PDA

View Full Version : Nguy cơ hiv sau 2 tháng xét nghiệm âm tính.

ledinhnam1994
22-09-2017, 10:09
Em chào mn!!! Xem mong mn tư vấn giúp em cách đây 2 tháng em có cắt lợi chùm rồi đk 1 ngày em có đi hát và gọi mấy cô phục vụ, em có hôn sau mà tay em cho vào âm đạo! Bây giờ em có lên 2 hạch ở cổ hơi đau bên phải em còn bị đau đầu 1 tuần ko khỏi đến nay! Em có đi tét nhanh HIV và viêm gan b thì âm tính. Mn cho em hỏi là trường hợp của em có nguy cơ không! Và em 2 tháng test chính xác đk bao nhiêu % em cảm ơn ạ!!!

songlanhmanh88
22-09-2017, 10:25
Em chào mn!!! Xem mong mn tư vấn giúp em cách đây 2 tháng em có cắt lợi chùm rồi đk 1 ngày em có đi hát và gọi mấy cô phục vụ, em có hôn sau mà tay em cho vào âm đạo! Bây giờ em có lên 2 hạch ở cổ hơi đau bên phải em còn bị đau đầu 1 tuần ko khỏi đến nay! Em có đi tét nhanh HIV và viêm gan b thì âm tính. Mn cho em hỏi là trường hợp của em có nguy cơ không! Và em 2 tháng test chính xác đk bao nhiêu % em cảm ơn ạ!!!
Hôn ko làm lây nhiễm HIV, Bạn hoàn toàn yên tâm. Bạn ko có nguy cơ nên XN sau 2 tháng ÂM TÍNH là đúng rồi và Bạn có XN nữa cũng sẽ ÂM TÍNH

Charles
22-09-2017, 11:19

Bạn yên tâm với kết quả này, không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
22-09-2017, 14:48

Bạn không có nguy cơ,vì vậy bạn yên tâm 100% kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

ledinhnam1994
23-09-2017, 07:21
Quan hệ có bvs phải là an toan 100% không mn

ledinhnam1994
23-09-2017, 07:22
Em bị đau nhức cơ lên hạch đó có phải triệu trứng không

Tuanmecsedec
23-09-2017, 07:25
Quan hệ có bvs phải là an toan 100% không mn

Bạn lưu ý đây là box tư vấn về xét nghiệm,bạn không được hỏi sai mục đích của box.Nếu bài hỏi của bạn hỏi sai mục đích của box thì sẽ bị xóa hoặc chuyển về đúng box và chủ đề này sẽ bị khóa lại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

songlanhmanh88
23-09-2017, 08:41
Bạn ko có nguy cơ với HIV