PDA

View Full Version : Cho em hỏi rách hay lủng bao người cho và người nhận có biết được không?

Cọp86
17-09-2017, 16:49
Chào anh Tuấn và các anh chị tư vấn diễn đàn hiv.
E là đồng tín nam .Vì e vẫn còn sợ mặc dù đã điện cho anh Tuấn tư vấn 2 lần.nay e muốn ghi rõ để được 1 lần nữa thôi ạ :)
1.cho em hỏi nếu bao cao su bị rách hay lủng và tuột thì người cho và người nhận có nhận biết được liền không ạ(vì e mới qh lần đầu và chưa tiếp xúc với bao cao su bao giờ)
2.e có qh với 1 người 4 lần đều sử dụng bao cao su.lần 1 2 3 từ ngày 19 20 21/8.và lần t4 là ngày 28/8.riêng lần thứ 2 sau khi quan hệ em có ngồi lên người đó và có lắc lắc mông nhiều lần sau khi người đó đã xuất tinh.cho e hỏi nếu dương vật bị xuất tinh hết mức có thể thì tinh trùng có chảy dính vào hậu môn e không vì khi người đó nói tuột bao là e rút ra liền.rút ra e k thấy bcs dính vào hậu môn.và trong khi quan hệ e có lấy dương vật không mang bao cao su của người đó trây ở ngoài hậu môn của e vậy có nguy cơ không?
3.lần thứ 3 thì thay bao cao su 2 lần.cho e hỏi khi thay bao thứ 2 tinh trùng của người đó có dính vào tay rồi dính vào hậu môn e không?vậy có nguy cơ không
Rồi ngày 14/9 e có đi bv hảo xét nghiệm bs chỉ định xn b.c.giang mai.và hiv combo pt24 đều âm tính sau qh cuối là 17 ngày.vậy kết quả khả quả chưa ạ?
Và cuối cùng là do có aral sex khi quan hệ e theo dõi việc bệnh sùi mào gà là 17 ngảy rồi chưa thấy có dấu hiệu gì? Vậy có khả quan chưa ạ?và việc tránh lây cho người thân về bệnh sùi mào gà thì như thế nào?có cần ngủ và sinh hoạt riêng k ạ? Mong anh chị giải đáp cho e ạ vì e rối và sợ quá.cám ơn và chúc sức khoẻ a chị diễn đàn

Charles
17-09-2017, 17:54
E là đồng tín nam .Vì e vẫn còn sợ mặc dù đã điện cho anh Tuấn tư vấn 2 lần.nay e muốn ghi rõ để được 1 lần nữa thôi ạ :)
1.cho em hỏi nếu bao cao su bị rách hay lủng và tuột thì người cho và người nhận có nhận biết được liền không ạ(vì e mới qh lần đầu và chưa tiếp xúc với bao cao su bao giờ)
2.e có qh với 1 người 4 lần đều sử dụng bao cao su.lần 1 2 3 từ ngày 19 20 21/8.và lần t4 là ngày 28/8.riêng lần thứ 2 sau khi quan hệ em có ngồi lên người đó và có lắc lắc mông nhiều lần sau khi người đó đã xuất tinh.cho e hỏi nếu dương vật bị xuất tinh hết mức có thể thì tinh trùng có chảy dính vào hậu môn e không vì khi người đó nói tuột bao là e rút ra liền.rút ra e k thấy bcs dính vào hậu môn.và trong khi quan hệ e có lấy dương vật không mang bao cao su của người đó trây ở ngoài hậu môn của e vậy có nguy cơ không?
3.lần thứ 3 thì thay bao cao su 2 lần.cho e hỏi khi thay bao thứ 2 tinh trùng của người đó có dính vào tay rồi dính vào hậu môn e không?vậy có nguy cơ không
Rồi ngày 14/9 e có đi bv hảo xét nghiệm bs chỉ định xn b.c.giang mai.và hiv combo pt24 đều âm tính sau qh cuối là 17 ngày.vậy kết quả khả quả chưa ạ?
Và cuối cùng là do có aral sex khi quan hệ e theo dõi việc bệnh sùi mào gà là 17 ngảy rồi chưa thấy có dấu hiệu gì? Vậy có khả quan chưa ạ?và việc tránh lây cho người thân về bệnh sùi mào gà thì như thế nào?có cần ngủ và sinh hoạt riêng k ạ? Mong anh chị giải đáp cho e ạ vì e rối và sợ quá.cám ơn và chúc sức khoẻ a chị diễn đàn

1.cho em hỏi nếu bao cao su bị rách hay lủng và tuột thì người cho và người nhận có nhận biết được liền không ạ(vì e mới qh lần đầu và chưa tiếp xúc với bao cao su bao giờ) => Nếu quá trình quan hệ BCS gặp sự cố cả hai sẽ cảm nhận được, xong trận rút ra sẽ nhận thấy ngay bằng mắt thường.

2.e có qh với 1 người 4 lần đều sử dụng bao cao su.lần 1 2 3 từ ngày 19 20 21/8.và lần t4 là ngày 28/8.riêng lần thứ 2 sau khi quan hệ em có ngồi lên người đó và có lắc lắc mông nhiều lần sau khi người đó đã xuất tinh.cho e hỏi nếu dương vật bị xuất tinh hết mức có thể thì tinh trùng có chảy dính vào hậu môn e không vì khi người đó nói tuột bao là e rút ra liền.rút ra e k thấy bcs dính vào hậu môn.và trong khi quan hệ e có lấy dương vật không mang bao cao su của người đó trây ở ngoài hậu môn của e vậy có nguy cơ không? => BCS bị lúc rút ra thì không có nguy cơ.

3.lần thứ 3 thì thay bao cao su 2 lần.cho e hỏi khi thay bao thứ 2 tinh trùng của người đó có dính vào tay rồi dính vào hậu môn e không?vậy có nguy cơ không => Không có nguy cơ.

Rồi ngày 14/9 e có đi bv hảo xét nghiệm bs chỉ định xn b.c.giang mai.và hiv combo pt24 đều âm tính sau qh cuối là 17 ngày.vậy kết quả khả quả chưa ạ? => Bạn XN sau nguy cơ 17 ngày kết quả chưa chính xác.

Và cuối cùng là do có aral sex khi quan hệ e theo dõi việc bệnh sùi mào gà là 17 ngảy rồi chưa thấy có dấu hiệu gì? Vậy có khả quan chưa ạ? => SMG có biểu hiện sau nguy cơ 10>90 ngày, nếu sau 90 ngày không có biểu hiện tức không bị. Bạn mới 17 ngày thì chưa nói lên điều gì.

Cọp86
17-09-2017, 18:12
E xin bố sung:Về trường hợp 2 là sau khi quan hệ theo kiểu ngồi lên người đó và có lắc lắc mông nhiều lần sau khi người đó đã xuất tinh.cho e hỏi nếu dương vật bị xuất tinh MỀM hết mức có thể thì tinh trùng có chảy dính vào hậu môn e không vì khi người đó nó coi chừng tuột bao là e rút ra liền.rút ra e k thấy bcs dính vào hậu môn.và trong khi quan hệ e có lấy dương vật không mang bao cao su của người đó trây ở ngoài hậu môn của e vậy có nguy cơ không? Mong anh tư vấn ạ

Charles
17-09-2017, 19:20
E xin bố sung:Về trường hợp 2 là sau khi quan hệ theo kiểu ngồi lên người đó và có lắc lắc mông nhiều lần sau khi người đó đã xuất tinh.cho e hỏi nếu dương vật bị xuất tinh MỀM hết mức có thể thì tinh trùng có chảy dính vào hậu môn e không vì khi người đó nó coi chừng tuột bao là e rút ra liền.rút ra e k thấy bcs dính vào hậu môn.và trong khi quan hệ e có lấy dương vật không mang bao cao su của người đó trây ở ngoài hậu môn của e vậy có nguy cơ không? Mong anh tư vấn ạ

Như bạn kể là BCS bị tuột lúc rút ra, như vậy lúc DV vẫn trong HM thì BCS vẫn còn bảo vệ thì bạn yên tâm.

Cọp86
17-09-2017, 19:49
Em sợ khi dương vật mềm và e có lắc lắc thì tinh trùng có chảy ra ngoài và dính vào hậu môn e không.và trc khi mang bao e có lấy duong vật của người đó trây tray ở ngoài hậu môn thì có nguy cơ không ạ?và cho e hỏi làm sao biết mình bị tuột bao khi quan hệ

Cọp86
17-09-2017, 20:49
Và cho e hỏi giả sư lần thứ 2 vào ngày 20 e có nguy cơ thì ngày 14 e xét nghiệm là e được 25 ngày kq âm tính thì e có khả quan khong vậy a?

Charles
17-09-2017, 20:51
Và cho e hỏi giả sư lần thứ 2 vào ngày 20 e có nguy cơ thì ngày 14 e xét nghiệm là e được 25 ngày kq âm tính thì e có khả quan khong vậy a?

Nếu bạn cảm thấy không yên tâm với những gì đã tư vấn và muốn thì lấy lần quan hệ cuối làm mốc XN, XN HIV Combo sau 28 ngày bạn có thể XN được.

Cọp86
17-09-2017, 21:06
E xin lỗi a vì e muốn hỏi a là e những điều trên thì e có nguy cơ khog ạ?

Charles
17-09-2017, 21:07
E xin lỗi a vì e muốn hỏi a là e những điều trên thì e có nguy cơ khog ạ?

Bạn không có nguy cơ.

Cọp86
17-09-2017, 21:08
Dạ e cám ơn anh nhiều

Cọp86
18-09-2017, 07:11
E xin lỗi a.e rất tin tưởng lời tư vấn của a nhưng mà e k hết sợ.a cho e hỏi có trường hợp nào lật kèo sau 24.25 ngày k anh.và trường hop e co cần đi xét nghiem lại k ạ.cảm giac 1 mình đi xét nghiệm e rât sợ :(

songlanhmanh88
18-09-2017, 09:13
E xin lỗi a.e rất tin tưởng lời tư vấn của a nhưng mà e k hết sợ.a cho e hỏi có trường hợp nào lật kèo sau 24.25 ngày k anh.và trường hop e co cần đi xét nghiem lại k ạ.cảm giac 1 mình đi xét nghiệm e rât sợ :(
Bạn ko có nguy cơ với HIV

Cọp86
18-09-2017, 09:44
Dạ m cám ơn

Cọp86
18-09-2017, 12:52
Các anh cho e hỏi bcs có dễ lủng khi quan hệ không ạ.vì lần cuối cùng qh e mới kiem tra bao thì thấy tinh trùng chứa đầy trong bao.còn lan 1.2.3 e k có kiểm tra

Charles
18-09-2017, 17:11
Các anh cho e hỏi bcs có dễ lủng khi quan hệ không ạ.vì lần cuối cùng qh e mới kiem tra bao thì thấy tinh trùng chứa đầy trong bao.còn lan 1.2.3 e k có kiểm tra

Nếu quá trình quan hệ BCS gặp sự cố cả hai sẽ cảm nhận được, xong trận rút ra sẽ nhận thấy ngay bằng mắt thường.

Cọp86
18-09-2017, 17:33
Dạ vì e là người cho nên e hơi sợ.vì e sợ lủng lỗ nhỏ hoặc li ti tinh trùng sẽ tràn ra hậu môn.với e chưa bh tiếp xúc với bcs và cũng là lần qh đầu nên còn thiếu kinh nghiệm wá

Charles
18-09-2017, 17:51
Dạ vì e là người cho nên e hơi sợ.vì e sợ lủng lỗ nhỏ hoặc li ti tinh trùng sẽ tràn ra hậu môn.với e chưa bh tiếp xúc với bcs và cũng là lần qh đầu nên còn thiếu kinh nghiệm wá

Nếu BCS thủng nhỏ li ti thì nguy cơ thuộc về người nhận, người cho không có sao.

Cọp86
18-09-2017, 18:02
Vì run wa E nhầm xin lỗi a.e là người nhận

Cọp86
18-09-2017, 18:04
Vì run wa E nhầm xin lỗi a.e là người nhận

joolee91
18-09-2017, 19:02
Trong quá trình bạn và bạn tình quan hệ nếu xảy ra trường hợp BCS bị rách hoặc tuột tất nhiên là cả hai bạn đều biết và mắt thường có thể nhìn thấy được. Và nếu có thủng một lỏ nhỏ thì người nhận ( là người bị quan hệ ) có nguy cơ còn người cho ( là người trực tiếp quan hệ ) không có nguy cơ.

Cọp86
18-09-2017, 19:47
Xin lỗi m nói nhầm .mình là người nhân

songlanhmanh88
18-09-2017, 19:52
Xin lỗi m nói nhầm .mình là người nhân
Bạn là người nhận, nhưng Bạn có chắc BCS có bị thủng hay ko? Hay Bạn chĩ suy đoán như vậy

Cọp86
18-09-2017, 20:06
E là người nhận k phải người cho :(

Cọp86
18-09-2017, 20:07
Dạ e chỉ suy đoán thôi ạ.vì e thấy trên diễn đàn nhiều trường hợp thử bao bằng cách bỏ nước zô thì thấy nhiều truong hop bị lủng ạ

songlanhmanh88
18-09-2017, 20:10
Dạ e chỉ suy đoán thôi ạ.vì e thấy trên diễn đàn nhiều trường hợp thử bao bằng cách bỏ nước zô thì thấy nhiều truong hop bị lủng ạ
Vậy bạn chĩ suy đoán thôi, Ko có nguy cơ đâu Bạn.

Cọp86
18-09-2017, 20:13
Dạ e cám ơn anh.e cũng mong là k bị lủng

songlanhmanh88
18-09-2017, 20:15
Dạ e cám ơn anh.e cũng mong là k bị lủng
BCS dể gì thủng và rách được, Nó là Cao su chứ ko phải là giấy. Bạn yên tâm

Cọp86
18-09-2017, 20:18
Dạ e nghe mấy a tư vấn e cũng biết ơn và mừng lắm.hiện tại thì e vẫn còn rối rối và n cứ hiện lên trong đầu e quài.k biết làm sao cho hết :(

songlanhmanh88
18-09-2017, 20:24
Dạ e nghe mấy a tư vấn e cũng biết ơn và mừng lắm.hiện tại thì e vẫn còn rối rối và n cứ hiện lên trong đầu e quài.k biết làm sao cho hết :(
Nếu vậy Bạn hãy đợi đủ thời gian đi XN để khỏi lo lắng, Và bạn nên nhớ ko được có bất cứ nguy cơ nào khác

Cọp86
18-09-2017, 20:27
Cảm giác đi xn 1 mình thật sự rất kinh khủng anh ạ.về chuyện có nguy cơ mới thì e hứa với lòng là cạch chuyện quan hệ tình dục đến già lun ạ.k bao giờ e dám lám 1 lần nài nữa ạ

songlanhmanh88
18-09-2017, 20:28
Cảm giác đi xn 1 mình thật sự rất kinh khủng anh ạ.về chuyện có nguy cơ mới thì e hứa với lòng là cạch chuyện quan hệ tình dục đến già lun ạ.k bao giờ e dám lám 1 lần nài nữa ạ
BẠn XN để khỏi lo lắng thôi, Bạn sẽ ÂM TÍNH 100%

Cọp86
18-09-2017, 20:31
Dạ.e cũng mong là vậy. E cám ơn các anh chị trong diễn đàn rất nhiều ạ :)

Charles
18-09-2017, 21:28

Như vậy bạn chỉ lo lắng suy diễn thôi. Nếu BCS có bị thủng mà tinh dịch của bạn kia chảy ra hậu môn bạn thì khi quan hệ xong bạn cũng sẽ thấy chảy ra ngay.

Cọp86
18-09-2017, 21:30
Tinh dịch từ hậu môn n cháy ra là mình biết liền hả a.còn nếu n là lỗ li ti thì n có chảy ra k anh

Charles
18-09-2017, 21:38
Tinh dịch từ hậu môn n cháy ra là mình biết liền hả a.còn nếu n là lỗ li ti thì n có chảy ra k anh

Không nhẽ nếu có tinh dịch chảy từ hậu môn bạn ra bạn không biết sao?

Cọp86
18-09-2017, 21:42
E thật sự k biết chỉ có cảm giác hậu môn nó nhờn nhờn vì mỗi lần quan hệ xong là e đi rửa liền :(

Charles
18-09-2017, 21:46
E thật sự k biết chỉ có cảm giác hậu môn nó nhờn nhờn vì mỗi lần quan hệ xong là e đi rửa liền :(

Tóm lại bạn là người trực tiếp quan hệ thì bạn rõ nhất, muốn được tư vấn chính xác thì bạn phải cung cấp thông tin chính xác. Còn kiểu mơ hồ thì tốt nhất đi XN.

Cọp86
18-09-2017, 21:55
Dạ e cám ơn a.

Tuanmecsedec
19-09-2017, 07:55

Bạn đã trực tiếp điện thoại cho Tuanmecsedec và đã được tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cọp86
19-09-2017, 08:20
Do e muốn nói rõ ràng trường hợp của e bằng chữ.vậy là e không có nguy cơ há a tuấn.e k cần xét nghiệm lại hả anh.yên tâm mà vui sống hả a?

Tuanmecsedec
19-09-2017, 08:23

Do e muốn nói rõ ràng trường hợp của e bằng chữ.vậy là e không có nguy cơ há a tuấn.e k cần xét nghiệm lại hả anh.yên tâm mà vui sống hả a?

Không có nguy cơ bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Cọp86
19-09-2017, 08:28
Dạ e cám ơn anh Tuấn.anh Trường Xuân và a Songlanhmanh và các anh chị trong diễn đàn đã tư vấn cho e :)