PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm kích dục bằng miệng

mitdacbt88
02-10-2017, 14:46
Hôm 2.9 e có cho gái mại dâm quan hệ bằng mồm và lúc về em có thấy có vết rach to và xước to như đầu đũa ở dương vật...4.9 e có bị sốt ho ...từ hôm 18.9 tới giờ e bị nổi mụn kèm rất ngứa ở dương vật cũng như ngứa ran cả người...thi thoảng trên người lại có vết sẩn + mụn ....hôm qua e bị đau bêm mép mồm ( trước đó đã bị hespet) ... e rất hoang mag mong anh chị tư vấn .

Tuanmecsedec
02-10-2017, 14:49
Hôm 2.9 e có cho gái mại dâm quan hệ bằng mồm và lúc về em có thấy có vết rach to và xước to như đầu đũa...4.9 e có bị sốt ho ...từ hôm 18.9 tới giờ e bị nổi mụn kèm rất ngứa ở dương vật cũng như ngứa ran cả người...thi thoảng trên người lại có vết sẩn + mụn ....hôm qua e bị đau bêm mép mồm ( trước đó đã bị hespet) ... e rất hoang mag mong anh chị tư vấn .

Kích dục bằng miệng với HIV thì bạn yên tâm,bạn chỉ cần kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Thường viêm gan B xét nghiệm sau nguy cơ từ 1>3 tháng.Tuanmecsedec từng có trao đổi Bác Sỹ chuyên khoa gan trả lời viêm gan B có thể xét nghiệm :

HbsAg viết tắt từ tiếng Anh là “Hepatitis B surface antigen”, là một chất có ở bề mặt virus, do đó có HbsAg trong máu (gọi là HbsAg dương tính) nghĩa là có sự hiện diện của HBV trong máu, đồng nghĩa với cơ thể bị nhiễm HBV. HbsAg xuất hiện trong máu từ 1- 8 tuần sau khi cơ thể tiếp xúc với HBV.

Thường Lậu có biểu hiện từ 3>7 ngày,nếu quá 7 ngày bạn không có biểu hiện như đi tiểu đau rát ,chảy mủ thì yên tâm mình không bị.Còn sùi mào gà thường biểu hiện từ 10>90 ngày.

Giang mai hay viêm gan B thì xét nghiệm mới biết bạn,bạn xét nghiệm sau 1>3 tháng.

Tuanmecsedec từng trao đổi với Bác Sỹ Cao Hữu Nghĩa viện Pasteur với giang mai có thể xét nghiệm phương pháp TPHA giai đoạn 1 sau 1 tháng.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

mitdacbt88
02-10-2017, 14:56
Nhưng dương vật của em bị xước 1 vết khá to lúc cho Gmd quan hệ...em được biết nếu cô gái đó bị chảy máu mồm thì khả năng em sẽ bị... các triệu chứng gần như 8/10 e hoang mang tột độ a ơi.huhu

Tuanmecsedec
02-10-2017, 15:02
Nhưng dương vật của em bị xước 1 vết khá to lúc cho Gmd quan hệ...em được biết nếu cô gái đó bị chảy máu mồm thì khả năng em sẽ bị... các triệu chứng gần như 8/10 e hoang mang tột độ a ơi.huhu

Bạn chỉ cần lo kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

mitdacbt88
02-10-2017, 19:46
Nhưng dương vật e bị rách.e vẫn hoang mang.hic

Charles
02-10-2017, 20:53

Kích dục bằng miệng không có nguy cơ với HIV vì nước bọt là môi trường kiềm virus HIV bị bất hoạt, nhưng kích dục bằng miệng vẫn có nguy cơ với các bệnh tình dục khác.

Tuanmecsedec
03-10-2017, 06:51

Bạn chỉ cần lo kiểm tra các bệnh tình dục khác thôi.

mitdacbt88
03-10-2017, 16:47
Hàng ngày e vẫn bị nhọt + mun 1 số chỗ ...nhiều triệu chứng giống hiv quá

Charles
03-10-2017, 16:51

Bạn có nguy cơ đâu mà triệu chứng. Nếu cảm thấy khôngyyên tâm với những gì đã tư vấn thì bạn xét nghiệm nhé.

songlanhmanh88
03-10-2017, 18:15
Hôm 2.9 e có cho gái mại dâm quan hệ bằng mồm và lúc về em có thấy có vết rach to và xước to như đầu đũa ở dương vật...4.9 e có bị sốt ho ...từ hôm 18.9 tới giờ e bị nổi mụn kèm rất ngứa ở dương vật cũng như ngứa ran cả người...thi thoảng trên người lại có vết sẩn + mụn ....hôm qua e bị đau bêm mép mồm ( trước đó đã bị hespet) ... e rất hoang mag mong anh chị tư vấn .
Những gì bạn kể ko có nguy cơ với HIV

mitdacbt88
03-10-2017, 23:48
hôm nay e lại bị đau họng nữa... E rất sợ

Charles
04-10-2017, 06:50

Đau họng chỉ là bệnh thông thường thôi có gì đâu mà xoắn vậy.

Tuanmecsedec
04-10-2017, 07:39

Mụn nhọt là do nóng trong người thôi bạn,còn viêm họng là bệnh của thời tiết.Bạn yên tâm những gì mà ban quản trị tư vấn đi.