PDA

View Full Version : e xin hỏi thông tin về sùi mào gà

Hoang tuan
15-10-2017, 18:16
A tuấn khóa bài e rồi nên e lập topic mới. các a cho e hỏi sùi mào gà có chữa khỏi hoàn toàn không ạ chứ e nghe nhiều thông tin sùi mào gà chỉ trị được nốt sùi không diệt đưọc virut nên sau 1 thời gian nó lại mọc lại.và những cơ sở điều trị uy tín ạ

Charles
15-10-2017, 19:32
A tuấn khóa bài e rồi nên e lập topic mới. các a cho e hỏi sùi mào gà có chữa khỏi hoàn toàn không ạ chứ e nghe nhiều thông tin sùi mào gà chỉ trị được nốt sùi không diệt đưọc virut nên sau 1 thời gian nó lại mọc lại.và những cơ sở điều trị uy tín ạ

SMG điều trị khỏi hẳn được, khi nào bạn có biểu hiện thì đến Bệnh viện Da liễu khám.

Hoang tuan
15-10-2017, 20:19
e cảm ơn ạ.vì e biết 1 số thông tin người bị sùi mào gà cứ bị đi bị lại lên e lo lắng phải hỏi các a ạ

songlanhmanh88
15-10-2017, 20:21
e cảm ơn ạ.vì e biết 1 số thông tin người bị sùi mào gà cứ bị đi bị lại lên e lo lắng phải hỏi các a ạ
SMG sẽ được điều trị hêt triệt để nên bạn yên tâm

Charles
15-10-2017, 20:26

Ai bị đi bị lại thì hoặc là có nguy cơ mới, hoặc là chưa điều trị dứt điểm đã thôi. Còn khi đã điều trị dứt điểm thì sao mà bị đi bị lại được nữa.

Hoang tuan
15-10-2017, 20:37
em biết có thuốc podophyllin 25% của thái thấy bảo trị đưọc sùi mào gà.không biết thuốc này có dùng được trong miệng không a nhỉ vì miệng e lại tiếp xúc vs âm đạo. Mà cho e hỏi chỗ nào tiếp xúc với SMG thì chỗ đấy mọc phải không anh chứ không phải miệng tiếp xúc lại bị ở bộ phận sinh dục đc

Charles
15-10-2017, 20:56
em biết có thuốc podophyllin 25% của thái thấy bảo trị đưọc sùi mào gà.không biết thuốc này có dùng được trong miệng không a nhỉ vì miệng e lại tiếp xúc vs âm đạo. Mà cho e hỏi chỗ nào tiếp xúc với SMG thì chỗ đấy mọc phải không anh chứ không phải miệng tiếp xúc lại bị ở bộ phận sinh dục đc

SMG tiếp xúc chỗ nào thì có biểu hiện chỗ đó. Còn về thuốc bạn nên hỏi Bác sĩ chuyên khoa.

Tuanmecsedec
16-10-2017, 09:01

Bạn muốn biết có bị sùi mào gà hay không thì cần đến bệnh chuyên khoa để khám.Bạn đừng tự ý chẩn đoán bệnh cho mình và uống thuốc bậy bạ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hoang tuan
16-10-2017, 13:11
vâng ạ e đang theo dõi e chỉ sợ nó không chữa khỏi đưọc cứ phát đi phát lại

Hoang tuan
01-11-2017, 22:00
e có 4 5 cái mụn ở chỗ dây thắng dương vật.2 tuần nay e theo dõi thì thấy nó không phát triển thêm vậy có phải sùi mào gà không ạ.e cảm ơn

Nguyen Ha
01-11-2017, 22:05
e có 4 5 cái mụn ở chỗ dây thắng dương vật.2 tuần nay e theo dõi thì thấy nó không phát triển thêm vậy có phải sùi mào gà không ạ.e cảm ơn

Bạn được tư vấn rồi nhưng vẫn cứ thắc mắc có phải hay không phải. Vậy nên bạn hãy đi gặp bác sỹ, bác sỹ thăm khám trực tiếp cho bạn yên tâm.

Hoang tuan
01-11-2017, 22:07
hôm trước là e chưa thấy các hạt.2 tuần rồi e mới để ý ạ

Nguyen Ha
01-11-2017, 22:21

Nếu đúng là sùi nào gà thì 4-5 nốt kia của bạn sau 2 tuần nó đã nở giống như cái hoa súp lơ hoặc giống như cái mào của con gà rồi.

Hoang tuan
01-11-2017, 22:30
vâng ạ.e cảm ơn ạ.khéo e bị mấy bác sỹ chuyên khoa tư vấn dọa rồi.có lẽ là gai sinh dục đúng không ạ

Tuanmecsedec
01-11-2017, 22:37

Không phải sùi mào gà bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Hoang tuan
01-11-2017, 22:38
Không phải sùi mào gà bạn.

em cảm ơn a