PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới kich dục bằng miệng và cạ dương vật với nhau

thienhuynh
01-10-2017, 11:02
Chào các anh chị. Em là gay. Em có đang tìm hiểu một bạn. Sáng nay em qua chở bạn đó đi công việc. Trong lúc đợi bạn ấy thay đồ thì em thấy lưng, vai bạn đó nổi mụt đỏ rất nhiều. Đó có phải là triệu chứng của hiv không các anh chị? Hôm qua em có quan hệ với bạn ấy. Em chỉ cho bạn đó blowjob mình, tầm khoảng 2 phút. Bạn đó dùng tay vuốt dương vật mình, em nghĩ là lúc đó ngón tay đã dính chất nhờn của bạn. Rồi bạn lấy ngón tay đó cho vào hậu môn của em. Rồi bạn đó dùng tay làm cho em ra. Dương vật em cọ với dương vật bạn ấy. Bạn ấy xuất ra trước em. Em ko nhớ rõ là tinh dịch bạn ấy có dính lên đầu khuất của mình hay không. Nhưng có dính lên người em. Sau đó cả hai tắm trong bồn tắm. Lúc này em mới để ý là chân mình bị xước, do mang giày cổ cứng mà không mang vớ. Vết xước bong da với ửng đỏ, không thấy chảy máu. Nên em tắm nước nóng cho dịu vết xước. Em sợ trong lúc tắm, tinh dịch của bạn ấy chảy xuống bồn tắm. Nếu trường hợp bạn ấy bị hiv, chân em ngâm trong bồn nước nóng đó thì có bị nhiễm không ah? Em đang rất lo lắng. Các anh chị tư vấn dùm em với.

Charles
01-10-2017, 11:09
Chào các anh chị. Em là gay. Em có đang tìm hiểu một bạn. Sáng nay em qua chở bạn đó đi công việc. Trong lúc đợi bạn ấy thay đồ thì em thấy lưng, vai bạn đó nổi mụt đỏ rất nhiều. Đó có phải là triệu chứng của hiv không các anh chị? Hôm qua em có quan hệ với bạn ấy. Em chỉ cho bạn đó blowjob mình, tầm khoảng 2 phút. Bạn đó dùng tay vuốt dương vật mình, em nghĩ là lúc đó ngón tay đã dính chất nhờn của bạn. Rồi bạn lấy ngón tay đó cho vào hậu môn của em. Rồi bạn đó dùng tay làm cho em ra. Dương vật em cọ với dương vật bạn ấy. Bạn ấy xuất ra trước em. Em ko nhớ rõ là tinh dịch bạn ấy có dính lên đầu khuất của mình hay không. Nhưng có dính lên người em. Sau đó cả hai tắm trong bồn tắm. Lúc này em mới để ý là chân mình bị xước, do mang giày cổ cứng mà không mang vớ. Vết xước bong da với ửng đỏ, không thấy chảy máu. Nên em tắm nước nóng cho dịu vết xước. Em sợ trong lúc tắm, tinh dịch của bạn ấy chảy xuống bồn tắm. Nếu trường hợp bạn ấy bị hiv, chân em ngâm trong bồn nước nóng đó thì có bị nhiễm không ah? Em đang rất lo lắng. Các anh chị tư vấn dùm em với.

Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV.

songlanhmanh88
01-10-2017, 11:11
Bạn yên tâm những gì bạn kể ko có nguy cơ với HIV

thienhuynh
01-10-2017, 11:47
Dạ, em cám ơn các anh đã tư vấn. Em chúc các anh nhiều sức khỏe ah.

songlanhmanh88
01-10-2017, 11:54
Dạ, em cám ơn các anh đã tư vấn. Em chúc các anh nhiều sức khỏe ah.
Nhớ có quan hệ với Hậu Môn phải tuyệt đối sử dụng BCS cho dù bất cứ tình huống nào đi nữa. Hãy bảo trọng tính mạng của mình nhé

thienhuynh
01-10-2017, 12:39
Dạ vâng. Em sợ đau nên không quan hệ bằng đường đó. Anh cho em hỏi là oral sex thì không dùng bao có ổn không ah?

songlanhmanh88
01-10-2017, 12:45
Dạ vâng. Em sợ đau nên không quan hệ bằng đường đó. Anh cho em hỏi là oral sex thì không dùng bao có ổn không ah?
OS tuy ko có nguy cơ với HIV nhưng lại có nguy cơ mắc các bệnh xã hội, tốt nhất cũng nên dùng BCS

Tuanmecsedec
02-10-2017, 10:19

Kích dục bằng miệng thì bạn tìm hiểu chính box này được trả lời không sao.

Không khuyến khích các quan hệ tình dục (trong đó có quan hệ tình dục bằng đường miệng - oral sex) với bạn tình mà mình không rõ về tình trạng nhiễm các bệnh truyền nhiễm lây qua đường tình dục của họ.

Các nghiên cứu cho thấy HIV rất ít có khả năng lây qua đường miệng. Tuy nhiên, quan hệ tình dục đường miệng có thể gây lây nhiễm một số bệnh lây qua đường tình dục khác như lậu, viêm gan siêu vi B,...

Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)
Chủ đề: Oral sex với gay (http://www.diendanhiv.vn/threads/7648-Oral-sex-voi-gay)
Chủ đề: Quan hệ đồng giới bằng miệng sợ nhiễm hiv.anh tuấn và mọi người làm ơn giúp em với (http://diendanhiv.vn/threads/2775-Quan-he-dong-gioi-bang-mieng-so-nhiem-hiv-anh-tuan-va-moi-nguoi-lam-on-giup-em-voi)
Chủ đề: Quan hệ đồng tính nam kích dục bằng miệng nguy cơ hiv ?. (http://diendanhiv.com.vn/threads/6795-Quan-he-dong-tinh-nam-kich-duc-bang-mieng-nguy-co-hiv)

Chủ đề: MSM (Quan hệ đồng giới) và nguy cơ lây nhiễm HIV những điều cần biết (http://diendanhiv.com.vn/threads/5158-MSM-Quan-he-dong-gioi-va-nguy-co-lay-nhiem-HIV-nhung-dieu-can-biet)

Còn vấn đề cạ dương vật với nhau cho dù thế nào thì không có nguy cơ như vậy.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.