PDA

View Full Version : kích thích âm đạo sợ nguy cơ cho vợ

Hoangmang94
29-09-2017, 20:30
kính chào anh tuấn cùng ban quản trị và mọi người trên diễn đàn.em có một vấn đề muốn được tư vấn.chuyên là lúc 6giơ tối qua trong lúc làm đồ ăn em có bị đứt tay chảy máu. vết cắt dài0.5cm.không sâu lắm và có chảy ra it máu rồi thôi. đến 2 giờ sáng vợ chồng e có quan hệ với nhau.em có dùng tay để kích thích cho vợ(e chỉ kich thích bên ngoài không cho ngón tay vào trong. lúc dịch âm đạo chảy ra tự nhiên em thấy đầu ngón tay có cảm giác xót.luc này e chợt nhớ và rút tay ra.em có nặn mạnh thì không thấy máu. chỉ hơi rướm ra ít nước trắng.) chỗ bị đứt ờ gần chân móng tay ạ.vây nếu em có nguy cơ với hiv thì có làm lây cho vợ không ạ

songlanhmanh88
29-09-2017, 20:42
kính chào anh tuấn cùng ban quản trị và mọi người trên diễn đàn.em có một vấn đề muốn được tư vấn.chuyên là lúc 6giơ tối qua trong lúc làm đồ ăn em có bị đứt tay chảy máu. vết cắt dài0.5cm.không sâu lắm và có chảy ra it máu rồi thôi. đến 2 giờ sáng vợ chồng e có quan hệ với nhau.em có dùng tay để kích thích cho vợ(e chỉ kich thích bên ngoài không cho ngón tay vào trong. lúc dịch âm đạo chảy ra tự nhiên em thấy đầu ngón tay có cảm giác xót.luc này e chợt nhớ và rút tay ra.em có nặn mạnh thì không thấy máu. chỉ hơi rướm ra ít nước trắng.) chỗ bị đứt ờ gần chân móng tay ạ.vây nếu em có nguy cơ với hiv thì có làm lây cho vợ không ạ
Bạn thật tào lao, Bạn làm gì có nguy cơ mà đòi lây cho vợ. Cứ quan hệ bình thường ko gì phải lo lắng

Tuanmecsedec
30-09-2017, 07:12

Ngay cả bạn người có HIV luôn thì vợ bạn cũng không có nguy cơ như vậy,huống chi bạn chỉ là những nguy cơ (tào lao) đã được tư vấn.

Chủ đề: anh chị tư vấn giúp em (http://www.diendanhiv.vn/threads/55118-anh-chi-tu-van-giup-em)Chủ đề: Em lo sợ quá (http://www.diendanhiv.vn/threads/53010-Em-lo-so-qua)
Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hoangmang94
30-09-2017, 21:56
vâng.em cảm ơn anh tuấn và mọi người rất nhiều.em rất biết ơn diễn đàn.không có diễn đàn chắc e lo lắng chết