PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục có dùng bao cao su khi có vết loét ra máu phía dưới mông

lapdog123
19-09-2017, 09:51
Em là nam, 23 tuổi. Cách đây một tuần, em có đi tập gym vào lúc trưa và tập gập bụng, dẫn đến phần da phía dưới mông bị loét và ra máu. Tối đó, em có đi sinh nhật bạn và quen một bạn nữ. Tụi em qh có sử dụng bcs. Tuy nhiên, em lo lắng là khi qh chất nhờn cuả bạn ấy chảy xuống giừờng và em lại nằm lên, tiếp xúc trực tiếp với vết thương. Các anh trên diễn đàn cho em hỏi là hành vi của em có nguy cơ nhiễm hiv cao không ạ? Em lo lắng lắm...

songlanhmanh88
19-09-2017, 09:53
Em là nam, 23 tuổi. Cách đây một tuần, em có đi tập gym vào lúc trưa và tập gập bụng, dẫn đến phần da phía dưới mông bị loét và ra máu. Tối đó, em có đi sinh nhật bạn và quen một bạn nữ. Tụi em qh có sử dụng bcs. Tuy nhiên, em lo lắng là khi qh chất nhờn cuả bạn ấy chảy xuống giừờng và em lại nằm lên, tiếp xúc trực tiếp với vết thương. Các anh trên diễn đàn cho em hỏi là hành vi của em có nguy cơ nhiễm hiv cao không ạ? Em lo lắng lắm...
Những gì bạn kể ko có khả năng lây nhiễm HIV

lapdog123
19-09-2017, 10:15
Những gì bạn kể ko có khả năng lây nhiễm HIV
Dạ, anh cho em hỏi thêm là trường hợp vết loét của em to bằng ngón tay cái và vài hôm sau vẫn còn ra máu thì em có nguy cơ không ạ? Em nhớ hôm đó bạn gái đó còn có ít kinh chưa dứt, em không nhớ rõ có chảy xuống giường hay không nhưng có dính trên bcs. Híc em hôm đó uống say nên trót dại, giờ em hoan mang quá...

songlanhmanh88
19-09-2017, 11:39
Dạ, anh cho em hỏi thêm là trường hợp vết loét của em to bằng ngón tay cái và vài hôm sau vẫn còn ra máu thì em có nguy cơ không ạ? Em nhớ hôm đó bạn gái đó còn có ít kinh chưa dứt, em không nhớ rõ có chảy xuống giường hay không nhưng có dính trên bcs. Híc em hôm đó uống say nên trót dại, giờ em hoan mang quá...
Đã vài ngày thì vết thương đã lành rồi Bạn, Ko có sao cả

lapdog123
19-09-2017, 12:06
Đã vài ngày thì vết thương đã lành rồi Bạn, Ko có sao cả
Dạ ý em là buổi trưa em tập thì bị vết thương, đến tối cùng ngày thì quan hệ nên em mới lo đó ạ...

songlanhmanh88
19-09-2017, 13:11
Dạ ý em là buổi trưa em tập thì bị vết thương, đến tối cùng ngày thì quan hệ nên em mới lo đó ạ...
Vết thương đó chĩ cần 2h đã khô lại rồi Bạn, Ko vấn đề gì cả

Tuanmecsedec
19-09-2017, 14:59

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
19-09-2017, 15:00

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.