PDA

View Full Version : xin được tư vấn

Longnguyenn
30-09-2017, 17:13
Dear các anh!
em xin phép được đạt 1 câu hỏi khá là mung lung
nhưng xin các a test theo kinh nghiệm mà cho em 1 câu trả lời có khả quan nhất
hn em vì 1 lý do riêng phải ngồi họp nhóm với 1 số người ko quen biết
có 1 người trong nhóm đó bị rách tay trước, do bắt tay mà bị bật máu chảy thành dòng
em xin hỏi nếu 1 giọt của họ vô tình bị rơi vào bát rựu chung thì khả năng cả bàn bị nhiễm HIV ntn
cả bàn đã có ý để tầm 5 phút mới dám múc rựu bát chugn uống, các cốc đều múc vào bát đó ( chắc rựu ba kích đó chỉ tầm 30 độ)
xin các bro cho em 1 câu giải đáp hợp lý ạ em xin vô cùng cám ơn

Charles
30-09-2017, 18:47
Dear các anh!
có 1 người trong nhóm đó bị rách tay trước, do bắt tay mà bị bật máu chảy thành dòng
em xin hỏi nếu 1 giọt của họ vô tình bị rơi vào bát rựu chung thì khả năng cả bàn bị nhiễm HIV ntn
cả bàn đã có ý để tầm 5 phút mới dám múc rựu bát chugn uống, các cốc đều múc vào bát đó ( chắc rựu ba kích đó chỉ tầm 30 độ)

HIV không có biết uống rượu, nên kể cả có máu vào bát rượu thật cũng ngủm củ tỏi ngay.

Longnguyenn
01-10-2017, 06:46
Em cám ơn anh Truong Xuan (http://diendanhiv.vn/members/131-Truong-Xuan)
còn trường hợp tay có dính máu và cầm đá cho vào bia cho người khác uống thì sao anh
bia thì nồng độ cồn nó thấp hơn nên chắc sẽ có nguy cơ cao phải ko ạ

Charles
01-10-2017, 06:49
Em cám ơn anh
còn trường hợp tay có dính máu và cầm đá cho vào bia cho người khác uống thì sao anh
bia thì nồng độ cồn nó thấp hơn nên chắc sẽ có nguy cơ cao phải ko ạ[/COLOR][/COLOR]

100% không có nguy cơ.

Longnguyenn
01-10-2017, 11:57
em xin cám ơn bác nhiều ạ

Tuanmecsedec
02-10-2017, 11:19
Dear các anh!

100% không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.