PDA

View Full Version : Mong a Tuấn giúp em.Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

1_lan_lam_lo
05-10-2017, 18:18
Kính mong các anh giúp đỡ:
Tháng trươc em quan hệ với GMD có dùng BCS ngay từ đầu.
GMD đeo bao cho em, em qua hệ chỉ tầm hơn 1 phút đã ra rồi, sau đó GMD nói rằng tuột rồi, em sợ quá cúi xuống kiểm tra thì không hề tuột vì đầu bcs vẫn ở gốc dương vật, sau đó em ấy đẩy em ra rồi vào phòng vệ sinh.
Sau đó 3 ngày em bị zona thần kinh ở chân và mắt, người nóng lạnh thất thường đã 3 tuần nay rồi. Mong các anh tư vấn giúp em. Lâu lắm rồi em mới đi chơi như vậy, em còn vợ và con nhỏ, em lo quá các anh ạ, có khi nào GMD cố tình làm rách bao từ trước?. E này có gì đó rất đáng ngờ, bao chắc chắn không hề tuột mà lại bảo vậy rồi đẩy em ra ngay, làm em chưa kịp kiểm tra xem có bị rách hay không? trong lúc quan hệ em cũng rất cẩn thận và cũng để ý cảm giác bao không hề rách, nếu rách chắc em cũng biết. Mong các anh tư vấn sớm cho em. không em không thể sống nổi. hxhx

Charles
05-10-2017, 19:46
GMD đeo bao cho em, em qua hệ chỉ tầm hơn 1 phút đã ra rồi, sau đó GMD nói rằng tuột rồi, em sợ quá cúi xuống kiểm tra thì không hề tuột vì đầu bcs vẫn ở gốc dương vật, sau đó em ấy đẩy em ra rồi vào phòng vệ sinh.
Sau đó 3 ngày em bị zona thần kinh ở chân và mắt, người nóng lạnh thất thường đã 3 tuần nay rồi. Mong các anh tư vấn giúp em. Lâu lắm rồi em mới đi chơi như vậy, em còn vợ và con nhỏ, em lo quá các anh ạ, có khi nào GMD cố tình làm rách bao từ trước?. E này có gì đó rất đáng ngờ, bao chắc chắn không hề tuột mà lại bảo vậy rồi đẩy em ra ngay, làm em chưa kịp kiểm tra xem có bị rách hay không? trong lúc quan hệ em cũng rất cẩn thận và cũng để ý cảm giác bao không hề rách, nếu rách chắc em cũng biết. Mong các anh tư vấn sớm cho em. không em không thể sống nổi. hxhx

Bạn QHTD có sử dụng BCS thì yên tâm không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
06-10-2017, 08:06

Tình dục an toàn là gì ?. Là luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục với bạn tình mà mình không hiểu rõ,nhất là đối tượng hành nghề mại dâm.

Như vậy,những gì bạn kể khi quan hệ có dùng bao cao su không bị tuột hay rách trong lúc quan hệ là tình dục an toàn,bạn không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

1_lan_lam_lo
10-10-2017, 11:13
A Tuấn ơi, hnay là tròn 1 tháng từ khi quan hệ với GMD rồi, sức khỏe em cũng ổn hơn, chỉ thỉnh thoảng em vẫn bị hơi thở nóng, đôi khi người nhột nhột, ngứa ngứa. hx. Nghe các anh nói em cũng yên tâm phần nào, mà lây zona từ GMD có liên quan gì đến hiv không anh? hx.

songlanhmanh88
10-10-2017, 16:44
A Tuấn ơi, hnay là tròn 1 tháng từ khi quan hệ với GMD rồi, sức khỏe em cũng ổn hơn, chỉ thỉnh thoảng em vẫn bị hơi thở nóng, đôi khi người nhột nhột, ngứa ngứa. hx. Nghe các anh nói em cũng yên tâm phần nào, mà lây zona từ GMD có liên quan gì đến hiv không anh? hx.
Bạn ko có nguy cơ với HIV

Charles
11-10-2017, 10:48

Zona với HIV đâu có liên quan gì đến nhau bạn. Trường hợp bạn không có nguy cơ nên yên tâm đi.

Tuanmecsedec
11-10-2017, 15:00

Bạn có nguy cơ đâu mà xoắn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

1_lan_lam_lo
13-10-2017, 10:47
Anh Tuấn ơi. E hết sốt rồi mà hôm qua lại nổi 1 hạch nhỏ ở dưới tai. E sợ quá anh ơi. Mong anh giúp em

songlanhmanh88
13-10-2017, 11:52
Anh Tuấn ơi. E hết sốt rồi mà hôm qua lại nổi 1 hạch nhỏ ở dưới tai. E sợ quá anh ơi. Mong anh giúp em
Bạn ko có nguy cơ.

1_lan_lam_lo
13-10-2017, 11:58
Bạn ko có nguy cơ.
Em cảm ơn anh. Hix. Cầu trời cho con được bình yên.

Trần Quang Vinh
13-10-2017, 13:17
Em cảm ơn anh. Hix. Cầu trời cho con được bình yên.
Quan hệ có bcs ko rách ko tuột là an toàn bạn yên tâm đi

Tuanmecsedec
13-10-2017, 14:39

Bạn có nguy cơ đâu mà xoắn.

1_lan_lam_lo
16-10-2017, 19:14
A Tuấn ơi. Em cảm ơn vì những lời tư vấn của các anh đã làm em có thêm niềm tin vào cuộc sống này. Nhưng mấy hôm nay em lại bị đau nhức quanh cổ và bả vai, sáng và chiều nay lại ho khan nữa. Hx. Anh ơi. Em còn hy vọng gì không? E sợ quá anh ơi.

Charles
16-10-2017, 19:18
A Tuấn ơi. Em cảm ơn vì những lời tư vấn của các anh đã làm em có thêm niềm tin vào cuộc sống này. Nhưng mấy hôm nay em lại bị đau nhức quanh cổ và bả vai, sáng và chiều nay lại ho khan nữa. Hx. Anh ơi. Em còn hy vọng gì không? E sợ quá anh ơi.

Bạn có nguy cơ đâu mà mất hy vọng? Mấy biểu hiện của bạn chỉ là bệnh thông thường khi thay đổi thời tiết hay bị thôi.

Tuanmecsedec
17-10-2017, 07:23

Có thể do thời tiết bạn muốn bị cảm ho thôi hoặc bạn lo lắng cũng gây ra những hiện tượng này.

1_lan_lam_lo
26-10-2017, 10:14
A Tuấn ơi, các anh ơi. Em cảm ơn các anh đã tư vấn cho em. Em muốn quên đi mà sao triệu chứng nó cứ đến. Sốt nhẹ, đau cơ, nổi hạch, lưỡi trắng... anh ơi. E sợ e gặp phải gmd trả thù đời như dùng bcs đã dính dịch từ trước hay chọc thủng bcs. E sợ vì hành vi của cô gái này có gì đó rất mờ ám.

songlanhmanh88
26-10-2017, 13:57
A Tuấn ơi, các anh ơi. Em cảm ơn các anh đã tư vấn cho em. Em muốn quên đi mà sao triệu chứng nó cứ đến. Sốt nhẹ, đau cơ, nổi hạch, lưỡi trắng... anh ơi. E sợ e gặp phải gmd trả thù đời như dùng bcs đã dính dịch từ trước hay chọc thủng bcs. E sợ vì hành vi của cô gái này có gì đó rất mờ ám.
Bạn ko có nguy cơ nên đừng lo lắng làm gì, tất cả triệu chứng đó do stress gây ra thôi nhé.

Tuanmecsedec
26-10-2017, 14:41

Bạn cứ lo lắng thì Stress gây ra nhiều bệnh,bạn đừng suy diễn mà tự hù mình rớt tim nữa.Bạn yên tâm không có nguy cơ đâu.