PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới có dùng bao cao su

HungNguyen1995
07-10-2017, 08:18
Em đang rất lo lắng khi ngày hôm qua em đi mátxa ở Thái, khi quan hệ lần đầu e là bot sau khi quan hệ em kiểm tra không rách bao cao su. Lần thứ 2 quan hệ rm cũng là bot quen hệ khoảng 2 -3 phút mà sau khi em quên kiểm tra bao cao su không biết có bị rách bao hay không. Em đang rất lo lắng quá.

Anh/ chị có thể tư vấn giúp e đc ko a.

joolee91
07-10-2017, 08:38
Em đang rất lo lắng khi ngày hôm qua em đi mátxa ở Thái, khi quan hệ lần đầu e là bot sau khi quan hệ em kiểm tra không rách bao cao su. Lần thứ 2 quan hệ rm cũng là bot quen hệ khoảng 2 -3 phút mà sau khi em quên kiểm tra bao cao su không biết có bị rách bao hay không. Em đang rất lo lắng quá.

Bạn qh đồng giới có Bcs là quan hệ an toàn. Rách hay tuột bcs thì cả hai sẽ cảm nhận đc. Trường hợp này k có nguy cơ.

songlanhmanh88
07-10-2017, 09:04

Bạn yên tâm những gì bạn kể chĩ là Bạn lo lắng thôi, BCS rách hay tuột thì bạn và người kia sẽ biết ngây. Bạn yên tâm ko có nguy cơ

HungNguyen1995
07-10-2017, 09:08
Thực sự mình không biết làm thế nào cảm nhận đc khi rách hả các Anh/ chị.

songlanhmanh88
07-10-2017, 09:21
Bạn quan hệ ở Hậu Môn khi rách BCS bạn sẽ cảm nhận được ngây và Hậu Môn rất là hẹp. Bạn yên tâm ko có nguy cơ

Trần Quang Vinh
07-10-2017, 11:09
Khi rách bcs sẽ cuộn về phía góc dương vật gây ra cãm giác đau dễ phát hiện và khi tháo bcs sẽ biết

Charles
07-10-2017, 14:31

Nếu BCS bị rách đầu DV sẽ lòi hẳn ra, khi đó rút ra bạn sẽ nhận thấy ngay bằng mắt thường.

HungNguyen1995
07-10-2017, 14:44
Dạ lúc đó tối và em là người nhận nên em không thấy được đó Anh/ chị

HungNguyen1995
07-10-2017, 14:51
Anh ơi vậy mình có cần uống pep ko anh?

Tuanmecsedec
07-10-2017, 14:59

Bạn yên tâm,những gì bạn kể không có nguy cơ,vì vậy bạn không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

HungNguyen1995
07-10-2017, 15:05
Dạ e cảm ơn anh à.

Charles
07-10-2017, 18:29

Trường hợp bạn không cần dùng PEP.

HungNguyen1995
28-11-2017, 09:48
Các anh/chị ơi sao em thấy lo lắng quá, vì em đã kể như trên em quan hệ lần thứ 2 mà không kiểm tra bao cao su sau khi quan hệ xong. Em lo lắng bao bị rách mà em không biết vì thực sự em không biết nếu như bao rách thì mình cảm nhận như thế để biết được ạ mà vì tối và em không thấy được a.

Tuanmecsedec
28-11-2017, 14:34
Các anh/chị ơi sao em thấy lo lắng quá, vì em đã kể như trên em quan hệ lần thứ 2 mà không kiểm tra bao cao su sau khi quan hệ xong. Em lo lắng bao bị rách mà em không biết vì thực sự em không biết nếu như bao rách thì mình cảm nhận như thế để biết được ạ mà vì tối và em không thấy được a.

Nếu bao cao su rách là cảm nhận được liền bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

HungNguyen1995
28-11-2017, 14:42
Anh ơi có thể em chưa từng trãi qua cảm giác khi quan hệ bị rách bao, các Anh/Chị có thể cho e biết như thế nào không ạ.vì em lo lắng quá.

Tuanmecsedec
28-11-2017, 14:57
Anh ơi có thể em chưa từng trãi qua cảm giác khi quan hệ bị rách bao, các Anh/Chị có thể cho e biết như thế nào không ạ.vì em lo lắng quá.

Bạn đã được ban quản trị tư vấn không có nguy cơ rồi,bạn có tin không ?. Nếu cảm thấy đã được tư vấn không tin thì cứ đi xét nghiệm vậy nhé.

HungNguyen1995
28-11-2017, 22:12
Thực sự em ko phải ko tin, mà vì em chưa biết diễn tả như thế nào. Có gì anh bỏ qua cho em.

Tuanmecsedec
28-11-2017, 22:22
Thực sự em ko phải ko tin, mà vì em chưa biết diễn tả như thế nào. Có gì anh bỏ qua cho em.

Khi Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ thì bạn yên tâm.Vì ..:

+ Đối với tất cả ban quản trị chúng tôi khi điều hành một diễn đàn tư vấn hoàn toàn miễn phí,tức là không thu bất kỳ bạn và các bạn 1 đồng xu nào và chúng tôi bỏ tâm huyết ra để tư vấn giúp đỡ cho mọi người cũng là giúp cho phòng chống HIV của Việt Nam để mọi người hiểu hơn tác hại dẫn đến con đường lây nhiễm HIV và giúp cho mọi người nhìn ra hiểu rõ để không phân biệt đối xử kỳ thị với người có HIV.

+ Tôi là nick Tuanmecsedec là Admin điều hành cao nhất diễn đàn và một số Smod khi tham gia điều hành diễn đàn cũng như tư vấn điều có qua các lớp tập huấn và có bằng cấp.

+ Nên chúng tôi ở đây nói cho bạn và các bạn rõ,ban điều hành chúng tôi không rảnh mà lên đây tư vấn bừa.Các bạn nên hiểu nếu chúng tôi tư vấn bừa,không chỉ tác hại chính riêng cho bạn mà sẽ làm tác hại cho tất cả cộng đồng.

_ Ví dụ,các bạn có nguy cơ chúng tôi nói có,để các bạn còn biết lo đi xét nghiệm và phòng tránh cho người thân hoặc các bạn đã xét nghiệm an toàn thì chúng tôi nói đã an toàn.