PDA

View Full Version : anh chị tư vấn giúp em với :(

Emhoangmangquaanhchi
24-09-2017, 13:37
chuyện là thế này ạ :
*trường hợp 1:
cách đây 2 tuần em có uống rượu say. không làm chủ được mình nên có đi massa kích dục. khi làm thì nhân viên có bảo bj cho em nhưng em không đồng ý mà chỉ yêu cầu hj. khi hj thì em cũng dùng tay kích thích AD cô ấy. lúc em xuất thì cô ấy lau cho em rồi đưa khăn ướt để em lau tay dính dịch AD của cô ấy. rồi em thấy DV vẫn dính tinh dịch nên lấy khăn đấy gặp đôi lại lau dương vật luôn. về thì em phát hiện dương vật đau rát do làm bằng tay mà không dùng gell mọi người cho em hỏi là em có nguy cơ không ạ
*trường hợp 2:
cách đây 4 ngày em có đi cắt tóc. khi cạo tóc thì chủ tiệm cạo cho em bằng dao lam. khi cạo a ấy có hỏi bạn học việc là đã thay dao lam chưa, bạn ấy bảo thay rồi. rồi a ấy cạo cho em, em k trực tiếp thấy bạn ấy thay. đang cạo thì a ấy nghe điện thoại nên bảo bạn học việc da cạo nốt cho em. thì khi ra bạn ấy lấy cái cạo đã được đẻ sẵn ở bàn đoạn gương để cạo, em cung k để ý lắm, khi cạo xong em mới để ý trên bàn có 2 cái dao để cạo. không biết bạn ấy lấy dao có đúng cái anh chủ tiệm nãy cạo cho em không hay là dao cũ bên cạnh..
+) trường hợp là dao cũ bên cạnh của người trước thì em có nguy cơ lây hiễm hiv k ạ
em viết cả 2 việc em trải qua hơi dài là muốn để cụ thể anh chị dễ tư vấn cho em. mong anh chị thông cảm ạ :(

Emhoangmangquaanhchi
24-09-2017, 18:07
Giúp em với :(

songlanhmanh88
24-09-2017, 18:08
Giúp em với :(
Những gì Bạn kẻ ko có nguy cơ với HIV

Nguyen Ha
24-09-2017, 22:00
chuyện là thế này ạ :
*trường hợp 1:
cách đây 2 tuần em có uống rượu say. không làm chủ được mình nên có đi massa kích dục. khi làm thì nhân viên có bảo bj cho em nhưng em không đồng ý mà chỉ yêu cầu hj. khi hj thì em cũng dùng tay kích thích AD cô ấy. lúc em xuất thì cô ấy lau cho em rồi đưa khăn ướt để em lau tay dính dịch AD của cô ấy. rồi em thấy DV vẫn dính tinh dịch nên lấy khăn đấy gặp đôi lại lau dương vật luôn. về thì em phát hiện dương vật đau rát do làm bằng tay mà không dùng gell mọi người cho em hỏi là em có nguy cơ không ạ
*trường hợp 2:
cách đây 4 ngày em có đi cắt tóc. khi cạo tóc thì chủ tiệm cạo cho em bằng dao lam. khi cạo a ấy có hỏi bạn học việc là đã thay dao lam chưa, bạn ấy bảo thay rồi. rồi a ấy cạo cho em, em k trực tiếp thấy bạn ấy thay. đang cạo thì a ấy nghe điện thoại nên bảo bạn học việc da cạo nốt cho em. thì khi ra bạn ấy lấy cái cạo đã được đẻ sẵn ở bàn đoạn gương để cạo, em cung k để ý lắm, khi cạo xong em mới để ý trên bàn có 2 cái dao để cạo. không biết bạn ấy lấy dao có đúng cái anh chủ tiệm nãy cạo cho em không hay là dao cũ bên cạnh..
+) trường hợp là dao cũ bên cạnh của người trước thì em có nguy cơ lây hiễm hiv k ạ
em viết cả 2 việc em trải qua hơi dài là muốn để cụ thể anh chị dễ tư vấn cho em. mong anh chị thông cảm ạ :(
Cả 2 trường hợp bạn đưa ra đều không có nguy cơ.

Emhoangmangquaanhchi
24-09-2017, 22:49
cả trường hợp dương vật em rát ro chày xước vì làm mạnh bằng tay với dao lam cũ cạo gây xước lúc gội đầu em thấy xót đều k có nguy cơ ạ. a chị giải thích tại sao giúp em cho em yên tâm với ạ

Emhoangmangquaanhchi
24-09-2017, 22:53
dương vật chày xước dính dịch âm đạo ấy anh chị. với em muốn xét nghiệm thì xử dụng phương pháp combo sau bao nhiêu ngày thì được ạ. em đang định xét nghiệm PCR cho đỡ hoang mang chờ đợi. mà thấy diễn đàn anh chị bảo k chính xác :(

songlanhmanh88
24-09-2017, 23:15
dương vật chày xước dính dịch âm đạo ấy anh chị. với em muốn xét nghiệm thì xử dụng phương pháp combo sau bao nhiêu ngày thì được ạ. em đang định xét nghiệm PCR cho đỡ hoang mang chờ đợi. mà thấy diễn đàn anh chị bảo k chính xác :(
Bạn ko có nguy cơ XN cũng giải tỏa lo lắng thôi.

Charles
25-09-2017, 06:42
chuyện là thế này ạ :
*trường hợp 1:
*trường hợp 2:

2 trường hợp bạn kể không có nguy cơ với HIV.

Emhoangmangquaanhchi
25-09-2017, 08:52
trường hợp 1 em đọc nhiều bài trong diễn đàn với a chị tư vấn em cũng yên tâm hơn 1 chút. trường hợp 2 thì em vẫn lo lắm, tại liên quan đến máu, với bên ấy nhiều con nghiện lắm, a chỉ giải thích cả 2 trường hợp giúp em với ạ. tại mấy ngày nay em có biểu hiện lạ lắm, tiêu chảy, người mệt mỏi, cơ bắp xương khớmêtjj, tay run, chân chuột rút, nhiệt miệng mấy hôm chưa khỏi, 1-2 ngày đầu em street thì k nói, đây là mấy hôm em bình tĩnh lại thì lại xuất hiện triệu chứng vậy :(

Nguyen Ha
25-09-2017, 09:03
trường hợp 1 em đọc nhiều bài trong diễn đàn với a chị tư vấn em cũng yên tâm hơn 1 chút. trường hợp 2 thì em vẫn lo lắm, tại liên quan đến máu, với bên ấy nhiều con nghiện lắm, a chỉ giải thích cả 2 trường hợp giúp em với ạ. tại mấy ngày nay em có biểu hiện lạ lắm, tiêu chảy, người mệt mỏi, cơ bắp xương khớmêtjj, tay run, chân chuột rút, nhiệt miệng mấy hôm chưa khỏi, 1-2 ngày đầu em street thì k nói, đây là mấy hôm em bình tĩnh lại thì lại xuất hiện triệu chứng vậy :(

Trường hợp 1, kích dục bằng tay ko có nguy cơ, hiv cũng ko lây qua khăn lau.
Trường hợp 2, dao cạo sử dụng 1 lần, dù ko thay dao cạo nếu có máu dính trên dao cạo cũng khô ngay nên ko có nguy cơ.

Emhoangmangquaanhchi
25-09-2017, 09:34
Trường hợp 1, kích dục bằng tay ko có nguy cơ, hiv cũng ko lây qua khăn lau.
Trường hợp 2, dao cạo sử dụng 1 lần, dù ko thay dao cạo nếu có máu dính trên dao cạo cũng khô ngay nên ko có nguy cơ.
dao cạo gập ở quấn ấy chị. khoảng thời gian cắt xong cạo của người trc đến em khoảng 10p mà dao gập em sợ k khô kịp ạ :(

Nguyen Ha
25-09-2017, 09:36
dao cạo gập ở quấn ấy chị. khoảng thời gian cắt xong cạo của người trc đến em khoảng 10p mà dao gập em sợ k khô kịp ạ :(

HIV là virut yếu khi đã ra môi trường nó bất hoạt ngay trong tích tắc. Bạn yên tâm không có nguy cơ.

Emhoangmangquaanhchi
25-09-2017, 09:45
HIV là virut yếu khi đã ra môi trường nó bất hoạt ngay trong tích tắc. Bạn yên tâm không có nguy cơ.
vâng em cảm ơn anh chị, em thấy số ca nhiễm ngày càng tăng, mà nó khó lây như vậy sao số lượng vẫn tăng nhiều ạ, em lo lắng nên muốn hỏi rõ ấy chị, có gì thông cảm giúp em nhé :(

songlanhmanh88
25-09-2017, 10:39
vâng em cảm ơn anh chị, em thấy số ca nhiễm ngày càng tăng, mà nó khó lây như vậy sao số lượng vẫn tăng nhiều ạ, em lo lắng nên muốn hỏi rõ ấy chị, có gì thông cảm giúp em nhé :(
Tăng ở những người đồng tính thôi Bạn, GMD thì ko có tăng đâu

Emhoangmangquaanhchi
25-09-2017, 11:04
Tăng ở những người đồng tính thôi Bạn, GMD thì ko có tăng đâu
cái xã bên em cắt tóc mà sợ dùng chung dao lam cũ ấy a. bên đấy là điểm nóng của huyện vì nhiều con nghiện. nguy cơ 1 đang lo giờ lại đến nguy cơ dao lam này nữa. rồi các triệu trứng tiêu chảy, mỏi cơ, nhức xương khớp nữa càng làm em lo hơn :(

songlanhmanh88
25-09-2017, 11:12
cái xã bên em cắt tóc mà sợ dùng chung dao lam cũ ấy a. bên đấy là điểm nóng của huyện vì nhiều con nghiện. nguy cơ 1 đang lo giờ lại đến nguy cơ dao lam này nữa. rồi các triệu trứng tiêu chảy, mỏi cơ, nhức xương khớp nữa càng làm em lo hơn :(
Bạn ko có nguy cơ với HIV

Emhoangmangquaanhchi
25-09-2017, 12:10
em cảm ơn anh chị. anh chị gắn em cái tem bảo hành 100% k lây nhiễm cho em yên tâm với ạ :(

Emhoangmangquaanhchi
25-09-2017, 16:13
anh chị đừng bơ em mà :(

Charles
25-09-2017, 20:38
em cảm ơn anh chị. anh chị gắn em cái tem bảo hành 100% k lây nhiễm cho em yên tâm với ạ :(

Ban quản trị đã khẳng định bạn không có nguy cơ thì yên tâm đi.

Emhoangmangquaanhchi
25-09-2017, 22:04
Ban quản trị đã khẳng định bạn không có nguy cơ thì yên tâm đi.
dạ vâng. mà em muốn giải tỏa tâm lí thì nên xét nghiệm combo sớm nhất sau bao nhiêu ngày vậy a. với xét nghiệm ở hà nội thì nên xét nghiệm ở những cơ sở nào đảm bảo ạ

Tuanmecsedec
26-09-2017, 07:56
cả trường hợp dương vật em rát ro chày xước vì làm mạnh bằng tay với dao lam cũ cạo gây xước lúc gội đầu em thấy xót đều k có nguy cơ ạ. a chị giải thích tại sao giúp em cho em yên tâm với ạ

Trường hợp của bạn kể.Tuanmecsedec khẳng định không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Tuanmecsedec
26-09-2017, 07:58
dạ vâng. mà em muốn giải tỏa tâm lí thì nên xét nghiệm combo sớm nhất sau bao nhiêu ngày vậy a. với xét nghiệm ở hà nội thì nên xét nghiệm ở những cơ sở nào đảm bảo ạ

Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình,bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.

Phương pháp xét nghiệm HIV Combo (HIV Ag/Ab ) sau 4 tuần (28 ngày) xét nghiệm.Bạn ở Hà Nội đến Hồng Ngọc xét nghiệm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Emhoangmangquaanhchi
26-09-2017, 09:02
Ban quản trị đã tư vấn cho bạn là không có nguy cơ rồi.Vì vậy có cần xét nghiệm hay không thì bạn hỏi lại chính mình,bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn.

Phương pháp xét nghiệm HIV Combo (HIV Ag/Ab ) sau 4 tuần (28 ngày) xét nghiệm.Bạn ở Hà Nội đến Hồng Ngọc xét nghiệm.

Dạ vâng. Em cảm ơn a chị. Mà Cả trường hợp dao lam vạo dâu em cũng k có nguy cơ phải k a

songlanhmanh88
26-09-2017, 09:04
Dạ vâng. Em cảm ơn a chị. Mà Cả trường hợp dao lam vạo dâu em cũng k có nguy cơ phải k a
Bạn yêm tâm ko có nguy cơ HIV

Tuanmecsedec
26-09-2017, 09:05

Không có nguy cơ luôn bạn.

Emhoangmangquaanhchi
26-09-2017, 19:05
2 a nói vậy là em yên tâm rồi ạ. em cảm ơn anh chị nhé

Emhoangmangquaanhchi
14-10-2017, 15:49
Đến nay cũng gần được 1 tháng rồi, dạp này người em yếu quá, em lại đâm lo anh chị ơi, anh chị cho em hỏi em xét nghiệm ở hồng ngọc long biên khi đủ 25 ngày là đủ thời gian chưa ạ

Emhoangmangquaanhchi
14-10-2017, 15:51
Em muốn biết chính xác xem mình có sao k, chứ đề kháng em yếu, bt ốm 3 ngày khỏi, mà giờ em ốm 7-8 ngày chưa dứt bệnh, dương vật thì thỉnh thoảng hơi buốt bên phải, k biết em có sao k nữa :(

Tuanmecsedec
14-10-2017, 15:52
Đến nay cũng gần được 1 tháng rồi, dạp này người em yếu quá, em lại đâm lo anh chị ơi, anh chị cho em hỏi em xét nghiệm ở hồng ngọc long biên khi đủ 25 ngày là đủ thời gian chưa ạ

Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,còn phương pháp HIV Combo thì để sau 4 tuần(28 ngày).

Trần Quang Vinh
14-10-2017, 15:52
Em muốn biết chính xác xem mình có sao k, chứ đề kháng em yếu, bt ốm 3 ngày khỏi, mà giờ em ốm 7-8 ngày chưa dứt bệnh, dương vật thì thỉnh thoảng hơi buốt bên phải, k biết em có sao k nữa :(
Bạn ko có nguy cơ , cơ thể yếu là do suy nghĩ nhiều và stress thôi

Nguyenxuankhuong
14-10-2017, 18:28
Ad cho e hỏi....e có quên biết gái ăn chơi dân bay...khi 2 đứa quan hệ con pé đó láy tay làm kích dục e...e kích dục lại...xong mang bcs chơi xong thì thấy rát...lấy bcs ra thì thấy trầy lớp da dưới đầu khất...nhưng ko thấy hiện tượng gì cả...chỉ trầy...e đã uốn thuốc AmpiciLin..và lấy muối rửa vết thương...xin ad nói e biết

Emhoangmangquaanhchi
14-10-2017, 19:06
K phải em không nghe lời tư vấn của anh chị, nhờ anh chị tư vấn mà 1 tháng qua em thoải mái tư tưởng hơn rất nhiều, nhưng dạo gần đây cơ thể em có nhiều biểu hiện lạ, nên em lại nghĩ đến anh chị ạ,

Emhoangmangquaanhchi
14-10-2017, 19:08
A tuấn cho em hỏi trường hợp em có nên xét nghiệm k ạ, với ở hải dương thì xét nghiệm combo ở đâu ạ, hay hồng ngọc mới mở ở long biên có xét nghiệm combo k ạ

Charles
14-10-2017, 20:43
A tuấn cho em hỏi trường hợp em có nên xét nghiệm k ạ, với ở hải dương thì xét nghiệm combo ở đâu ạ, hay hồng ngọc mới mở ở long biên có xét nghiệm combo k ạ

Địa chỉ XN Combo tại HN:

1. Bệnh viện 19-8, Bộ công an, phường Mai Dịch quận Cầu Giấy
- Xét nghiệm Elisa Ag/Ab
2. Bệnh viện medatec, số 42 Nghĩa Dũng
- HIV Combi PT
3. Bệnh viện nhiệt đới trung ương
- Xét nghiệm 3 phương pháp
4. Bệnh viên Hồng ngọc , 55 Yên Ninh, và 70b Phạm Hùng
- Xét nghiệm Combo Ag/Ab
5. Bệnh viện Xanh Pol, đường Điện Biên Phủ.
- Xét nghiệm Combo Ag/Ab
6. Bệnh viện Bạch Mai - 78 Đường Giải Phóng, Phương Mai, Đống Đa.
7. Viện vệ sinh dịch tễ trung ương
8. Viện vệ sinh dịch phòng quân đội, 21 Trung Liệt
- Xét nghiệm Combo Ag/Ab
9. Bệnh viện Đống Đa - Nguyễn Lương Bằng, Phường Quang Trung, Quận Đống Đa.

Emhoangmangquaanhchi
15-10-2017, 00:12
Em hỏi ở hải dương a ạ, em mới chuyển nên hải dương a ơi :(

Charles
15-10-2017, 05:40
Em hỏi ở hải dương a ạ, em mới chuyển nên hải dương a ơi :(

Hiện diễn đàn chưa có cập nhật về cơ sở XN HIV Combo ở Hải Dương, nếu bạn gần Hải Phòng có thể đến đó XN, hoặc gần phía HN thì đến HN XN.

Chủ đề: Địa chỉ xét nghiệm phương pháp HIV Combo (http://diendanhiv.vn/threads/40465-Dia-chi-xet-nghiem-phuong-phap-HIV-Combo)

Emhoangmangquaanhchi
15-10-2017, 19:28
Dạ vâng, mà cho em hỏi 1 lần nữa ạ, 2 trường hợp trên em có nguy cơ lây nhiễm k ạ, mấy hôm nay em lo lắng áp lực quá :(

Charles
15-10-2017, 19:42
Dạ vâng, mà cho em hỏi 1 lần nữa ạ, 2 trường hợp trên em có nguy cơ lây nhiễm k ạ, mấy hôm nay em lo lắng áp lực quá :(

Bạn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
16-10-2017, 08:58

Không có nguy cơ đâu bồ Tèo.

Emhoangmangquaanhchi
16-10-2017, 12:36
Em cảm ơn các a chị, 1 lần say, 1 lần k để ý mà lo lắng hoang mang cả tháng trời, k có diễn đàn, k có a chị k biết em sẽ suy sụp đến thế nào :(

songlanhmanh88
16-10-2017, 12:39
Em cảm ơn các a chị, 1 lần say, 1 lần k để ý mà lo lắng hoang mang cả tháng trời, k có diễn đàn, k có a chị k biết em sẽ suy sụp đến thế nào :(
Bạn không có nguy cơ.

Emhoangmangquaanhchi
18-10-2017, 17:31
Vâg, em cảm ơn anh chị

Emhoangmangquaanhchi
24-10-2017, 20:24
Hôm nay em đi xét nghiệm combo ở hồng ngọc sau trường hợp 1 38 ngày trường hợp 2: sau 30-31 ngày kết quản AT 0,19 như vậy là ổn chưa vậy anh chị ơi

Trần Quang Vinh
24-10-2017, 20:28
Hôm nay em đi xét nghiệm combo ở hồng ngọc sau trường hợp 1 38 ngày trường hợp 2: sau 30-31 ngày kết quản AT 0,19 như vậy là ổn chưa vậy anh chị ơi
Xét nghiệm trong trường hợp này là ko cần thiết vì cã 2 tình huống đó ko lây nhiễn hiv

Emhoangmangquaanhchi
24-10-2017, 20:49
Căn bản em dạo này đề kháng yếu,hay ốm với ho nên lo lắng. Em đi xn để giải toả tâm lí a ạ

Tuanmecsedec
24-10-2017, 20:53

Căn bản em dạo này đề kháng yếu,hay ốm với ho nên lo lắng. Em đi xn để giải toả tâm lí a ạ

Bạn coi lại có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không?. Vì vậy bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa.

Emhoangmangquaanhchi
24-10-2017, 20:59
Dạ Vâg, em cảm ơn anh chị thời gian qua đã nhiệt tình tư vấn cho em ạ :D