PDA

View Full Version : Hôn trên cơ thể bạn gái

Banlinh
10-10-2017, 14:12
Ngày hôm qua em có đi với một bạn nữ. Em có hôn lên khắp cổ ngực và hôn môi cô gái đó. Trong khoang miệng em bị nhiệt và viêm nướu. Liệu em có bị nguy cơ không ạ. Em lo em hôn trên cơ thể cô gâi đó có máu thì em bị nguy cơ mất ạ

songlanhmanh88
10-10-2017, 16:40
Ngày hôm qua em có đi với một bạn nữ. Em có hôn lên khắp cổ ngực và hôn môi cô gái đó. Trong khoang miệng em bị nhiệt và viêm nướu. Liệu em có bị nguy cơ không ạ. Em lo em hôn trên cơ thể cô gâi đó có máu thì em bị nguy cơ mất ạ
Hôn khắp cơ thể ko có nguy cơ với HIV. Bạn yên tâm

Banlinh
13-10-2017, 11:07
em thấy người mệt, Viêm họng

Trần Quang Vinh
13-10-2017, 13:23
Hôn ko làm lây nhiễm hiv bạn muốn hôn bao lâu thì tuỳ thích chỉ cần nhớ 1 điều là khi quan hệ tình dục thì nên xài Bcs là an toàn

Tuanmecsedec
13-10-2017, 14:41

em thấy người mệt, Viêm họng

Bạn tham gia diễn đàn trên 2 năm rồi,ít nhiều cũng tự hiểu kiến thức HIV trên diễn đàn có sẵn.Những gì bạn lo lắng hôm nay 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Banlinh
15-10-2017, 10:14
dạ thưa anh Tuấn và các anh chị tư vấn trong diễn đàn em bị tâm lý về hay nghĩ về H, hôm nay em có mọc 2 nốt đỏ trên da tay trái. Và em bị viêm họng mệt mỏi mấy ngày hôm nay em rất lo.Với cả hôm đó em có sờ âm đạo của cô ấy qua bên ngoài quần jean, và bộ phận sinh dục của em cũng có tiếp xúc với âm đạo bên ngoài quần ( em vân mặc quần cô ấy cũng vậy).

Trần Quang Vinh
15-10-2017, 10:53
dạ thưa anh Tuấn và các anh chị tư vấn trong diễn đàn em bị tâm lý về hay nghĩ về H, hôm nay em có mọc 2 nốt đỏ trên da tay trái. Và em bị viêm họng mệt mỏi mấy ngày hôm nay em rất lo.Với cả hôm đó em có sờ âm đạo của cô ấy qua bên ngoài quần jean, và bộ phận sinh dục của em cũng có tiếp xúc với âm đạo bên ngoài quần ( em vân mặc quần cô ấy cũng vậy).
Chủ đề: Bệnh thần kinh (hoang tưởng) (http://diendanhiv.vn/threads/threads/8260-Benh-than-kinh-hoang-tuong)Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

Tuanmecsedec
15-10-2017, 14:39

100% không có nguy cơ như vậy.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Charles
15-10-2017, 15:37

Chắc bạn có duyên với máu hay sao mà nhìn đâu cũng thấy máu vậy :waaaht:

Banlinh
01-11-2017, 16:38
em xét nghiệm combo 22 ngày âm tính rồi ạ
Chắc bạn có duyên với máu hay sao mà nhìn đâu cũng thấy máu vậy :waaaht:

Tuanmecsedec
01-11-2017, 19:08
em xét nghiệm combo 22 ngày âm tính rồi ạ
Bạn xét nghiệm âm tính thì đâu có gì là lạ.

Banlinh
19-11-2017, 17:58
22 ngày combo âm tính an tâm chứ ạ

Charles
19-11-2017, 18:03
22 ngày combo âm tính an tâm chứ ạ

Bạn có nguy cơ đâu mà không an tâm.