quả này là đã chính xác rồi ạ!

songlanhmanh88
14-09-2017, 21:06
Em có nguy cơ lây nhiễm HIV qua quan hệ tình dục không an toàn cách đây 1 tháng. Test nhanh ở phòng khám đa khoa cho kết quả DT. Em đã đến Pasteur HCM làm xét nghiệm tìm kháng thể HIV, tên xét nghiệm là Vilas Med 015 cho kết quả DT. Như vậy em có cần phải làm xét nghiệm khẳng định lại nữa không hay kết quả này là đã chính xác rồi ạ!
Bạn quan hệ ko an toàn và XN ở Pastuer DV là chính xác rồi Bạn, Bây giờ Bạn nên đến OPC nơi Bạn ở để được tư vấn và điều trị

Ngaybuon01
14-09-2017, 22:31
Bạn vẫn phải xn khẳng định nhé.nếu nhiễm thì bạn phải làm giấy tờ mới làm thủ tục điều trị đc bạn ah

Tuanmecsedec
15-09-2017, 06:43

Pastuer là nơi đủ thẩm quyền khẳng định mẩu máu dương tính HIV.Nếu bạn nói Pastuer trả kết quả dương tính thì không có gì mà sai.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.