PDA

View Full Version : Oral sex đồng tính & nguy cơ

Desmond
17-09-2017, 16:10
Thân chào các anh chị trên diễn đàn !
Em là người đồng tính nam. Ngày hôm qua, em có thực hiện hành vi oral sex với một bạn quen trên zalo. Em là người nhận, hành vi của em là chỉ oral cho người đó nhưng không dùng BCS, sau đó người đó xuất tinh lên vùng ngực của em. Cho em hỏi với hành vi này, em có cần dùng PEP không ạ? Vì hiện tại chỉ mới 24h sau khi quan hệ.
Rất mong được các anh/chị tư vấn giùm ạ !

Charles
17-09-2017, 17:25
Thân chào các anh chị trên diễn đàn !
Em là người đồng tính nam. Ngày hôm qua, em có thực hiện hành vi oral sex với một bạn quen trên zalo. Em là người nhận, hành vi của em là chỉ oral cho người đó nhưng không dùng BCS, sau đó người đó xuất tinh lên vùng ngực của em. Cho em hỏi với hành vi này, em có cần dùng PEP không ạ? Vì hiện tại chỉ mới 24h sau khi quan hệ.
Rất mong được các anh/chị tư vấn giùm ạ !

Bạn không cần dùng PEP trong trường hợp này, vì những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV. Nhưng trường hợp bạn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác, bạn cần kiểm tra các bệnh này.

Desmond
17-09-2017, 17:30
Anh Xuân ơi, cho em hỏi thêm: Vì khi bạn đó xuất tinh, có 1 phần tinh dịch dính vào tay em, sau đó em dùng tay mình để thủ dâm đến xuất tinh. Thì như vậy có nguy cơ không thưa anh?

songlanhmanh88
17-09-2017, 17:40
Anh Xuân ơi, cho em hỏi thêm: Vì khi bạn đó xuất tinh, có 1 phần tinh dịch dính vào tay em, sau đó em dùng tay mình để thủ dâm đến xuất tinh. Thì như vậy có nguy cơ không thưa anh?
Bạn ko có nguy cơ với HIV

Charles
17-09-2017, 17:59

Không có nguy cơ như vậy bạn.

Desmond
17-09-2017, 18:00
Các anh/ chị ơi, cho em hỏi thêm: nếu lỡ tinh dịch của người đó dính vào lỗ sáo của em, khi em dùng tay thủ dâm. thì như vậy có nguy cơ không ạ? em hoang mang quá vì vẫn còn thời gian dùng PEP ạ !

Charles
17-09-2017, 19:21
Các anh/ chị ơi, cho em hỏi thêm: nếu lỡ tinh dịch của người đó dính vào lỗ sáo của em, khi em dùng tay thủ dâm. thì như vậy có nguy cơ không ạ? em hoang mang quá vì vẫn còn thời gian dùng PEP ạ !

Không sao bạn.

Desmond
17-09-2017, 19:29
Cám ơn các anh/chị đã chịu khó đọc bài và tư vấn cho em. Chúc các anh/chị vui, khỏe để mang niềm vui đến cho mọi người ạ !

songlanhmanh88
17-09-2017, 19:46
Ko có nguy cơ HIV