PDA

View Full Version : Khăn dính dịch chạm vào hậu môn

lelamhung
30-09-2017, 17:11
Em xin hỏi mấy anh chị ạ, em vừa quan hệ đồng giới với 1 người, người đó xuất tính lên bụng em, sau đó dùng khăn giấy lau tinh dịch của họ, sau đó họ dùng khăn dính dịch đó lau vào lỗ hậu môn của em,và cái khăn dính dịch đó có xâm nhập vào bên trong hậu môn của em 1 tí, vậy trường hợp em có nguy cơ ko ạ

Charles
30-09-2017, 18:44
Em xin hỏi mấy anh chị ạ, em vừa quan hệ đồng giới với 1 người, người đó xuất tính lên bụng em, sau đó dùng khăn giấy lau tinh dịch của họ, sau đó họ dùng khăn dính dịch đó lau vào lỗ hậu môn của em,và cái khăn dính dịch đó có xâm nhập vào bên trong hậu môn của em 1 tí, vậy trường hợp em có nguy cơ ko ạ

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

lelamhung
01-10-2017, 03:57
Cảm ơn a trường xuân!...Nhờ a tuấn tư vẤN thêm để e đc thêm an tâm!

Tuanmecsedec
02-10-2017, 10:13

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.