PDA

View Full Version : Uống thuốc phơi nhiễm 71h37p sau nguy cơ!

toilabum
09-10-2017, 16:17
Chào các anh chị trên diễn đàn, em có quan hệ tình dục với gmd nhưng bị rách bao khá lâu cỡ 1-2 phút và trong khi quan hệ thì em tiết ra một ít tinh dịch. Em sợ dịch âm đạo có dính HIV trộn chung với tinh dịch đi vào lỗ sáo. Em đã phân vân và stress k biết có nên dùng pep hay không, cuối cùng em đã uống pep vào đúng 71h37p tình từ lúc nguy cơ. Anh chị cho hỏi có thể đạt được hiệu quả đề phòng phơi nhiễm tốt không ạ?

Tuanmecsedec
09-10-2017, 16:24
Chào các anh chị trên diễn đàn, em có quan hệ tình dục với gmd nhưng bị rách bao khá lâu cỡ 1-2 phút và trong khi quan hệ thì em tiết ra một ít tinh dịch. Em sợ dịch âm đạo có dính HIV trộn chung với tinh dịch đi vào lỗ sáo. Em đã phân vân và stress k biết có nên dùng pep hay không, cuối cùng em đã uống pep vào đúng 71h37p tình từ lúc nguy cơ. Anh chị cho hỏi có thể đạt được hiệu quả đề phòng phơi nhiễm tốt không ạ?

Thời gian bạn uống thuốc phơi nhiễm còn trong thời gian cho phép,vì vậy bạn yên tâm chưa có ca nào thất bại.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
09-10-2017, 16:25

71h37 vẫn nằm trong 72 giờ, vì vậy nếu bạn tuân thủ điều trị vẫn sẽ được kết quả như mong muốn.

toilabum
10-10-2017, 20:53
Các anh chị ơi, uống pep kèm với các loại thuốc bổ gan, bổ chống suy kiệt thì có ảnh hưởng gì đến hiệu quả không? Hôm qua hôm kia em có uống kèm chung với pep và uống cách pep khoảng 15p-20p có ảnh hưởng đến hiệu quả điều trị không ạ?

songlanhmanh88
10-10-2017, 21:51
Các anh chị ơi, uống pep kèm với các loại thuốc bổ gan, bổ chống suy kiệt thì có ảnh hưởng gì đến hiệu quả không? Hôm qua hôm kia em có uống kèm chung với pep và uống cách pep khoảng 15p-20p có ảnh hưởng đến hiệu quả điều trị không ạ?
Không ảnh hưởng Bạn, Lần sau uống cách PEP 1 giờ để tránh Gan làm việc quá tải