PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su

makeBurn
02-10-2017, 20:39
Em là nam và quan hệ với bạn trai, chúng e có sử dụng bao cao su. Bao cao su không rách cũng không lủng ? Lúc đang hành xự thì cái bao có tuột ra nhưng dương vật bạn trai e đang ở bên ngoài ( cùng với bao cao su ) thì lúc đó bạn trai e mới lấy bao cao su mới mang vào và hành sự tiếp. Bạn trai e thì xuất tinh trong bao ( em thì không ) lúc bạn trai e rút bao ra thì em thấy trên bao có dính gì nâu nâu đỏ đỏ, không biết có phải là máu hay không. Sau khi quan hệ xong về thì em không đau cũng không bị rát gì của sau hết, đi vệ sinh cũng bình thường. Em lo là có mang bao rồi thì có bị nhiễm bệnh hay không ?

Charles
02-10-2017, 21:05
Em là nam và quan hệ với bạn trai, chúng e có sử dụng bao cao su. Bao cao su không rách cũng không lủng ? Lúc đang hành xự thì cái bao có tuột ra nhưng dương vật bạn trai e đang ở bên ngoài ( cùng với bao cao su ) thì lúc đó bạn trai e mới lấy bao cao su mới mang vào và hành sự tiếp. Bạn trai e thì xuất tinh trong bao ( em thì không ) lúc bạn trai e rút bao ra thì em thấy trên bao có dính gì nâu nâu đỏ đỏ, không biết có phải là máu hay không. Sau khi quan hệ xong về thì em không đau cũng không bị rát gì của sau hết, đi vệ sinh cũng bình thường. Em lo là có mang bao rồi thì có bị nhiễm bệnh hay không ?

Khi quan hệ trực tiếp bạn luôn sử dụng BCS là không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
03-10-2017, 06:53

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Vì vậy,bạn quan hệ có dùng bao cao su mà không bị tuột hay rách là tình dục na toàn,bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.