PDA

View Full Version : Mát xa kích dục bằng tay và bú ti

Moinguoigiupem
18-09-2017, 17:37
Em xin trình bày lại sự việc của em như sau . Ngày 19/8 em có đi massager và gái tẩm quất (sn 1982) có hành vi định orasex với em nhưng em bảo kick dục bằng tay và em có sờ qua bên ngoài âm đạo cũng như có bú ti cô ta ... 2 ngày sau em bị sốt và vào viện khám thì bảo sốt xuất huyết và em điểu trị sốt xuất huyết nhưng em sốt rất dai dẳng hơn 15 ngày mới cắt sốt và bác sỹ có nói em bị bạch cầu tăng cao nhưng không tìm thấy viêm nhiễm mà bạch cầu vẫn cao . và bác sỹ dùng kháng sinh truyền hằng ngày gần 15 ngày mới giảm tăng bạch cầu . A tuấn và các a chị trong diễn đàn cho em hỏi em có nguy cơ không và có cần đi xét nghiệm không ạ với em truyền tiêm nhiều kháng sinh như thế nếu xét nghiệm có kết quả chính xác hay không . Em đag rất hoang mang và sợ mong các anh chị giúp đỡ em

Charles
18-09-2017, 17:53
Em xin trình bày lại sự việc của em như sau . Ngày 19/8 em có đi massager và gái tẩm quất (sn 1982) có hành vi định orasex với em nhưng em bảo kick dục bằng tay và em có sờ qua bên ngoài âm đạo cũng như có bú ti cô ta ... 2 ngày sau em bị sốt và vào viện khám thì bảo sốt xuất huyết và em điểu trị sốt xuất huyết nhưng em sốt rất dai dẳng hơn 15 ngày mới cắt sốt và bác sỹ có nói em bị bạch cầu tăng cao nhưng không tìm thấy viêm nhiễm mà bạch cầu vẫn cao . và bác sỹ dùng kháng sinh truyền hằng ngày gần 15 ngày mới giảm tăng bạch cầu . A tuấn và các a chị trong diễn đàn cho em hỏi em có nguy cơ không và có cần đi xét nghiệm không ạ với em truyền tiêm nhiều kháng sinh như thế nếu xét nghiệm có kết quả chính xác hay không . Em đag rất hoang mang và sợ mong các anh chị giúp đỡ em

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, bạn yên tâm không cần XN.

Moinguoigiupem
18-09-2017, 17:56
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, bạn yên tâm không cần XN.
Thank a truong xuan em quên không nói là cô gái đó có liếm láp qua cà của em . Và sao bạch cầu của em tăng cao thế ạ

Charles
18-09-2017, 17:57
Thank a truong xuan em quên không nói là cô gái đó có liếm láp qua cà của em . Và sao bạch cầu của em tăng cao thế ạ

Liếm vậy không sao bạn.

Tuanmecsedec
19-09-2017, 07:43

Mát xa kích dục bằng tay,nôm na như thủ dâm nhờ đối tác.Đây là tình dục an toàn.Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này được trả lời :

Chủ đề :kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv ? (http://diendanhiv.vn/threads/5251-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv)
Chủ đề :Nguy cơ nhiễm hiv kích dục miệng và bằng tay? (http://diendanhiv.vn/threads/3393-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-mieng-va-bang-tay)
Chủ đề :em có đi tẩm quất em đó kích dục bằng tay nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/3326-em-co-di-tam-quat-em-do-kich-duc-bang-tay-nguy-co-hiv)
Chủ đề :Sợ nhiễm hiv nhân viên mát xa kích dục bằng tay. (http://www.diendanhiv.vn/threads/2856-So-nhiem-hiv-nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Mát xa kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv.Mong mọi người giúp đỡ (http://www.diendanhiv.vn/threads/2826-Mat-xa-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Mong-moi-nguoi-giup-do)
Chủ đề :handjob kích dục bằng tay sợ nhiễm hiv,Stress quá luôn! Hãy giúp em (http://diendanhiv.com.vn/threads/2812-handjob-kich-duc-bang-tay-so-nhiem-hiv-Stress-qua-luon-Hay-giup-em)
Chủ đề :Lo nhiễm hiv sau khi đi massage Handjob (kích dục bằng tay) (http://diendanhiv.com.vn/threads/5143-Lo-nhiem-hiv-sau-khi-di-massage-Handjob-kich-duc-bang-tay)
Chủ đề :Anh Tuấn ơi tư vấn giúp e!Nguy cơ nhiễm hiv kích dục bằng tay. (http://diendanhiv.com.vn/threads/3121-Anh-Tuan-oi-tu-van-giup-e-Nguy-co-nhiem-hiv-kich-duc-bang-tay)

Còn vấn đề nhân viên có bú ti bạn thì yên tâm 100% không có nguy cơ bệnh nào hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Moinguoigiupem
20-09-2017, 21:28
Dạ cảm ơn a tuấn và mọi người nhưng cho em hỏi thêm chút là trong thời gian em bị sốt xuất huyết có xuất hiện và đốm li ti bằng đầu tăm ở bắp chân có màng bọc và bên trong em thấy có máu nhưng giờ vỡ rồi nhưng vẫn còn vết liti màu đỏ là làm sao ạ ...

songlanhmanh88
20-09-2017, 21:49
Dạ cảm ơn a tuấn và mọi người nhưng cho em hỏi thêm chút là trong thời gian em bị sốt xuất huyết có xuất hiện và đốm li ti bằng đầu tăm ở bắp chân có màng bọc và bên trong em thấy có máu nhưng giờ vỡ rồi nhưng vẫn còn vết liti màu đỏ là làm sao ạ ...
Đó là những vết xuất huyết của bệnh bộc phát qua da, nó sẽ hết thôi Bạn. Ai bị sốt xuất huyết cũng bị như vậy

joolee91
20-09-2017, 21:53

Hành vi của bạn không mang đến cái nguy cơ nào hết và sốt xuất huyết ko liên quan gì đến H. Và hiện giờ thì dịch sốt xuất huyết đang diễn ra. HJ là tình dục an toàn ko cần xét nghiệm, để dành tiền làm việc thiết thực hơn.

Charles
21-09-2017, 00:26

Do bạn bị sốt xuất huyết nên bị vậy thôi.

Moinguoigiupem
23-09-2017, 18:13
Vâng . Thank các a chị nhưng cho em hỏi là sao hơn 1 tháng nay em vẫn bị sốt kéo dài nhiệt độ tầm 37 - 37,5 có khi 37,8 ...

Moinguoigiupem
23-09-2017, 20:52
Mọi người tư vấn giúp em với ạ hoặc ai có zalo cho em xin để tư vấn trực tiếp hoặc em học hỏi thêm kiến thức ạ

Tuanmecsedec
24-09-2017, 08:22
Vâng . Thank các a chị nhưng cho em hỏi là sao hơn 1 tháng nay em vẫn bị sốt kéo dài nhiệt độ tầm 37 - 37,5 có khi 37,8 ...

Cảm sốt là bệnh bình thường ai cũng có thể bị bạn.Nhất là thời tiết hiện nay.Nhiệt độ mà bạn nói là nhiệt độ bình thường.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Moinguoigiupem
28-09-2017, 00:01
Em thank các a đã tư vấn có 1 vấn đề em muốn hỏi là bác sỹ bảo em bị nhiễm khuẩn huyết ấy ạ nhưng k tìm thấy viêm nhiễm và có hỏi nửa đùa nửa thật em là trước khu bị sốt xuất huyết có quan hệ linh tinh ji k . Em tự dưng thấy lạ và hơi sợ

Charles
28-09-2017, 06:23
Em thank các a đã tư vấn có 1 vấn đề em muốn hỏi là bác sỹ bảo em bị nhiễm khuẩn huyết ấy ạ nhưng k tìm thấy viêm nhiễm và có hỏi nửa đùa nửa thật em là trước khu bị sốt xuất huyết có quan hệ linh tinh ji k . Em tự dưng thấy lạ và hơi sợ

Trường hợp của bạn đã được tư vấn không có nguy cơ thì bạn yên tâm đi.

Tuanmecsedec
28-09-2017, 07:00

Bạn không cần xoắn nữa,vì bạn không có nguy cơ.

Moinguoigiupem
09-10-2017, 15:14
Dạ vâg nhưng anh tuấn và mọi người ơi em bị viêm họn hơn 1 tuần nay uống thuốc mà vẫn không đỡ với vẫn sốt nhẹ nữa ak .như ở trên bác sỹ bảo em bị nhiẽm khuẩn huyết mà k rõ máu em bị làm sao . Em càng hoang mang hon ạ

Charles
09-10-2017, 15:17
Dạ vâg nhưng anh tuấn và mọi người ơi em bị viêm họn hơn 1 tuần nay uống thuốc mà vẫn không đỡ với vẫn sốt nhẹ nữa ak .như ở trên bác sỹ bảo em bị nhiẽm khuẩn huyết mà k rõ máu em bị làm sao . Em càng hoang mang hon ạ

Tâm lý bạn luôn căng thẳng thì bệnh bình thường cũng lâu khỏi hơn.

Tuanmecsedec
09-10-2017, 15:26

Viêm họng là do bệnh thời tiết thôi bạn.