PDA

View Full Version : hỏi về phơi nhiễm khi quan hệ tình dục bằng tay

sucsongmoi2010
17-09-2017, 16:40
Chào các anh chị, trường hợp của em là thế này: Chiều hôm qua 17 giờ, sau khi uống rượu bia xong, em có đi matxa, nhân viên có kích dục cho em bằng tay. Em có sờ âm đạo của nhân viên( Chỉ 2s), sau đó em xuất tinh, em dùng tay đã sờ âm đạo kéo bao quy đầu lại(em hẹp bao quy đầu). Sau đó em mặc quần áo ra về, không rửa dương vật ngay lúc đó mà về đến nhà khoảng 30 phút sau em mới tắm. Theo các anh, em có nguy cơ nhiễm HIV VÀ các bệnh STD khác không. Em có cần dùng PEP không? em cảm ơn à.

Charles
17-09-2017, 17:39
Chào các anh chị, trường hợp của em là thế này: Chiều hôm qua 17 giờ, sau khi uống rượu bia xong, em có đi matxa, nhân viên có kích dục cho em bằng tay. Em có sờ âm đạo của nhân viên( Chỉ 2s), sau đó em xuất tinh, em dùng tay đã sờ âm đạo kéo bao quy đầu lại(em hẹp bao quy đầu). Sau đó em mặc quần áo ra về, không rửa dương vật ngay lúc đó mà về đến nhà khoảng 30 phút sau em mới tắm. Theo các anh, em có nguy cơ nhiễm HIV VÀ các bệnh STD khác không. Em có cần dùng PEP không? em cảm ơn à.

Những gì bạn kể không có nguy cơ với bệnh nào cả.

sucsongmoi2010
17-09-2017, 17:50
nếu dịch âm đạo dính vào lỗ sáo, có nguy cơ không ạ!

songlanhmanh88
17-09-2017, 18:08
Bạn ko có nguy cơ với HIV

Charles
17-09-2017, 19:25
nếu dịch âm đạo dính vào lỗ sáo, có nguy cơ không ạ!

Không sao bạn.

sucsongmoi2010
18-09-2017, 09:23
hôm nay em để ý ngón tay đã sờm âm đạo GMD có nổi cục thâm giống như bị kim tiêm đâm. Nhưng em để ý trong qua trình quan hệ em không bị vật nào đâm cả, về nhà mới thấy xuất hiện, có khi nào bị đâm mà không biết không ạ, em lo qúa!

songlanhmanh88
18-09-2017, 09:39
hôm nay em để ý ngón tay đã sờm âm đạo GMD có nổi cục thâm giống như bị kim tiêm đâm. Nhưng em để ý trong qua trình quan hệ em không bị vật nào đâm cả, về nhà mới thấy xuất hiện, có khi nào bị đâm mà không biết không ạ, em lo qúa!
Không có nguy cơ với HIV

sucsongmoi2010
18-09-2017, 09:43
hay là đây là dấu hiệu của bệnh giang mai ạ

songlanhmanh88
18-09-2017, 09:45
hay là đây là dấu hiệu của bệnh giang mai ạ
Ko có bệnh nào ở đây cả

Charles
18-09-2017, 16:57

Hoang tưởng! Tay bạn bị liệt hết giây thần kinh cảm giác hay sao mà nói sợ bị đâm không biết??

Tuanmecsedec
19-09-2017, 07:23

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn trong mọi tình huống.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

sucsongmoi2010
19-09-2017, 14:53
hôm nay em thấy dưng vật và rãnh dương vật có các đám đỏ. 2 năm trước em bị chlamydia nhưng đã điều trị khỏi rồi. hôm qua đi nhậu về em thấy đỏ, theo các anh đó có phải do lây với nguy cơ trên hay bao quy đầu bị viêm nhiễm ạ

Charles
19-09-2017, 15:03
hôm nay em thấy dưng vật và rãnh dương vật có các đám đỏ. 2 năm trước em bị chlamydia nhưng đã điều trị khỏi rồi. hôm qua đi nhậu về em thấy đỏ, theo các anh đó có phải do lây với nguy cơ trên hay bao quy đầu bị viêm nhiễm ạ

Có thể do bạn bị nóng trong phát ra thôi. Bạn lo lắng thì nên đi khám trực tiếp Bác sĩ chẩn đoán chính xác hơn.

sucsongmoi2010
19-09-2017, 20:45
Cách đây 2 năm mình đã dính nguy cơ quan hệ gmd tuột bao, giờ dính nguy cơ kích dục bằng tay, dương vật bị viêm nhiễm. Tôi khuyên tất cả mọi người tránh tình trạng nhậu say xỉn, không làm chủ được hành vi của mình. stress nặng quá!

sucsongmoi2010
20-09-2017, 08:48
hôm nay hết 72 giờ, không còn cơ hội dùng pep nữa. Các anh ơi với nguy cơ của em được mấy phần trăm ăn toàn ạ!

songlanhmanh88
20-09-2017, 09:01
hôm nay hết 72 giờ, không còn cơ hội dùng pep nữa. Các anh ơi với nguy cơ của em được mấy phần trăm ăn toàn ạ!
Bạn có nguy cơ gì đâu mà phần trăm vậy?

Tuanmecsedec
20-09-2017, 13:58

Bạn nên đọc lại coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không?.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

sucsongmoi2010
20-09-2017, 16:36
cho em hỏi viêm quy đầu có phải vết thương hở không ạ!

sucsongmoi2010
21-09-2017, 07:13
Anh tuấn ơi, viêm quy đầu nổi những hạt mụn li ti, đôi khi nổi các vùng đỏ có phải vết thương hở không ạ

Tuanmecsedec
21-09-2017, 07:16
cho em hỏi viêm quy đầu có phải vết thương hở không ạ!

Anh tuấn ơi, viêm quy đầu nổi những hạt mụn li ti, đôi khi nổi các vùng đỏ có phải vết thương hở không ạ

Không phải là vết thương hở,ngay cả là vết thương hở luôn,hành vi bạn kể 100% không có nguy cơ.

sucsongmoi2010
23-09-2017, 11:09
http://diendanhiv.vn/threads/54138-Tam-su-nhoi-long-cua-thieu-nu-biet-minh-nhiem-HIV-tu-nho
cho em hỏi, trong bài báo này nói đứa con gái nhiễm HIV từ người mẹ làm công ty môi trường khi nhặt rác không dùng gang tay. Thế lúc tay em chạm dịch âm đạo, rồi sờ vào dv sẽ có nguy cợ ạ

Tuanmecsedec
24-09-2017, 07:57
http://diendanhiv.vn/threads/54138-Tam-su-nhoi-long-cua-thieu-nu-biet-minh-nhiem-HIV-tu-nho
cho em hỏi, trong bài báo này nói đứa con gái nhiễm HIV từ người mẹ làm công ty môi trường khi nhặt rác không dùng gang tay. Thế lúc tay em chạm dịch âm đạo, rồi sờ vào dv sẽ có nguy cợ ạ

Thông tin là thông tin đôi khi không đúng sự thật.Ví dụ người ta nhiễm từ việc đi ăn chơi hoặc ngoại tình thì không phải nào lên báo nói vậy.

Trở lại vấn đề của bạn ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

sucsongmoi2010
07-11-2017, 19:35
anh tuấn ơi! 2 bắp đùi em nổi mụn đỏ như mụn đậu đen. chân phải nổi nhiều hơn. có phải dấu hiệu bị nhiễm không hay do em bị nóng gan do uống nhiều rượu bia à

Nguyen Ha
07-11-2017, 19:42
anh tuấn ơi! 2 bắp đùi em nổi mụn đỏ như mụn đậu đen. chân phải nổi nhiều hơn. có phải dấu hiệu bị nhiễm không hay do em bị nóng gan do uống nhiều rượu bia à

Có thể là do bạn bị nóng gan, viêm lỗ chân lông. Không phải do HIV.

Tuanmecsedec
07-11-2017, 19:43

Bạn có nguy cơ đâu mà xoắn.

Trần Quang Vinh
07-11-2017, 21:58
Nguy cơ lây nhiễm trong trường hợp này là không thể xãy ra

sucsongmoi2010
21-11-2017, 06:28
Em bị nổi mụn ở bắp đùi như bị viêm nang lông và lưỡi có những mảng trắng giống như bị nấm. Như vậy có phải hệ miễn dịch em bị yếu rồi phải ko ạ, có phải bị nhiễm h với nguy cơ trên ko ạ

Tuanmecsedec
21-11-2017, 06:58
Em bị nổi mụn ở bắp đùi như bị viêm nang lông và lưỡi có những mảng trắng giống như bị nấm. Như vậy có phải hệ miễn dịch em bị yếu rồi phải ko ạ, có phải bị nhiễm h với nguy cơ trên ko ạ

Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.