PDA

View Full Version : Em sợ bị nhiễm hiv từ lưỡi lam lấy ray tay cũ chưa thay

vantai
01-10-2017, 06:10
Em là nhân viên tiệm tóc trong lúc sơ ý em bi lưỡi lam qua sử dụng cắt đứt tay lưỡi lam đó để ở ngoài được khoản 24 đến 30h tại vì ngày 21/8 làm cho vị khách cuối tới ngày 22 thì nghỉ và 23/8 thì em bị đứt tay. Từ bửa bị đứt tay tới nay e bị vướn vướn ở cổ họng nhưng an uống bình thường ko đau bây h em lo lắng đêm thì ngủ trể sáng thì giật mình thức sớm rất hoamg mang

Charles
01-10-2017, 06:20
Em là nhân viên tiệm tóc trong lúc sơ ý em bi lưỡi lam qua sử dụng cắt đứt tay lưỡi lam đó để ở ngoài được khoản 24 đến 30h tại vì ngày 21/8 làm cho vị khách cuối tới ngày 22 thì nghỉ và 23/8 thì em bị đứt tay. Từ bửa bị đứt tay tới nay e bị vướn vướn ở cổ họng nhưng an uống bình thường ko đau bây h em lo lắng đêm thì ngủ trể sáng thì giật mình thức sớm rất hoamg mang

Với những gì bạn kể trên thì bạn yên tâm không có nguy cơ trong trường hợp này.

vantai
01-10-2017, 06:34
Em xin cảm ơn ạ chất tại em ms 18t nên tâm lý em chưa dc vững vs em thiếu kiến thức

Tuanmecsedec
02-10-2017, 10:54

Em xin cảm ơn ạ chất tại em ms 18t nên tâm lý em chưa dc vững vs em thiếu kiến thức

Bạn yên tâm 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.