PDA

View Full Version : dùng kim tiêm chung thời gian bao lâu thì sẽ biết mình bị phơi nhiễu hiv

tranngocson186
19-09-2017, 15:57
Xin chào!
Cho tôi hỏi nếu tôi dùng chung kim tiêm với người nhiễm hiv, thì thời gian khoảng bao lâu thì tôi sẽ bị phơi nhiễu hiv vậy ạ.
Tôi xin cám ơn.

Tuanmecsedec
19-09-2017, 16:01
Xin chào!
Cho tôi hỏi nếu tôi dùng chung kim tiêm với người nhiễm hiv, thì thời gian khoảng bao lâu thì tôi sẽ bị phơi nhiễu hiv vậy ạ.
Tôi xin cám ơn.

Dùng bơm kim tiêm chung là bị nguy cơ liền bạn.

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

tranngocson186
19-09-2017, 16:06
Xin chào!
Cho tôi hỏi một chút, khi quan hệ tình dục với người bị hiv thì thời gian bao lâu sẽ phơi nhiễu hiv vậy ạ.
Tôi xin chân thành cám ơn.

Charles
19-09-2017, 16:10
Xin chào!
Cho tôi hỏi một chút, khi quan hệ tình dục với người bị hiv thì thời gian bao lâu sẽ phơi nhiễu hiv vậy ạ.
Tôi xin chân thành cám ơn.

Bạn muốn tư vấn thì trình bày tình huống cụ thể và đúng chuyên mục, nếu hỏi sai mục đích của chủ đề thì chủ đề của bạn sẽ bị khóa lại.