PDA

View Full Version : hoang mang chút thôi ạ tay quẹt vào sắt nhọn

wbinking
25-09-2017, 12:18
cho em hỏi với ạ em lỡ tay sáng nay đi học đung đưa tay vẹt vào cái đó sắt nhọn ở trong trường em hoang mang sợ bị hiv ạ , tại em lo nghĩ nhiều trước em hỏi về oralsex ạ về hiv nên đỡ lo chứa trước còn khủng hoảng ạ

dabietminhsai
25-09-2017, 12:27
cho em hỏi với ạ em lỡ tay sáng nay đi học đung đưa tay vẹt vào cái đó sắt nhọn ở trong trường em hoang mang sợ bị hiv ạ , tại em lo nghĩ nhiều trước em hỏi về oralsex ạ về hiv nên đỡ lo chứa trước còn khủng hoảng ạ
ko có sao đâu bạn ! chắc do bạn nghĩ ngợi nhiều quá

Toibenban
25-09-2017, 14:03
Khi nào bạn lấy ống kim tiêm mà người ta mới vừa sử dụng xong rồi chích vào người mới lo , còn như bạn kể là ko có gì đáng lo

Tuanmecsedec
25-09-2017, 15:13

Bạn yên tâm,những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.