PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su sợ có nguy cơ.

lacquanlen12
28-09-2017, 22:10
Cách đây không lâu. E có qh vs gmd sau khi đã có bia rượu. Do lần đầu nên e hơi bị động. Gmd đòi dùng miệng kích dục cho e thì qh. E từ chối vì e mún làm lẹ và do e mau ra. R e nghe loáng thoáng để e đeo bao vào cho a, trong khi dv chưa cương cứng gì nhìu. Sau đó cô ấy cầm dv e rồi cho vào âm đạo. Nói chung lúc đó hơi tối và từ đầu đến cuối e không nhìn vào dv của mình nên cũng không chắc. Trong lúc qh e có đòi bú ti hay dùng tay thì gmd từ chối nói : " bệnh đó". Đòi đổi tư thế cũng từ chối. Nên e mất hứng làm cho lẹ. Sau khi xt e nhịp vài cái r thở dốc. Rùi thấy gmd bật dậy lau chùi rùi đưa e khăn giấy lau dv của e dùm ẻm. Rùi e nhìn xuống dv e trần như nhộng. E lau chùi rùi cũng kqt nhìu. Dạo này cơ thể e nổi ban. Bệnh tật liên miên. Cho e hỏi
1 cảm giác không bao và có bao là thế nào. Do lần đầu vs e không dám nhìn dv e từ đầu tới cuối..
2 là khi dv chưa cương cứng đeo bao vào qh có rách hay tuột bao hay không? E lo sợ vì có đeo bao mà gmd tháo ra lúc nào mà e không hay nên hơi lo ạ..
3 hành vi của e có cần đi xn không ạ ??
Cảm ơn mấy a nhiều ạ...

songlanhmanh88
28-09-2017, 22:15
Cách đây không lâu. E có qh vs gmd sau khi đã có bia rượu. Do lần đầu nên e hơi bị động. Gmd đòi dùng miệng kích dục cho e thì qh. E từ chối vì e mún làm lẹ và do e mau ra. R e nghe loáng thoáng để e đeo bao vào cho a, trong khi dv chưa cương cứng gì nhìu. Sau đó cô ấy cầm dv e rồi cho vào âm đạo. Nói chung lúc đó hơi tối và từ đầu đến cuối e không nhìn vào dv của mình nên cũng không chắc. Trong lúc qh e có đòi bú ti hay dùng tay thì gmd từ chối nói : " bệnh đó". Đòi đổi tư thế cũng từ chối. Nên e mất hứng làm cho lẹ. Sau khi xt e nhịp vài cái r thở dốc. Rùi thấy gmd bật dậy lau chùi rùi đưa e khăn giấy lau dv của e dùm ẻm. Rùi e nhìn xuống dv e trần như nhộng. E lau chùi rùi cũng kqt nhìu. Dạo này cơ thể e nổi ban. Bệnh tật liên miên. Cho e hỏi
1 cảm giác không bao và có bao là thế nào. Do lần đầu vs e không dám nhìn dv e từ đầu tới cuối..
2 là khi dv chưa cương cứng đeo bao vào qh có rách hay tuột bao hay không? E lo sợ vì có đeo bao mà gmd tháo ra lúc nào mà e không hay nên hơi lo ạ..
Cảm ơn mấy a nhiều ạ...
Bạn quan hệ có sử dụng BCS là tình dục An toàn, Ko có nguy cơ với HIV nên yên tâm

lacquanlen12
28-09-2017, 22:27
Mà khi chưa cương cứng qh có dễ tuột hay rách không ạ vì e không dám nhìn từ đầu đến cuối. Với lúc xt rùi. Một hồi e nhìn xuống thì trống lổng. E băn khoăn là không biết gmd lấy bao ra từ lúc nào hay nó tuột lúc qh mà e vs gmd không hay. Cảm ơn ạ

songlanhmanh88
28-09-2017, 22:49
Mà khi chưa cương cứng qh có dễ tuột hay rách không ạ vì e không dám nhìn từ đầu đến cuối. Với lúc xt rùi. Một hồi e nhìn xuống thì trống lổng. E băn khoăn là không biết gmd lấy bao ra từ lúc nào hay nó tuột lúc qh mà e vs gmd không hay. Cảm ơn ạ
Khi XT xong thì nó năm tron BCS và GMD sẽ tháo và bỏ sọt rác. Nếu trong lúc quan hệ BCS có sự cố tuột hoặc rách khi Bạn XT thì tinh trùng sẽ nằm ở ÂĐ GMD và khi đó GMD sẽ la làng lên ngây rồi Bạn, Bạn yên tâm Bạn ko có nguy cơ với HIV

Tuanmecsedec
29-09-2017, 07:17
Cảm ơn mấy a nhiều ạ...

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

1,Dương vật cảm giác không có bao cao su,thì cũng như 1 người đi ngoài trời mưa mà khơng mặc áo mưa sẽ bị ướt nhẹp và lạnh,còn 1 người mặc áo mưa đi sẽ khô ráo và ấm cúng.Nói tóm lại bao cao su mà bị tuột thì biết liền bạn.

2, Câu 2 bạn hỏi thì cũng như câu trả lời câu 1.Bạn có thể tìm hiểu thêm các chủ đề hỏi tương tự này :

Nếu bao cao su có sự cố rách hay tuột trong lúc quan hệ,bạn và bạn tình sẽ cảm nhận được liền và sau khi quan hệ mắt thường sẽ nhìn thấy.

Chủ đề: Cho em hỏi về rách bao cao su làm sao biết bị rách khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/7645-Cho-em-hoi-ve-rach-bao-cao-su-lam-sao-biet-bi-rach-khi-quan-he)
Chủ đề: Hỏi về dấu hiệu bị rách BCS là như thế nào? (http://diendanhiv.vn/threads/4221-Hoi-ve-dau-hieu-bi-rach-BCS-la-nhu-the-nao)
Chủ đề: QH có dùng bao cao su, nhưng sợ bao bị rách mà không biết. (http://diendanhiv.vn/threads/6092-QH-co-dung-bao-cao-su-nhung-so-bao-bi-rach-ma-khong-biet)
Chủ đề: Quan hệ tình dục gái mại dâm không biết bao có rách hay không anh chị tư vấn cho em (http://www.diendanhiv.vn/threads/1799-Quan-he-tinh-duc-gai-mai-dam-khong-biet-bao-co-rach-hay-khong-anh-chi-tu-van-cho-em)
Chủ đề: Sợ rách bao cao su khi quan hệ (http://diendanhiv.vn/threads/8595-So-rach-bao-cao-su-khi-quan-he)

3,Trường hợp của bạn không có nguy cơ,bạn không cần xét nghiệm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lacquanlen12
29-09-2017, 12:17
Dạ giờ em yên tâm lấy vợ rủi. Cảm ơn 2 anh nhiều ạ..

lacquanlen12
29-09-2017, 20:53
Mà mấy anh ơi, cho e xin hỏi một câu cuối nữa và không làm phiền mấy anh nữa.
Khi đang mang bao mà xuất tinh nhưng mình không nói, liệu gmd có thể thấy hoặc nhận biết dc không ạ?

songlanhmanh88
29-09-2017, 21:00
Khi đang mang bao mà xuất tinh nhưng mình không nói, liệu gmd có thể thấy hoặc nhận biết dc không ạ?
GMD sẽ nhận biết ngây Bạn à, Họ sẽ cảm nhận được ngây dù tinh trùng được xuất trong BCS

Tuanmecsedec
30-09-2017, 07:13

Khi người đàn ông xuất tinh thì người phụ Nữ sẽ cảm nhận biết liền bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

lacquanlen12
30-09-2017, 07:21
Em cảm ơn 2 a nhìu. Chúc 2 a gặp nhiều sức khỏe :)