PDA

View Full Version : anh chị tư vấn giúp em

Hoangmang94
26-09-2017, 21:57
kính chào các anh chị trên diển đàn.chuyên là khoảng 6 ngày nay em có bị nổi những nốt đỏ khoảng 1đên2mm. và có gây ngứa ở bìu tinh hàn. những nốt này giống như vết chầy xước do mình gãi làm da bị loét ra(nhăn như da bìu bình thường. cứ chạm vào thì rất ngứa.no không có mủ.luc đầu em để ý chỉ có một nốt.bây giờ nó lan ra 9nôt liền.em không quan hệ tình dục với ai ngoài vợ.va vợ em từ trước tới giờ cũng không hề bị các bệnh lây qua đường tình dục. có khi nào em bị lây nhiễm các bệnh qua đường tình dục do vô tình tiếp xúc với máu của người bệnh qua các vết xước ở tay chân không ạ.e chỉ có các nốt đỏ ngứa ở bìu thộitât cả nhửng chỗ khác trong cơ thể thì không có.xin a chị cho e lời khuyên.

songlanhmanh88
26-09-2017, 22:17
kính chào các anh chị trên diển đàn.chuyên là khoảng 6 ngày nay em có bị nổi những nốt đỏ khoảng 1đên2mm. và có gây ngứa ở bìu tinh hàn. những nốt này giống như vết chầy xước do mình gãi làm da bị loét ra(nhăn như da bìu bình thường. cứ chạm vào thì rất ngứa.no không có mủ.luc đầu em để ý chỉ có một nốt.bây giờ nó lan ra 9nôt liền.em không quan hệ tình dục với ai ngoài vợ.va vợ em từ trước tới giờ cũng không hề bị các bệnh lây qua đường tình dục. có khi nào em bị lây nhiễm các bệnh qua đường tình dục do vô tình tiếp xúc với máu của người bệnh qua các vết xước ở tay chân không ạ.e chỉ có các nốt đỏ ngứa ở bìu thộitât cả nhửng chỗ khác trong cơ thể thì không có.xin a chị cho e lời khuyên.
Không có liên quan đến nhau bạn à

Hoangmang94
26-09-2017, 23:16
a tuấn và a trường xuân cho e lời khuyên .

Tuanmecsedec
27-09-2017, 07:22

Có thể bạn mặc quần quá hầm nên bị vậy thôi.Bạn có thể thường xuyên vệ sinh và nên nên mặc quần thoáng xem thế nào.Hoặc bạn ra tiệm thuốc tây mua kem Dipolac thoa sẽ hết ngay.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hoangmang94
27-09-2017, 07:36
các nốt đó không phải là biểu hiên của bệnh lậu và giang mai ạ

Tuanmecsedec
27-09-2017, 07:38
các nốt đó không phải là biểu hiên của bệnh lậu và giang mai ạ

Không phải bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hoangmang94
27-09-2017, 07:58
vâng.em cảm ơn

Hoangmang94
27-09-2017, 08:06
em có thêm một vấn đề nữa nhờ a tuấn tư vấn giúp luôn để không phải mở thêm chủ đề mới.chuyên là hôm qua trong lúc làm việc cùng một người bạn.trong lúc làm việc thì bạn của em vô tình bị cái dây thép làm đứt tay có rướm ra ít máu. khoảng một phút sau em cũng bị cái dây thép đó làm xước da và có rướm ra ít máu.e không biêt người bạn làm cùng em có bị hiv không.nêu trên cái dây thép đó có máu của bạn e mà em quẹt vào thì có sao không ạ

Tuanmecsedec
27-09-2017, 08:27
em có thêm một vấn đề nữa nhờ a tuấn tư vấn giúp luôn để không phải mở thêm chủ đề mới.chuyên là hôm qua trong lúc làm việc cùng một người bạn.trong lúc làm việc thì bạn của em vô tình bị cái dây thép làm đứt tay có rướm ra ít máu. khoảng một phút sau em cũng bị cái dây thép đó làm xước da và có rướm ra ít máu.e không biêt người bạn làm cùng em có bị hiv không.nêu trên cái dây thép đó có máu của bạn e mà em quẹt vào thì có sao không ạ
Không sao.

Hoangmang94
27-09-2017, 09:58
em lo máu của bạn em dính ở dây thép mới đươc môt phút em chạm vào cũng bị xước.do thời gian quá ngắn nên máu chưa khô.liêu em có cần dùng pep không ạ

Hoangmang94
27-09-2017, 14:20
a tuấn và a trường xuân cùng những người có hiểu biết về hiv xin cho e lời tư vấn.e còn trong 72 giờ vàng mong mọi người sớm cho e lời khuyên

Tuanmecsedec
27-09-2017, 14:56
a tuấn và a trường xuân cùng những người có hiểu biết về hiv xin cho e lời tư vấn.e còn trong 72 giờ vàng mong mọi người sớm cho e lời khuyên

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Hoangmang94
27-09-2017, 15:02
bạn của em vừa bị cái thép đó làm đứt tay chảy máu xong là em vô tình quẹt vào bị xước rướm ra it máu.thơi gian quá ngắn như vậy có làm lây nhiễm không a

Tuanmecsedec
27-09-2017, 15:07
bạn của em vừa bị cái thép đó làm đứt tay chảy máu xong là em vô tình quẹt vào bị xước rướm ra it máu.thơi gian quá ngắn như vậy có làm lây nhiễm không a

Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

Hoangmang94
27-09-2017, 15:11
dù khoảng thời gian chỉ 1phut và trên dây thép có dính it máu của người kia cũng không làm lây nhiễm ạ

Tuanmecsedec
27-09-2017, 15:13
dù khoảng thời gian chỉ 1phut và trên dây thép ci dính it máu của người kia cũng không làm lây nhiễm ạ

Tuanmecsedec tư vấn không có nguy cơ rồi thì yên tâm đi bạn,bạn không được Spam bài.

Hoangmang94
27-09-2017, 15:18
vâng.em vẫn chưa hiểu lắm.a tuấn bớt chút thời gian giải thích giúp e để em hiểu ạ.em cảm ơn

Tuanmecsedec
27-09-2017, 15:44
vâng.em vẫn chưa hiểu lắm.a tuấn bớt chút thời gian giải thích giúp e để em hiểu ạ.em cảm ơn

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Hoangmang94
27-09-2017, 15:51
em tin diễn đàn.em chỉ muốn a tuấn giải thích kĩ trường hợp của e để e hiểu hơn ạ.mong a hiểu và giúp em ạ

Tuanmecsedec
27-09-2017, 15:53
em tin diễn đàn.em chỉ muốn a tuấn giải thích kĩ trường hợp của e để e hiểu hơn ạ.mong a hiểu và giúp em ạ

Các bạn đặt câu hỏi chỉ cần biết câu tư vấn cho các bạn là : Có nguy cơ hoặc không có nguy cơ.

Ban quản trị không có rảnh mà ngồi giải thích,bạn muốn biết thêm thì tự tìm hiểu trên diễn đàn có sẵn.

Hoangmang94
27-09-2017, 16:15
vâng.a tuấn khẳng định là trường hợp của e không có nguy cơ dù trên cái dây thép kia có dính máu của người kia và khoảng thời gian lúc e và người đó bị cái dây thép làm đứt tay rất ngắn. chỉ cách nhau 1phut (cái dây thép này to bằng cái móc phơi quần áo ạ)

Tuanmecsedec
27-09-2017, 16:25
vâng.a tuấn khẳng định là trường hợp của e không có nguy cơ dù trên cái dây thép kia có dính máu của người kia và khoảng thời gian lúc e và người đó bị cái dây thép làm đứt tay rất ngắn. chỉ cách nhau 1phut (cái dây thép này to bằng cái móc phơi quần áo ạ)

Tuanmecsedec khẳng định lần cuối 100% bạn không có nguy cơ.

Hoangmang94
27-09-2017, 16:37
vâng.e cảm ơn anh tuấn rất nhiều.giơ em yên tâm rồi