PDA

View Full Version : Giúp em với quan hẹ vơi GMD tay bị xướt măng rô... chóc đau rát ở rìa móng tay

hoangnguyenzz
16-09-2017, 14:36
em có quan hệ vơi GMD dùng bao cao su.... lúc quan hệ 1 ngón tay e bị xướt măng rô chóc đau rát ở rìa móng tay nhưng không có máu.... e đa kick thích âm đạo ở phía ngoài. chưa đi sâu vào trong tầm 10s .mà dịch cô gái đó rất nhiều bám vào chỗ phân tróc của em... luc quan hệ xong thì BCS K rách không thủng, e vẫn thây có tin trung trong bao.... vậy lúc em có nguy cơ bị HIV k ạ

songlanhmanh88
16-09-2017, 17:59
em có quan hệ vơi GMD dùng bao cao su.... lúc quan hệ 1 ngón tay e bị xướt măng rô chóc đau rát ở rìa móng tay nhưng không có máu.... e đa kick thích âm đạo ở phía ngoài. chưa đi sâu vào trong tầm 10s .mà dịch cô gái đó rất nhiều bám vào chỗ phân tróc của em... luc quan hệ xong thì BCS K rách không thủng, e vẫn thây có tin trung trong bao.... vậy lúc em có nguy cơ bị HIV k ạ
Bạn ko có nguy cơ với HIV

Charles
16-09-2017, 18:32

Trường hợp bạn không có nguy cơ.

hoangnguyenzz
16-09-2017, 18:52
em lo lắng quá... e nghe nói dịch âm đạo tiêp xúc với vét thương là co nguy cơ ạ e lo quá tay e bị măng rô mà k có máu chỉ hơi rát thui ạ

hoangnguyenzz
16-09-2017, 18:53
mấy anh nói rõ cho em hiểu được không ạ mất ăn mât ngủ mây ngay nay

Charles
16-09-2017, 19:29
em lo lắng quá... e nghe nói dịch âm đạo tiêp xúc với vét thương là co nguy cơ ạ e lo quá tay e bị măng rô mà k có máu chỉ hơi rát thui ạ

Xước măng rô không phải là vết thương hở bạn.

hoangnguyenzz
16-09-2017, 21:47
Xước măng rô không phải là vết thương hở bạn.
vây la em không bị gì chứ a... e lo quá... vét thương như thê nào mới bị nhiễm HIV ạ... mà e chỉ tiếp xúc phia ngoài AD tầm 10s nhưng không sâu vào trong,. nhưng dịch dính vào vết măng rô e có bóc lớp da. và bị rát a

songlanhmanh88
16-09-2017, 22:13
vây la em không bị gì chứ a... e lo quá... vét thương như thê nào mới bị nhiễm HIV ạ... mà e chỉ tiếp xúc phia ngoài AD tầm 10s nhưng không sâu vào trong,. nhưng dịch dính vào vết măng rô e có bóc lớp da. và bị rát a
Ko sao đâu Bạn

Charles
17-09-2017, 06:43

100% không sao.

hoangnguyenzz
17-09-2017, 15:07
100% không sao.
cam ơn a nhé..e tin anh.

hoangnguyenzz
17-09-2017, 15:08
100% không sao.
chắc tai vi e lo lăng quá. chư vết măng rô e không rát... chỉ có tróc da nhìn thấy thui

Charles
17-09-2017, 15:13
chắc tai vi e lo lăng quá. chư vết măng rô e không rát... chỉ có tróc da nhìn thấy thui

Đó không phải vết thương hở, bạn yên tâm đi.