PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

sochet0502
23-09-2017, 20:23
Nhờ Anh Chị tư vấn giúp e ak! Cách đây hơn 2 tháng e có quan hệ gmd có mang bao nhưng vì hơi say nên ko biết bao cao su có vấn đề j không! Mấy ngày hôm nay e phát hiện ở 2 bả vai có những nốt mảng vảy nến.! Em đọc trên mạng thì có ghi thông tin vảy nến do hệ thống miễn dịch bị tác động bởi virut Hiv, vậy an chị tư vấn giúp e liệu e có bị hiv không ak!!? E giờ hơi lo lắng, mong anh chị tư vấn giúp ạk. E cảm ơn ak

joolee91
23-09-2017, 20:28
Nhờ Anh Chị tư vấn giúp e ak! Cách đây hơn 2 tháng e có quan hệ gmd có mang bao nhưng vì hơi say nên ko biết bao cao su có vấn đề j không! Mấy ngày hôm nay e phát hiện ở 2 bả vai có những nốt mảng vảy nến.! Em đọc trên mạng thì có ghi thông tin vảy nến do hệ thống miễn dịch bị tác động bởi virut Hiv, vậy an chị tư vấn giúp e liệu e có bị hiv không ak!!? E giờ hơi lo lắng, mong anh chị tư vấn giúp ạk. E cảm ơn ak

Bạn đọc k rõ thôi, chỉ là người bị HIV lâu dài thì dễ mắc bệnh cơ hội trong đó có vẩy nến đó bồ tèo. Còn về hành vi của bạn là tình dục an toàn, có bao cao su là có an toàn. Ok chưa :)

sochet0502
23-09-2017, 20:35
Cảm ơn bạn, vì mình thấy nhiều trang ghi "khi nhiễm hiv làm bệnh vảy nến trầm trọng hơn nếu trước đó bị vảy nến" mà mình cách đây khoảng 2 năm có 1, 2 vết vảy nến ở lưng! giờ tự nhiên phát hiện mấy mảng ở bả vai cổ, nên giờ mình hoảng

sochet0502
23-09-2017, 20:36
Cảm ơn bạn, vì mình thấy nhiều trang ghi "khi nhiễm hiv làm bệnh vảy nến trầm trọng hơn nếu trước đó bị vảy nến" mà mình cách đây khoảng 2 năm chỉ có 1, 2 vết vảy nến ở lưng! giờ tự nhiên phát hiện mấy mảng ở bả vai cổ, nên giờ mình hoảng 😓

joolee91
23-09-2017, 20:45
Cảm ơn bạn, vì mình thấy nhiều trang ghi "khi nhiễm hiv làm bệnh vảy nến trầm trọng hơn nếu trước đó bị vảy nến" mà mình cách đây khoảng 2 năm chỉ có 1, 2 vết vảy nến ở lưng! giờ tự nhiên phát hiện mấy mảng ở bả vai cổ, nên giờ mình hoảng

Vẩy nến có nhiều yếu tố để xảy ra như vệ sinh thân thể k sạch, bị stress, di truyền blah blah. Bạn chỉ cần biết bạn quan hệ có bcs và bcs bảo vệ dương vật bạn ko rách ko tuột ( tuột lòi đầu khất) thì bạn an toàn. Những tình trạng xảy ra xung quanh bạn đều k liên quan đến H. Ok chưa :)

Tuanmecsedec
24-09-2017, 08:19

Cảm ơn bạn, vì mình thấy nhiều trang ghi "khi nhiễm hiv làm bệnh vảy nến trầm trọng hơn nếu trước đó bị vảy nến" mà mình cách đây khoảng 2 năm chỉ có 1, 2 vết vảy nến ở lưng! giờ tự nhiên phát hiện mấy mảng ở bả vai cổ, nên giờ mình hoảng ������

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

sochet0502
24-09-2017, 10:07
dạ e cảm ơn các a

Nguyen Ha
24-09-2017, 11:49

Bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

songlanhmanh88
24-09-2017, 13:59
bạn yên tâm Bạn ko có nguy cơ với HIV