PDA

View Full Version : Quan hệ tình dục mang 2 bao cao su , lúc cắn bao cao su để tháo ra và cầm bao cao su

wangdongyi
06-10-2017, 13:25
anh Tuanmescedes ơi , khi em quan hệ GMD thì ban đầu bao tuộc 2/4 dương vật , sau đó cô gái đeo cho em 2 bao luôn toàn khít luôn , sau khi quan hệ xong em lỡ cầm vào bao cao su cắn để tháo ra kiểm tra bao vì cô gái ấy cột bao cao su kiểm tra bao là bao không bị rách vì em dội nước vào bao kết quả là miệng em có vết hở ngay trong môi , em cầm bao cao su lỡ lấy tay dụi lên mắt có sao ko anh

Trần Quang Vinh
06-10-2017, 13:28
anh Tuanmescedes ơi , khi em quan hệ GMD thì ban đầu bao tuộc 2/4 dương vật , sau đó cô gái đeo cho em 2 bao luôn toàn khít luôn , sau khi quan hệ xong em lỡ cầm vào bao cao su cắn để tháo ra kiểm tra bao vì cô gái ấy cột bao cao su kiểm tra bao là bao không bị rách vì em dội nước vào bao kết quả là miệng em có vết hở ngay trong môi , em cầm bao cao su lỡ lấy tay dụi lên mắt có sao ko anh
Hiv ko lây theo kiểu tháo bcs dụi mắt bạn yên tâm nhé

wangdongyi
06-10-2017, 13:29
lúc em cắn tháo bao ra trong môi em vị 1 vết thương hở có sao ko anh

songlanhmanh88
06-10-2017, 13:31
Những gì bạn kể ko có nguy cơ lây nhiễm HIV

Trần Quang Vinh
06-10-2017, 13:35
Bạn tháo bằng môi hay bằng tay , cho dù bạn tháo bằng môi cũng ko lây nhiễm , hiv ko lây theo kiểu gián tiếp

Tuanmecsedec
06-10-2017, 14:25

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

wangdongyi
06-10-2017, 15:38
anh ơi , bao cao su 250k VND có nguy cơ bị rách ko vậy ?

Tuanmecsedec
06-10-2017, 15:44
anh ơi , bao cao su 250k VND có nguy cơ bị rách ko vậy ?

Dù là bao cao su của hãng nào,quan trọng là khi quan hệ có bị rách hay không?. Nếu không bị rách là không có nguy cơ.

Còn bạn hỏi bao cao su giá tiền 250 ngàn có bị rách hay không thì có Trời và chính người mang có vào quan hệ mới biết nhé.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

wangdongyi
06-10-2017, 17:34
ũa cho em hỏi bao cao su rách có nguy cơ là khi mang bao lòi ra đầu dương vật hả ? cái này thì em ko bị vì em đổ nước ngập vào bao cao su thấy ko thủng gì hết

Trần Quang Vinh
06-10-2017, 18:14
ũa cho em hỏi bao cao su rách có nguy cơ là khi mang bao lòi ra đầu dương vật hả ? cái này thì em ko bị vì em đổ nước ngập vào bao cao su thấy ko thủng gì hết Nguy cơ khi và chỉ khi Dv ko được bảo vệ bằng bcs mà tiếp xúc trực tiếp với ad mới có khả năng lây nhiễm

Tuanmecsedec
07-10-2017, 07:00
ũa cho em hỏi bao cao su rách có nguy cơ là khi mang bao lòi ra đầu dương vật hả ? cái này thì em ko bị vì em đổ nước ngập vào bao cao su thấy ko thủng gì hết

Nếu vậy thì yên tâm không sao,không có nguy cơ.