PDA

View Full Version : bị dây dính nước bắn vào

deẻmoixa
19-09-2017, 10:37
em chào mn lâu lắm em mới lại lên đây
các ac ơi em có câu chuyện như vậy nè
Hôm lọ em có ra quán bạn em làm về đồ điện tử đó ac bạn em có đi chở 1 tủ lạnh và em có ra tháo chiếc dây buộc tủ ac à hôm đó trời mới mưa xong dây co buộc đó ướt và em có tháo ra thì nó kẹt con dựt dựt để tháo thì nó bắn ra kèm theo đó có một chút nước hay gì đó ạ em sợ nó có dính máu mà bắn vào mắt em ạ
Liệu khả năng đó có sao ko các ac

Tuanmecsedec
19-09-2017, 14:43
Hôm lọ em có ra quán bạn em làm về đồ điện tử đó ac bạn em có đi chở 1 tủ lạnh và em có ra tháo chiếc dây buộc tủ ac à hôm đó trời mới mưa xong dây co buộc đó ướt và em có tháo ra thì nó kẹt con dựt dựt để tháo thì nó bắn ra kèm theo đó có một chút nước hay gì đó ạ em sợ nó có dính máu mà bắn vào mắt em ạ

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
19-09-2017, 15:11

Trời mới mưa xong thì có nước mưa dính vào giây chứ máu đâu ra mà cũng suy diễn được bạn :zk20155:

deẻmoixa
19-09-2017, 15:37
Em cảm ơn các anh ạ