PDA

View Full Version : A chị tư vấn giúp

Hoangmang94
07-10-2017, 23:19
Kinh chào a tuấn và mọi người trên diển đàn.e có trường hợp muốn được tư vấn.chuyện là em và vợ có quan hệ.em có đei bao cao su.bao không rách không tuột.em có suất tinh trong âm đạo vợ.khi xuất tinh xong e có nhấp thêm 3đến 4 cái nữa.em nghỉ khoảng 1phút lúc này dương vật không đươc cứng lắm nhưng vẫn còn hơi cương.e lo e xuất tinh bên trong và nhấp thêm vài cái thì sẽ bị tràn ít tinh dịch và dính vào cửa mình của vợ.nếu em là người có nguy cơ hiv thì vợ e có sao không ạ

Charles
07-10-2017, 23:26
Kinh chào a tuấn và mọi người trên diển đàn.e có trường hợp muốn được tư vấn.chuyện là em và vợ có quan hệ.em có đei bao cao su.bao không rách không tuột.em có suất tinh trong âm đạo vợ.khi xuất tinh xong e có nhấp thêm 3đến 4 cái nữa.em nghỉ khoảng 1phút lúc này dương vật không đươc cứng lắm nhưng vẫn còn hơi cương.e lo e xuất tinh bên trong và nhấp thêm vài cái thì sẽ bị tràn ít tinh dịch và dính vào cửa mình của vợ.nếu em là người có nguy cơ hiv thì vợ e có sao không ạ

Với những gì bạn kể dù bạn có HIV luôn thì vợ bạn cũng không sao.

Hoangmang94
07-10-2017, 23:58
Nhưng e lo lúc em nhấp thên vài cái nữa thì tinh dịch bên trong bao sẽ bị tràn ra một ít sau đó dính vào gốc dương vật rồi dính vào cửa âm đạo của vợ ạ

Tuanmecsedec
08-10-2017, 07:30
Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: kích thích âm đạo sợ nguy cơ cho vợ (http://www.diendanhiv.vn/threads/55187-kich-thich-am-dao-so-nguy-co-cho-vo)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.