PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng

Never2017
22-09-2017, 10:15
Vừa rồi em có quan hệ với GMD, do không làm chủ được bản thân nên em đã gặp GMD, cô ấy có hôn môi em và oral sex cho em khoảng được 1p thì cô ấy đeo bcs vào cho em, và em nhẹ nhàng cho dương vật vào ( em không cho vào sâu chỉ khoảng 2/3 phần dương vật) sau đó khoảng 1p thì em xuất tinh, sau đó em vào nhà vệ sinh và vệ sinh lại dương vật, em dùng tay tháo bcs ra và kiểm tra thì không thấy thủng hay rách và em cũng có cho nước vào bcs và thông thấy lỗ thủng nào, em có lấy nước nóng rửa tay bằng xà phòng và dùng tay rửa dương vật. Sau đó em đi về và tắm lại, rửa kỹ lại dương vật. Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ không? Em quan hệ cũng nhẹ nhàng và cũng không cho sâu vào trong âm đạo của cô ấy liệu dịch âm đạo có tràn vào bcs không anh chị?

songlanhmanh88
22-09-2017, 10:50
Vừa rồi em có quan hệ với GMD, do không làm chủ được bản thân nên em đã gặp GMD, cô ấy có hôn môi em và oral sex cho em khoảng được 1p thì cô ấy đeo bcs vào cho em, và em nhẹ nhàng cho dương vật vào ( em không cho vào sâu chỉ khoảng 2/3 phần dương vật) sau đó khoảng 1p thì em xuất tinh, sau đó em vào nhà vệ sinh và vệ sinh lại dương vật, em dùng tay tháo bcs ra và kiểm tra thì không thấy thủng hay rách và em cũng có cho nước vào bcs và thông thấy lỗ thủng nào, em có lấy nước nóng rửa tay bằng xà phòng và dùng tay rửa dương vật. Sau đó em đi về và tắm lại, rửa kỹ lại dương vật. Cho em hỏi trường hợp của em có nguy cơ không? Em quan hệ cũng nhẹ nhàng và cũng không cho sâu vào trong âm đạo của cô ấy liệu dịch âm đạo có tràn vào bcs không anh chị?
Bạn có sử dụng BCS khi quan hệ đây là tình dục an toàn và ko có nguy cơ nào với HIV. Nhưng OS lại có thể mắc các bệnh xã hội như: Lậu, Giang Mai, SMG, VGB

Never2017
22-09-2017, 10:55
Cám ơn anh, vậy em có thể xét nghiệm vào 4 tuần pp compi không anh ? Trường hợp của em thật sự không có nguy cơ chứ a? Em thật sự không làm chủ được bản thân và gặp cô ấy nhưng em ph có sử dụng bcs và em kiểm tra không rách. Với thời gian gian hệ nhu vậy em thật sự co nguy cơ không anh??? Giúp em với ạ :(

Charles
22-09-2017, 11:06

Bạn yên tâm trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV.

songlanhmanh88
22-09-2017, 11:06
Cám ơn anh, vậy em có thể xét nghiệm vào 4 tuần pp compi không anh ? Trường hợp của em thật sự không có nguy cơ chứ a? Em thật sự không làm chủ được bản thân và gặp cô ấy nhưng em ph có sử dụng bcs và em kiểm tra không rách. Với thời gian gian hệ nhu vậy em thật sự co nguy cơ không anh??? Giúp em với ạ :(
Bạn đã kiểm tra BCS và ko có xự số gì rồi Ban yên tâm, Tôi chắc chắn 100% Bạn ko có nguy cơ với HIV

Never2017
22-09-2017, 11:09
Cám ơn a, a Tuấn, anh Trường Xuân tư vấn giúp em cho em yên tâm ạ, em hoang mang quá. Em sẽ không như vậy nữa ạ :(((

Never2017
22-09-2017, 11:11
Nếu dịch âm đạo tràn vào bcs và đi vào lỗ sáo của em sao anh ạ? Em chỉ quan hệ vài cái là xuất, thời gian ấy có thể có nguy cơ không anh ??

Charles
22-09-2017, 11:14
Nếu dịch âm đạo tràn vào bcs và đi vào lỗ sáo của em sao anh ạ? Em chỉ quan hệ vài cái là xuất, thời gian ấy có thể có nguy cơ không anh ??

BCS ôm chặt DV thì dịch AD tràn vào sao được bạn. Bạn yên tâm đi không có nguy cơ đâu.

songlanhmanh88
22-09-2017, 11:16
Dịch ÂM ĐẠO chứ có phải là 1 ly Nước lọc đâu mà nhiều đến nổi tràn vào BCS Được Bạn, Không có nguy cơ nào đâu Bạn

Never2017
22-09-2017, 11:17
Em đã nhiều lầm ám ảnh về nguy cơ, trước và cũng như lần này, lần nào em cũng mang bcs và kiểm tra kỹ, em rất ám ảnh và sợ..... Thật sự em không có nguy cơ chứ? Em có nên xét nghiệm không? Em làm sao để không nghĩ đến tình dục chứ???? Giúp em với, em hoang mang quá :(((

songlanhmanh88
22-09-2017, 11:18
Em đã nhiều lầm ám ảnh về nguy cơ, trước và cũng như lần này, lần nào em cũng mang bcs và kiểm tra kỹ, em rất ám ảnh và sợ..... Thật sự em không có nguy cơ chứ? Em có nên xét nghiệm không? Em làm sao để không nghĩ đến tình dục chứ???? Giúp em với, em hoang mang quá :(((
Cứ mỗi lần quan hệ Bạn sử dụng BCS là ko có nguy cơ với HIV. Bạn an toàn 100%

Never2017
22-09-2017, 11:20
Cho em hỏi là có trường hợp nào đeo bcs mà vẫn bị không anh?????
Em rất hoang mang anh ak :( giúp em với...

songlanhmanh88
22-09-2017, 11:26
Cho em hỏi là có trường hợp nào đeo bcs mà vẫn bị không anh?????
Em rất hoang mang anh ak :( giúp em với...
Đeo BCS mà vẫn bị nhiễm HIV thì họ sản xuất BCS để làm cảnh hã Bạn?

Never2017
22-09-2017, 11:30
Em cám ơn anh ạ! Sau mỗi lần qh là em đều ám ảnh và cảm thấy có lỗi :( , hay em có vấn đề về tâm lý? Anh Tuấn khẳng định giúp em với ạ????

songlanhmanh88
22-09-2017, 11:43
Em cám ơn anh ạ! Sau mỗi lần qh là em đều ám ảnh và cảm thấy có lỗi :( , hay em có vấn đề về tâm lý? Anh Tuấn khẳng định giúp em với ạ????
Vậy lần sau đừng tái phạm nữa, nếu có thì kích dục bằng tay để khỏi lo lắng. Ko có nguy cơ thì tôi nói ko có nguy cơ, chứ Bạn muốn có nguy cơ để được nhiễm HIV hã Bạn?

Never2017
22-09-2017, 11:50
Thôi mình xin chừa, không bao giờ như vậy nữa, sống thật tốt, những lúc ham muốn như vậy thì sẽ kiếm một việc khác để mà quên đi cái ham muốn dục vọng bản thân, e cung van cam thấy lo lắng quá????

Never2017
22-09-2017, 12:02
Em vẫn nghĩ nếu bcs lủng lỗ nhỏ dịch âm đạo tràn vào ? Lỡ tay e tháo bcs rửa không sạch đụng vào dương vật thì coa nguy cơ không???

songlanhmanh88
22-09-2017, 12:20
Em vẫn nghĩ nếu bcs lủng lỗ nhỏ dịch âm đạo tràn vào ? Lỡ tay e tháo bcs rửa không sạch đụng vào dương vật thì coa nguy cơ không???
Không có nguy cơ Bạn

Never2017
22-09-2017, 12:25
Em cám ơn các anh ạ, em xin chừa và không có suy nghĩ quan hệ với GMD trong đầu nữa :(((( sống lành mạnh và có ích hơn

Tuanmecsedec
22-09-2017, 14:30

Bạn quan hệ có dùng bao cao su là không có nguy cơ.Vấn đề kích dục bằng miệng thì diễn đàn có nói rất nhiều,bạn có thể tự tìm hiểu.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Hành vi Oral Sex(OS) những điều bạn cần biết...!!! (http://diendanhiv.vn/threads/85-Hanh-vi-Oral-Sex-OS-nhung-dieu-ban-can-biet)

Chủ đề: Nguy cơ hiv quan hệ gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng?. (http://www.diendanhiv.vn/threads/3845-Nguy-co-hiv-quan-he-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://diendanhiv.vn/threads/6753-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có kích thích bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su,nguy cơ hiv? (http://www.diendanhiv.vn/threads/6975-Quan-he-gai-mai-dam-co-kich-thich-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa nhân viên kích dục miệng và quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6332-mat-xa-nhan-vien-kich-duc-mieng-va-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Quan hệ gái mại dâm có bao cao su và kích thích miệng, sợ nhiễm HIV khi dùng tay?. (http://diendanhiv.vn/threads/5481-Quan-he-gai-mai-dam-co-bao-cao-su-va-kich-thich-mieng-so-nhiem-HIV-khi-dung-tay)

Chủ đề: Sợ nhiễm hiv khi mát xa kích dục bằng miệng? (http://diendanhiv.vn/threads/7009-So-nhiem-hiv-khi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục bằng miệng,quan hệ có dùng bao cao su nguy cơ hiv (http://www.diendanhiv.vn/threads/4202-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-quan-he-co-dung-bao-cao-su-nguy-co-hiv)
Chủ đề: mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv. (http://diendanhiv.vn/threads/2981-mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng sợ nhiễm HIV. (http://diendanhiv.com.vn/threads/2211-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-HIV)
Chủ đề: Nhân viên mát xa kích dục miệng sợ nhiễm hiv.Gửi anh tuấn (http://diendanhiv.com.vn/threads/2786-Nhan-vien-mat-xa-kich-duc-mieng-so-nhiem-hiv-Gui-anh-tuan)
Chủ đề: Mát xa nhân viên kích dục bằng miệng và sợ lây nhiễm hiv từ khăn lau (http://diendanhiv.com.vn/threads/7038-Mat-xa-nhan-vien-kich-duc-bang-mieng-va-so-lay-nhiem-hiv-tu-khan-lau)
Chủ đề: Mát xa kích dục bằng miệng sợ nhiễm hiv (http://diendanhiv.com.vn/threads/4208-Mat-xa-kich-duc-bang-mieng-so-nhiem-hiv)
Chủ đề: Giúp mình với!!!!mát xa kích dục bằng miệng. (http://diendanhiv.com.vn/threads/223-Giup-minh-voi-mat-xa-kich-duc-bang-mieng)

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Never2017
22-09-2017, 18:08
Em vẫn còn sợ và hoang mang, cảm thấy có lỗi quá :( , dịch âm đạo có thể thấm qua bcs không? Có thể dịch âm đạo tràn vào bcs ( mặc dù e chỉ qh 2/3 dương vật? ) . Như vậy e có nguy cơ không ? Giải tỏa tâm lý giúp e với a :(

songlanhmanh88
22-09-2017, 22:16
Em vẫn còn sợ và hoang mang, cảm thấy có lỗi quá :( , dịch âm đạo có thể thấm qua bcs không? Có thể dịch âm đạo tràn vào bcs ( mặc dù e chỉ qh 2/3 dương vật? ) . Như vậy e có nguy cơ không ? Giải tỏa tâm lý giúp e với a :(
Bạn đã kiểm tra BCS kỹ như vậy, mà còn lo lắng như vậy sao?

Never2017
22-09-2017, 22:39
Vâng e đã kiểm tra kỹ bcs và thấy không thủng không rách, em cũng cho nuoc vào xem có thủng không thì không thấy nước chảy ra, nhưng em vẫn hoang mang về vấn đề này, và vẫn thấy hoang mang anh chị ạ :(

songlanhmanh88
22-09-2017, 23:17
Vâng e đã kiểm tra kỹ bcs và thấy không thủng không rách, em cũng cho nuoc vào xem có thủng không thì không thấy nước chảy ra, nhưng em vẫn hoang mang về vấn đề này, và vẫn thấy hoang mang anh chị ạ :(
Đã kiểm tra kỹ như vậy thì có gì mà lo lắng như vậy hã Bạn, bạn hoàn toàn ko có nguy cơ nào lây nhiễm đâu

Never2017
23-09-2017, 04:30
Em cám ơn anh ạ, e sẽ không nghĩ tới nguy cơ của mình và sống thật tốt, thật lành mạnh tránh xa mấy cái ham muốn này ra. Em cám ơn các anh rất nhiều ạ :(

Tuanmecsedec
23-09-2017, 07:12

Làm gì có chuyện dịch âm đạo thấm qua bao cao su được bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
23-09-2017, 07:13

Em cám ơn anh ạ, e sẽ không nghĩ tới nguy cơ của mình và sống thật tốt, thật lành mạnh tránh xa mấy cái ham muốn này ra. Em cám ơn các anh rất nhiều ạ :(

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ HIV.

Never2017
23-09-2017, 13:51
Cám ơn anh Tuấn, và cho em hỏi là có trường hợp nào mang bcs mà vẫn có nguy cơ không anh? Sao em thấy trong người mệt mệt và nóng nóng lắm anh :((Trước giờ có trường hợp nào như vậy không anh?

songlanhmanh88
23-09-2017, 16:07
Cám ơn anh Tuấn, và cho em hỏi là có trường hợp nào mang bcs mà vẫn có nguy cơ không anh? Sao em thấy trong người mệt mệt và nóng nóng lắm anh :((Trước giờ có trường hợp nào như vậy không anh?
Ko suy nghĩ và lo lắng nữa thì các triệu chứng đó sẽ hết.

Never2017
23-09-2017, 16:39
Vậy là em bị gì hả anh? Stress ak? Và em quan hệ 1 lần với GMD này và có mang bcs thì nguy cơ có cao hay là không có hả anh? Em stress quá :( Khẳng định giúp em với :((

Never2017
23-09-2017, 22:36
Anh chị tư vấn trả lời giúp em cho em bớt suy nghĩ và hoang mang đi ạ :(((

Tuanmecsedec
24-09-2017, 08:24

Vậy là em bị gì hả anh? Stress ak? Và em quan hệ 1 lần với GMD này và có mang bcs thì nguy cơ có cao hay là không có hả anh? Em stress quá :( Khẳng định giúp em với :((

Dùng bao cao su là tình dục an toàn bạn.

Never2017
24-09-2017, 08:28
Vậy em thật sự có nguy cơ không? Mấy anh trả lời giúp em để em khỏi phải suy nghĩ và trở về cuộc sống bình thường với chứ em sress quá :((( ?????

Tuanmecsedec
24-09-2017, 08:32
Vậy em thật sự có nguy cơ không? Mấy anh trả lời giúp em để em khỏi phải suy nghĩ và trở về cuộc sống bình thường với chứ em sress quá :((( ?????

Bạn không có nguy cơ HIV.

Never2017
24-09-2017, 08:48
Em cám ơn anh Tuấn và các anh đã tư vấn giúp em cho em bớt suy nghĩ ạ, đã nhiều lần em đều tự hứa là sẽ từ bỏ cái ham muốn tình dục của mình mà em không làm được nhưng từ giờ em sẽ cố gắng không nghĩ đến cái ham muốn tình dục nữa, sống thật tốt là lành mạnh, có ích cho xã hội và gia đình.... Em sẽ sống lành mạnh và không như vậy nữa.... Chúc các anh một ngày tốt lành ạ!

songlanhmanh88
24-09-2017, 11:04
Em cám ơn anh Tuấn và các anh đã tư vấn giúp em cho em bớt suy nghĩ ạ, đã nhiều lần em đều tự hứa là sẽ từ bỏ cái ham muốn tình dục của mình mà em không làm được nhưng từ giờ em sẽ cố gắng không nghĩ đến cái ham muốn tình dục nữa, sống thật tốt là lành mạnh, có ích cho xã hội và gia đình.... Em sẽ sống lành mạnh và không như vậy nữa.... Chúc các anh một ngày tốt lành ạ!
Bạn yên tâm, Bạn ko có nguy cơ với HIV

Never2017
24-09-2017, 12:03
Em cám ơn anh Songlanhmanh88 nha. Em cũng bớt suy nghĩ và stress. Chúc anh 1 ngày tốt lành

Never2017
24-09-2017, 21:58
Sao em thấy trong người nó nóng nóng hơn bình thường ạ mặc dù em đã hết suy nghĩ về nguy cơ của mình???? Cho em hỏi là mình đeo bao mà bao trùm đầu khất là không vấn đề gì hả anh? Cho dù có tuột 1/2 hay tốc độ và thời gian khi quan hệ hả anh?

Nguyen Ha
24-09-2017, 22:05
Sao em thấy trong người nó nóng nóng hơn bình thường ạ mặc dù em đã hết suy nghĩ về nguy cơ của mình???? Cho em hỏi là mình đeo bao mà bao trùm đầu khất là không vấn đề gì hả anh? Cho dù có tuột 1/2 hay tốc độ và thời gian khi quan hệ hả anh?

Cảm giác nóng là sẽ nóng, tâm không tĩnh thì lòng người cũng không yên.
Đeo bao mà tuột nhưng vẫn chùm được đầu khấc dương vật là không có nguy cơ.

Never2017
25-09-2017, 04:31
Dạ em cám ơn ạ, miễn là có mang bcs che được đầu dương vật là không sao hết phải không anh? Cho dù tháo bcs mà dính dịch âm đạo chạm vào dương vật thì không sao hết hả anh?

Nguyen Ha
25-09-2017, 07:55
Dạ em cám ơn ạ, miễn là có mang bcs che được đầu dương vật là không sao hết phải không anh? Cho dù tháo bcs mà dính dịch âm đạo chạm vào dương vật thì không sao hết hả anh?

Đúng vậy bạn.

Never2017
25-09-2017, 13:54
Em cám ơn các anh chị, thật sự em nhớ lại là chỉ qh có khoảng 1p với 1 tư thế và có ox khoảng hơn 1p thôi, và em kiểm tra bcs không thấy rách và thủng, em coa cho nước vào nhưng không cho đầy bcs, liệu có thể thủng li ti ở chỗ đầu bcs ( chỗ mà em không cho nước tới), nếu vậy em thật sự có nguy cơ không ạ???? :((

songlanhmanh88
25-09-2017, 13:56
Em cám ơn các anh chị, thật sự em nhớ lại là chỉ qh có khoảng 1p với 1 tư thế và có ox khoảng hơn 1p thôi, và em kiểm tra bcs không thấy rách và thủng, em coa cho nước vào nhưng không cho đầy bcs, liệu có thể thủng li ti ở chỗ đầu bcs ( chỗ mà em không cho nước tới), nếu vậy em thật sự có nguy cơ không ạ???? :((
Bạn ko được Spam bài, Đề nghị bạn đọc lại hết câu trả lời BQT đã đã lời cho Bạn

Tuanmecsedec
25-09-2017, 15:10

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối bạn không có nguy cơ HIV.

Never2017
25-09-2017, 15:20
Em cảm ơn các anh chị ạ, em sẽ loại bỏ suy nghĩ đó trong đầu và sống lành mạnh. Chúc các anh chị một ngày vui vẻ ạ

Nguyen Ha
25-09-2017, 22:19

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

Never2017
25-09-2017, 22:35
Cám ơn các anh chị ạ!!! Em cũng đã ổn định và bớt suy nghĩ đi nhiều rồi... Em sẽ sống lành mạnh và có ích...

songlanhmanh88
25-09-2017, 23:29
Cám ơn các anh chị ạ!!! Em cũng đã ổn định và bớt suy nghĩ đi nhiều rồi... Em sẽ sống lành mạnh và có ích...
An toàn rồi Bạn, ko sao hết