PDA

View Full Version : Hãy sống lành mạnh và dừng lại khi còn có thể

anhnhicolen
25-09-2017, 21:13
Sáng ngày mai là mình đi da liễu khám bệnh và mình cũng hứa với bản thân là không bao h sống như vậy nữa
Chuyện của mình cũng giống nhiều người là ăn chơi buông thả đến khi nhận hậu quả mới thấy khổ như thế
Mình là người hay nhậu và khi nhậu xong hay đi gái này nọ với đám bạn
cách đây 3 năm mình có đi gái nhưng không dùng bcs vì quá say nên không còn ý thức
nhưng hôm sau mình đã dùng pep và cũng như mọi người là không bị sao
và cũng từng hứa là không tái phạm nữa nhưng đâu cũng ra đó
thời qua thì cũng tái phạm vẫn gái gú các loại tính đi tính lại cũng hơn trăm trương hợp trong 3 năm nay
trong đó có 2 lần không dung bao nữa và cũng không dùng pep vì tiền đâu mà lo cho hết mỗi lần như vậy
mình nhớ là 1 lần không dùng bao hơn 1 năm và lần còn lại hơn 2 tháng nhưng không có dấu hiệu hay benh gì cả
cho đen khi trường hợp gần lần cuối cùng hơn 2 tháng quan hệ có dùng bcs và qhbm sau 2 ngày bị viêm quy đầu
hơn 1tuần không hết mình quyết định đi da liễu khám và chuyện gì đén cũng đén mình bi chlamydia
và xn hiv ngoài dự tính và nhiều bệnh khác nữa lúc đợi kết quả như là đang đợi án tử
may mắn đã đến với mình là hiv at
hôm qua mình có xn lại hiv,gan bc ,gm kết quả âm tính
nhưng mình vẫn hay bị viêm bao quy đầu
mình nghĩ là nấm hay hesper rồi
mai mình sẽ đi da liễu khám và trị
lâu nay tự làm khổ thân quá rồi ăn ngủ không ngon
và mình khuyên các bạn hãy đừng gái gú như mình

boy25
25-09-2017, 21:45
Sáng ngày mai là mình đi da liễu khám bệnh và mình cũng hứa với bản thân là không bao h sống như vậy nữa
Chuyện của mình cũng giống nhiều người là ăn chơi buông thả đến khi nhận hậu quả mới thấy khổ như thế
Mình là người hay nhậu và khi nhậu xong hay đi gái này nọ với đám bạn
cách đây 3 năm mình có đi gái nhưng không dùng bcs vì quá say nên không còn ý thức
nhưng hôm sau mình đã dùng pep và cũng như mọi người là không bị sao
và cũng từng hứa là không tái phạm nữa nhưng đâu cũng ra đó
thời qua thì cũng tái phạm vẫn gái gú các loại tính đi tính lại cũng hơn trăm trương hợp trong 3 năm nay
trong đó có 2 lần không dung bao nữa và cũng không dùng pep vì tiền đâu mà lo cho hết mỗi lần như vậy
mình nhớ là 1 lần không dùng bao hơn 1 năm và lần còn lại hơn 2 tháng nhưng không có dấu hiệu hay benh gì cả
cho đen khi trường hợp gần lần cuối cùng hơn 2 tháng quan hệ có dùng bcs và qhbm sau 2 ngày bị viêm quy đầu
hơn 1tuần không hết mình quyết định đi da liễu khám và chuyện gì đén cũng đén mình bi chlamydia
và xn hiv ngoài dự tính và nhiều bệnh khác nữa lúc đợi kết quả như là đang đợi án tử
may mắn đã đến với mình là hiv at
hôm qua mình có xn lại hiv,gan bc ,gm kết quả âm tính
nhưng mình vẫn hay bị viêm bao quy đầu
mình nghĩ là nấm hay hesper rồi
mai mình sẽ đi da liễu khám và trị
lâu nay tự làm khổ thân quá rồi ăn ngủ không ngon
và mình khuyên các bạn hãy đừng gái gú như mình
thanh niên may mắn quá:zk20145: chúc bạn sớm lành bệnh

anhnhicolen
25-09-2017, 21:53
mai đi khám chứ chưa biết sao bạn

ranhroinha
25-09-2017, 22:42
nhiều lúc ham quá ko chịu đc, đó là tâm lý chung, nhưng mình nghĩ chỉ nên chơi khi mình ý thức đc mình bảo vệ mình, mình chỉ sợ là đeo bao đầy đủ mà bị rách tuột , dính máu trực tiếp đó là do mình xui xẻo nữa

dabietminhsai
25-09-2017, 23:50
chúc mừng bạn :) bạn rất là may mắn ...

anhnhicolen
26-09-2017, 11:24
đang khám dl chờ 2h30 có kết quả

dabietminhsai
26-09-2017, 11:59
chúc bạn có đươc kết quả mong đợi nhé.

xinchao123
26-09-2017, 17:38
Bạn ơi mình cũng bị viêm bao quy đầu 8 tháng nay mệt nguơdi thất vọng vói cái bệnh này chữa trị nhiều nơi tốn chi phí mà bệnh mãi ko khỏi nản quá , bệnh chữa ở đâu khỏi bảo mình với, tks .

Never2017
26-09-2017, 17:51
Tôi cũng như bạn, nhiều lúc muốn bỏ cái suy nghĩ ham muốn dục vọng lại :( , chắc giờ tôi từ bỏ và sống thật lành mạnh.

dabietminhsai
26-09-2017, 18:09
Tôi cũng như bạn, nhiều lúc muốn bỏ cái suy nghĩ ham muốn dục vọng lại :( , chắc giờ tôi từ bỏ và sống thật lành mạnh.
kết quả của bạn ok chứ

dabietminhsai
26-09-2017, 18:09
Bạn ơi mình cũng bị viêm bao quy đầu 8 tháng nay mệt nguơdi thất vọng vói cái bệnh này chữa trị nhiều nơi tốn chi phí mà bệnh mãi ko khỏi nản quá , bệnh chữa ở đâu khỏi bảo mình với, tks .
bạn đến bv da liễu chuyên khoa để theo dõi và điều trị theo đúng phác đồ mình nghĩ vây sẽ khỏi thôi

xinchao123
26-09-2017, 18:24
bạn đến bv da liễu chuyên khoa để theo dõi và điều trị theo đúng phác đồ mình nghĩ vây sẽ khỏi thôi
Bạn bị viêm quy đầu lần nào chưa vậy

Never2017
26-09-2017, 19:21
kết quả của bạn ok chứ

Mình cũng mới có nguy cơ đây mà qh mình có đeo bcs và kiểm tra thì không thủng không rách nhưng mình vẫn thấy lo bạn ak, còn bạn thì sao?

anhnhicolen
29-09-2017, 18:12
kết quả không phát hiện bệnh gì hết
bs nói về không thấy hết ra khám lại
mà mình nghi bị hesper mà da liễu ko có xn
chúc bạn có đươc kết quả mong đợi nhé.

anhnhicolen
29-09-2017, 18:13
bạn đi xn hesper xem

xinchao123
30-09-2017, 07:45
kết quả không phát hiện bệnh gì hết
bs nói về không thấy hết ra khám lại
mà mình nghi bị hesper mà da liễu ko có xn
Bạn chụp cái quy đâu của bạn bị viêm cho mn xem đi

xinchao123
30-09-2017, 07:58
Mà quy đầu mình ko thấy mọc mụn nước chỉ mẩn đỏ với hơi ngưa thôi

sucsongmoi2010
30-09-2017, 12:03
mình cũng từng dính nguy cơ 2 lần. Lần 1 uông pep không sao, lần 2 chỉ cho gmd dùng tay và mình sờ âm đạo gmd, mình chỉ sợ dịch âm đạo dính vào đầu khắc thôi. Hy vọng mọi chuyện không sao. Tự hứa phải sống lành mạnh!