PDA

View Full Version : Đi masage tay bị đứt

Nho
30-09-2017, 19:17
E xin chào tất cả các anh chị trong diễn đàn. Xin mọi người tư vấn dùm em trong trường hợp này e có bị nhiễm hiv không. Tháng vừa rồi mình có đi massage mà tay bị đứt nhưng không chảy máu chỉ thấy rát. Từ lúc bị cho đến khi đi massage là khoảng 4h. Mình có dùng tay sờ vào âm đạo của nhân viên massage nhưng không phải nhón tay bị đứt mà là ngón tay kế bên. Nhưng không có xọt vào lổ âm đạo. Mình sợ trường hợp dính âm đạo của cô gái đó từ tay này qua tay bị đứt. Vậy trường hợp của mình nguy cơ bị nhiễm có cao không. Mong mọi người tư vấn dùm. Xin cảm ơn

Nho
30-09-2017, 19:48
Xin cảm ơn bạn. Tại bữa đó mình hơi say. Nếu mình có lỡ dùng tay bị đứt sờ vào vùng kín của cô gái đó nhưng có 1 điều mình chắc chắn là không có cho vào lỗ chỉ sờ vào giữa 2 mép của âm đạo thôi. Mình lo quá nên cũng đã đi xét nghiệm hiv combo ở hòa hỏa là âm tính sau 28 ngày. Vậy là mình có thể yên tâm được chưa vậy. Xin thành thật cảm ơn

Charles
30-09-2017, 19:51
Xin cảm ơn bạn. Tại bữa đó mình hơi say. Nếu mình có lỡ dùng tay bị đứt sờ vào vùng kín của cô gái đó nhưng có 1 điều mình chắc chắn là không có cho vào lỗ chỉ sờ vào giữa 2 mép của âm đạo thôi. Mình lo quá nên cũng đã đi xét nghiệm hiv combo ở hòa hỏa là âm tính sau 28 ngày. Vậy là mình có thể yên tâm được chưa vậy. Xin thành thật cảm ơn

Những gì bạn kể không có nguy cơ, vì vậy bạn hoàn toàn yên tâm với kết quả này.

Nho
30-09-2017, 20:04
Vậy là e không cần phải đi xét nghiệm sau ba tháng từ khi có nguy cơ phải không anh

Charles
30-09-2017, 20:12
Vậy là e không cần phải đi xét nghiệm sau ba tháng từ khi có nguy cơ phải không anh

Bạn không có nguy cơ đương nhiên không cần xét nghiệm nữa.

songlanhmanh88
30-09-2017, 20:22
E xin chào tất cả các anh chị trong diễn đàn. Xin mọi người tư vấn dùm em trong trường hợp này e có bị nhiễm hiv không. Tháng vừa rồi mình có đi massage mà tay bị đứt nhưng không chảy máu chỉ thấy rát. Từ lúc bị cho đến khi đi massage là khoảng 4h. Mình có dùng tay sờ vào âm đạo của nhân viên massage nhưng không phải nhón tay bị đứt mà là ngón tay kế bên. Nhưng không có xọt vào lổ âm đạo. Mình sợ trường hợp dính âm đạo của cô gái đó từ tay này qua tay bị đứt. Vậy trường hợp của mình nguy cơ bị nhiễm có cao không. Mong mọi người tư vấn dùm. Xin cảm ơn
Những gì Bạn kể ko có nguy cơ với HIV

Nho
30-09-2017, 20:25
Xin cảm ơn anh và mọi người đã tư vấn! Xin chúc anh và mọi người trong diễn đàn luôn luôn khỏe mạnh, vui vẽ và hạnh phúc!

Tuanmecsedec
02-10-2017, 10:12

Những gì bạn kể 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nho
04-10-2017, 10:40
A tuấn và mọi người ơi cho e hỏi thêm lần nữa. Mong mọi mọi người giúp đỡ. Tại e còn hoang mang quá. Tay e bịt đứt có sờ vào giữa 2 mép âm đạo không có xọt vào lỗ âm đạo thì không có nguy cơ phải không a tuấn và mọi người. E xin cảm ơn!

Charles
04-10-2017, 10:43
A tuấn và mọi người ơi cho e hỏi thêm lần nữa. Mong mọi mọi người giúp đỡ. Tại e còn hoang mang quá. Tay e bịt đứt có sờ vào giữa 2 mép âm đạo không có xọt vào lỗ âm đạo thì không có nguy cơ phải không a tuấn và mọi người. E xin cảm ơn!

Không có nguy cơ bạn.

Tuanmecsedec
04-10-2017, 13:57

Uhm !!! 100% không có nguy cơ bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Nho
04-10-2017, 17:12
E ko có sờ bên ngoài đâu. Mà ở giữa 2 mép âm đạo khoản nửa lóng tay( lổ niệu đạo) đó a ơi

Charles
04-10-2017, 18:35
E ko có sờ bên ngoài đâu. Mà ở giữa 2 mép âm đạo khoản nửa lóng tay( lổ niệu đạo) đó a ơi

Không sao đâu bạn.

Nho
04-10-2017, 20:14
Không sao đâu bạn.

Vậy là e có nguy cơ phải không a trường xuân

Charles
04-10-2017, 20:22
Vậy là e có nguy cơ phải không a trường xuân

Ủa bạn đọc thế nào mà ra CÓ NGUY CƠ ??

Nho
04-10-2017, 20:37
Em xin lỗi. Tại e hơi rối quá. Mà kết quả combo của e 28 ngày âm tính là an toàn đúng không anh. E cảm ơn anh

Charles
04-10-2017, 20:37
Em xin lỗi. Tại e hơi rối quá. Mà kết quả combo của e 28 ngày âm tính là an toàn đúng không anh. E cảm ơn anh

Đương nhiên an toàn rồi, vì bạn không có nguy cơ.

Nho
04-10-2017, 20:56
Dạ! E cảm ơn anh và mọi người!

songlanhmanh88
04-10-2017, 20:58
Dạ! E cảm ơn anh và mọi người!
Bạn ko có nguy cơ với HIV

Tuanmecsedec
05-10-2017, 07:20

Tuanmecsedec khẳng định 100% không sao.

Lezuy
11-10-2017, 21:06
Ban quản trị xóa bài hỏi trong topic của thành viên khác.

Lezuy
11-10-2017, 22:00
Bạn muốn tư vấn thì mở chủ đề riêng, không được hỏi trong chủ đề của thành viên khác.

Bạn vào link này mở chủ đề theo đúng chuyên mục cần hỏi:

+ Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn (http://www.diendanhiv.vn/forums/21-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron)

+ Sử dụng Ma túy, Kim tiêm, các vật bén nhọn (http://www.diendanhiv.vn/forums/22-Su-dung-Ma-tuy-Kim-tiem-cac-vat-ben-nhon)

+ Xét nghiệm HIV (http://www.diendanhiv.vn/forums/23-Xet-nghiem-HIV)

+ Phơi nhiễm HIV (http://www.diendanhiv.vn/forums/24-Phoi-nhiem-HIV)

+ Vấn Đề Khác (http://diendanhiv.vn/forums/25-Hoi-Va-Dap-Van-De-Khac)

Bấm vào link và nhìn trên góc trái có ô này:

+ Viết chủ đề mới

Sao đó bấm vào ô đó viết bài, nhớ viết chữ có dấu, ghi rõ tiêu đề, và bấm gởi bài, BQT sẽ trả lời cho bạn.

Nho
19-10-2017, 07:26
Đã được anh tuấn và mọi người tư vấn là không sao. Mà sao e vẫn lo qua. Xin mọi người tư vấn kỹ thêm một lần nữa giúp e được ko. E xin cảm ơn.

Tuanmecsedec
19-10-2017, 08:06
Đã được anh tuấn và mọi người tư vấn là không sao. Mà sao e vẫn lo qua. Xin mọi người tư vấn kỹ thêm một lần nữa giúp e được ko. E xin cảm ơn.

Ban quản trị không phải cắm đầu tư vấn bừa đâu bạn mà bạn kêu xem kỹ.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

Nho
19-10-2017, 19:28
E xin lỗi anh tuấn và mọi người. Tại dạo này e xuống cân quá nhiều và ho nữa. Nên e lo quá mới nhờ mọi người giúp như vậy. A tuấn và mọi người trong diễn đàn đừng có giận e nha. Cảm ơn nhiều!!!

Tuanmecsedec
20-10-2017, 07:40
E xin lỗi anh tuấn và mọi người. Tại dạo này e xuống cân quá nhiều và ho nữa. Nên e lo quá mới nhờ mọi người giúp như vậy. A tuấn và mọi người trong diễn đàn đừng có giận e nha. Cảm ơn nhiều!!!

Khi ban quản trị tư vấn thì bạn yên tâm đi.

Nho
20-10-2017, 19:35
Dạ. E cảm ơn anh và mọi người nha!

Nho
31-10-2017, 21:30
E lại làm phiền anh tuấn mọi người nữa rồi. Đã được anh tuấn và mọi người tư vấn là không có nguy cơ. Nhưng do bị stress nên ngày thứ 60 e có đi xét nghiệm ở bệnh viện tư nhân và kết quả là âm tính. Tên xét nghiệm: miễn dịch hiv. Sau 30 phút thì có kết quả. E ko biết đó là phương pháp gì. Mong anh chị giúp đỡ. E xin cảm ơn!

Tuanmecsedec
31-10-2017, 21:35
E lại làm phiền anh tuấn mọi người nữa rồi. Đã được anh tuấn và mọi người tư vấn là không có nguy cơ. Nhưng do bị stress nên ngày thứ 60 e có đi xét nghiệm ở bệnh viện tư nhân và kết quả là âm tính. Tên xét nghiệm: miễn dịch hiv. Sau 30 phút thì có kết quả. E ko biết đó là phương pháp gì. Mong anh chị giúp đỡ. E xin cảm ơn!

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,vì vậy bạn xét nghiệm âm tính thì không có gì gọi là lạ.Bạn nên đọc lại những gì mà ban quản trị đã tư vấn đi nhé.

Nho
31-10-2017, 21:54
Dạ tại e stress quá nên mới đi xét nghiệm. Thường thì e thấy người ta ghi trên hóa đơn là ( anti-hiv or hiv ab ). Còn của e thì ghi là miễn dịch hiv nên e ko biết có phải là xét nghiệm hiv hay không nữa. Tại kiến thức của e vè hiv rất ít. Mong a thông cảm và bỏ qua cho e!

Tuanmecsedec
31-10-2017, 22:54
Dạ tại e stress quá nên mới đi xét nghiệm. Thường thì e thấy người ta ghi trên hóa đơn là ( anti-hiv or hiv ab ). Còn của e thì ghi là miễn dịch hiv nên e ko biết có phải là xét nghiệm hiv hay không nữa. Tại kiến thức của e vè hiv rất ít. Mong a thông cảm và bỏ qua cho e!

Hóa đơn của bạn ghi như vậy là xét nghiệm HIV đó bạn,đó là phương pháp tìm kháng thể.

Nho
01-11-2017, 21:54
E cảm ơn anh.

Nho
02-11-2017, 19:15
A tuấn và mọi người cho e hỏi thêm 1 lần nữa. Là vết thương sau vài giờ ko chảy máu là vết thương đã đóng niêm mạc là ko còn hở nữa phải ko anh. Vì vậy dù có tiếp xúc với dịch của người có "h" cũng ko có nguy cơ phải ko anh. E xin cảm ơn!

Nguyen Ha
02-11-2017, 19:46
A tuấn và mọi người cho e hỏi thêm 1 lần nữa. Là vết thương sau vài giờ ko chảy máu là vết thương đã đóng niêm mạc là ko còn hở nữa phải ko anh. Vì vậy dù có tiếp xúc với dịch của người có "h" cũng ko có nguy cơ phải ko anh. E xin cảm ơn!

Đúng vậy bạn.

Nho
02-11-2017, 20:49
E cảm ơn chị! Nếu e có gì chưa thông thì e xin được hỏi tiếp nha. Mong người đừng giận e nha. Em xin chúc chị Hà luôn khỏe mạnh, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống!

Nho
10-12-2017, 10:21
E lại làm phiền a.Tuấn và mọi người nữa rồi. E đã được mọi người tư vấn là ko có nguy cơ. Nhưng e vẫn còn hoang mang nên sau nguy cơ 85 ngày e đi test combo ở hòa hảo và kết quả âm tính. Kết quả này là ok rồi phải ko anh. Và e có phải cần kiểm tra các bệnh tình khác ko vậy. Xin anh tuấn và mọi người tư vấn dùm. Xin cảm ơn!

Charles
10-12-2017, 10:44
E lại làm phiền a.Tuấn và mọi người nữa rồi. E đã được mọi người tư vấn là ko có nguy cơ. Nhưng e vẫn còn hoang mang nên sau nguy cơ 85 ngày e đi test combo ở hòa hảo và kết quả âm tính. Kết quả này là ok rồi phải ko anh. Và e có phải cần kiểm tra các bệnh tình khác ko vậy. Xin anh tuấn và mọi người tư vấn dùm. Xin cảm ơn!

Bạn không cần XN nữa.

Tuanmecsedec
10-12-2017, 14:03

Khi HIV xâm nhập vào cơ thể thì cho thấy kháng thể sẽ xuất hiện từ 2 > 12 tuần.Thời điểm xét nghiệm chính xác nhất là tuần 12.Thời điểm để xét nghiệm phương pháp HIV Anti tìm (kháng thể) từ tuần thứ 6 và chính xác nhất 100% là tuần 12.

Như vậy,sau 85 ngày bạn xét nghiệm âm tính cho dù bạn thật sự có nguy cơ luôn thì yên tâm mình không nhiễm.Huống chi những gì bạn kể là do lo lắng thôi,bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ .

Nho
10-12-2017, 14:09
Vậy các bệnh tình dục khác có cần kiểm tra ko a.

Tuanmecsedec
10-12-2017, 14:14
Vậy các bệnh tình dục khác có cần kiểm tra ko a.

Có nguy cơ gì đâu mà đi kiểm tra.

Nho
11-12-2017, 20:21
E cảm ơn anh Tuấn và mọi người rất nhiều!

pray11
23-01-2018, 00:07
Ban quản trị xóa bài viết hỏi trong chủ đề thành viên khác.