PDA

View Full Version : Quan hệ có dùng bao cao su

kokozo1997
15-09-2017, 18:52
Hôm qua em có quan hệ , có dùng bcs , sau khi qhe kiểm tra không rách không gì cả . Nhưng em phát hiện vết trầy cỡ đầu đủa ( cỡ mụn ) mà không rỏ khô hay ko ở góc dương vật phía dưới cùng ( kiểu như ngứa gãi ấy ạ ) . V em có nguy cơ ko ạ , vì dịch âm đạo ra nhiều ạ . Mong moii người tư vấn

songlanhmanh88
15-09-2017, 18:53
Hôm qua em có quan hệ , có dùng bcs , sau khi qhe kiểm tra không rách không gì cả . Nhưng em phát hiện vết trầy cỡ đầu đủa ( cỡ mụn ) mà không rỏ khô hay ko ở góc dương vật phía dưới cùng ( kiểu như ngứa gãi ấy ạ ) . V em có nguy cơ ko ạ , vì dịch âm đạo ra nhiều ạ . Mong moii người tư vấn
Bạn có sử dụng BCS khi quan hệ là an toàn. Bạn ko có nguy cơ với HIV

Tuanmecsedec
15-09-2017, 19:16

Bạn từng có chủ đề hỏi tượng tự đã được tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn nên vào đọc lại.

Chủ đề: Viêm Nan Lông,quan hệ có dùng bao cao su (http://www.diendanhiv.vn/threads/53332-Viem-Nan-Long-quan-he-co-dung-bao-cao-su)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.