PDA

View Full Version : Sợ nguy cơ từ sàn nhà vệ sinh

Vitngoc
15-10-2017, 09:08
Thưa các a/c,em có đi tolet ở nhà người bạn,ko may ở sàn nhà vệ sinh trơn quá nên em bị trượt té,mà dưới sàn lại có vết máu,tay em lúc đó lại bị thương nữa,vậy em có nguy cơ gì ko thưa các a/c?em tiếp xúc với máu đó khoảng 10-15 phút ạ

Tuanmecsedec
15-10-2017, 09:14
Thưa các a/c,em có đi tolet ở nhà người bạn,ko may ở sàn nhà vệ sinh trơn quá nên em bị trượt té,mà dưới sàn lại có vết máu,tay em lúc đó lại bị thương nữa,vậy em có nguy cơ gì ko thưa các a/c?em tiếp xúc với máu đó khoảng 10-15 phút ạ

Từ khi bạn tham gia diễn đàn thì Tuanmecsedec thấy toàn bộ bài viết của bạn lo lắng HIV đâu đâu.Bạn hình như bị ám ảnh HIV cục bộ.Tuanmecsedec đã tư vấn trong điện thoại cho bạn vấn đề này rồi thì yên tâm đi.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trần Quang Vinh
15-10-2017, 10:55
Chủ đề: Stress là gì ????? Hậu quả của Stress gây ra. (http://diendanhiv.vn/threads/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

Charles
15-10-2017, 15:43

Ngã (té) xuống nền nhà vệ sinh thì có nguy cơ... đau :onion-head4: