PDA

View Full Version : ORAl sex mong ac giúp

cantuvangap1991
01-10-2017, 07:17
Em chào ac e vừa qan hệ cả bạn gái cách đây 2 tiếng,bọn em có oral sex cho nhau và xung quanh miệng của em có 2 nốt mụn bọc to đang châm kim,do lúc đó hăng quá em oralsex cho cô ấy em úp cả phần miệng vào và có dính dịch âm đạo vào mụn bọc đó cho em hỏi em có nguy cơ ko ạ

Charles
01-10-2017, 07:46
Em chào ac e vừa qan hệ cả bạn gái cách đây 2 tiếng,bọn em có oral sex cho nhau và xung quanh miệng của em có 2 nốt mụn bọc to đang châm kim,do lúc đó hăng quá em oralsex cho cô ấy em úp cả phần miệng vào và có dính dịch âm đạo vào mụn bọc đó cho em hỏi em có nguy cơ ko ạ

Với HIV thì không có nguy cơ.

cantuvangap1991
01-10-2017, 13:36
Huuu nhưng e thấy mụn bọc có châm kim rỉ dịch â

cantuvangap1991
02-10-2017, 00:51
Huu cac anh giup em voi

boy25
02-10-2017, 02:19
Hiv a Xuân tư vấn là ko nguy cơ rồi . nhưng vẫn có nguy cơ với bệnh khác như giang mai . hbv(viên gan b) hsv(mụn rộp sinh dục) hpv(sủi mào gà) :k4744254:

Tuanmecsedec
02-10-2017, 10:39
Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

cantuvangap1991
02-10-2017, 13:34
Nhưng của em là có mụn bọc ở gần cằm và khi em oralsex cho bạn ấy em có úp luôn cả vết mụn đó vào âm đạo dính dicchj âm đạo vào mụn đó,và mụn đó em đang bị châm kim chảy dịch ý ạ

Tuanmecsedec
02-10-2017, 14:14
Nhưng của em là có mụn bọc ở gần cằm và khi em oralsex cho bạn ấy em có úp luôn cả vết mụn đó vào âm đạo dính dicchj âm đạo vào mụn đó,và mụn đó em đang bị châm kim chảy dịch ý ạ

Không có sao bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.