PDA

View Full Version : Nhân viên mát xa kích dục bằng tay và tay sờ âm đạo nguy cơ hiv ?.

lucky
20-11-2013, 23:08
cách đây 2 tiếng em có đi massage. nhân viên massage dùng dầu bôi trơn. sau đó kích thích dương vật em bằng tay và có dùng dầu bôi trơn.trong lúc tối em không nhớ dầu bôi trơn đó tên là gì. tay em có sờ lên âm đạo cô ấy có thấy nước nhờn.em không cho cả ngón tay vào trong.em sờ 1 lúc rồi bỏ tay ra và lau lên chiếc khăn khô.một lúc sau em ra trên chiếc khăn đó.làm xong em kiểm tra 2 tay cô ấy thì không thấy chảy máu. vết xước to thì không có em chỉ sợ vết xước nhỏ mắt thường không nhìn thấy.trong lúc ấy vội quá nên em không kịp rửa dv và tay. chỉ lau rồi về nhà sợ quá em về vắt nước chanh lên tay vừa sờ lên ad không thấy đau sót.em cũng cho lên dv cũng không thấy sót. các anh chị ơi cứu em với. em có cần dùng pep không . em cảm ơn

songchungvoi_HIV
20-11-2013, 23:12
cách đây 2 tiếng em có đi massage. nhân viên massage dùng dầu bôi trơn. sau đó kích thích dương vật em bằng tay và có dùng dầu bôi trơn.trong lúc tối em không nhớ dầu bôi trơn đó tên là gì. tay em có sờ lên âm đạo cô ấy có thấy nước nhờn.em không cho cả ngón tay vào trong.em sờ 1 lúc rồi bỏ tay ra và lau lên chiếc khăn khô.một lúc sau em ra trên chiếc khăn đó.làm xong em kiểm tra 2 tay cô ấy thì không thấy chảy máu. vết xước to thì không có em chỉ sợ vết xước nhỏ mắt thường không nhìn thấy.trong lúc ấy vội quá nên em không kịp rửa dv và tay. chỉ lau rồi về nhà sợ quá em về vắt nước chanh lên tay vừa sờ lên ad không thấy đau sót.em cũng cho lên dv cũng không thấy sót. các anh chị ơi cứu em với. em có cần dùng pep không . em cảm ơn
Massage kích dục bằng tay không có nguy cơ với HIV = Không cần PEP = Không cần XN HIV

lucky
20-11-2013, 23:14
Massage kích dục bằng tay không có nguy cơ với HIV = Không cần PEP = Không cần XN HIV
mới có 2 tiếng trước thôi anh vẫn còn kịp anh ơi . tay em có sờ lên ad và có dịch anh ah. người ta dùng dầu bôi trơn em nhớ là cả bàn tay người ta có trà lên lỗ sáo em nữa.vì dùng dầu mà.em cũng ko rửa chỉ lau sợ quá đi về nhà luôn

songchungvoi_HIV
20-11-2013, 23:16
mới có 2 tiếng trước thôi anh vẫn còn kịp anh ơi . tay em có sờ lên ad và có dịch anh ah. người ta dùng dầu bôi trơn em nhớ là cả bàn tay người ta có trà lên lỗ sáo em nữa.vì dùng dầu mà.em cũng ko rửa chỉ lau sợ quá đi về nhà luôn
Tôi nhắc lại hành vi kích dục = tay k có nguy cơ với HIV = không cần PEP= không xn HIV

lucky
20-11-2013, 23:21
Tôi nhắc lại hành vi kích dục = tay k có nguy cơ với HIV = không cần PEP= không xn HIV
nhưng anh ơi tay em có sờ lên dịch ad cô ấy :( . và lau lên khăn rồi dúng chính chiếc khắn đó lau dv

Nguyen Ha
20-11-2013, 23:21
theo như lời bạn kể thì hành vi của bạn ko có nguy cơ, kích dục bằng tay là tình dục an toàn, bạn ko phải dùng pep trong trường hợp này. Yên tâm đi.

songchungvoi_HIV
20-11-2013, 23:22
nhưng anh ơi tay em có sờ lên dịch ad cô ấy :( . và lau lên khăn rồi dúng chính chiếc khắn đó lau dv
HIV k lây qua các vật dụng trung gian như khăn, Grap giường, khăn giấy, Quần áo

Nguyen Ha
20-11-2013, 23:24

Ôi hiv ko lây như vậy. Chốt hạ 1 câu là yên tâm ko phải dùng pep8

lucky
người ta dùng tay kích thích dv của em khá lâu và em cũng sờ lên dịch ad khoảng 1 phút chị ah. em sợ quá chị nguyenha ơi. em mới hơn 3 tiếng vẫn còn thời gian chị ah

songchungvoi_HIV
Câu 49

Tình dục an toàn là các cách quan hệ tình dục để giảm hoặc tránh nguy cơ bị nhiễm HIV và bệnh lây nhiễm đường tình dục (giang mai, lậu và các viêm nhiễm khác)

- Nguyên tắc cơ bản cho việc phòng chống: Không để máu, tinh dịch hoặc dịch âm đạo, dịch dương vật của bạn tình xâm nhập vào cơ thể của bạn trừ khi bạn biết chắc người đó không nhiễm HIV và các bệnh lây đường tình dục khác. Điều này cũng chỉ xác định được qua đường thử máu, đừng tin vào cách nhìn vẻ ngoài hay nghe điều người ta nói.

- Các nguyên tắc sau sẽ không tránh được tất cả các bệnh lây qua đường tình dục (ví dụ như: bệnh nấm) nhưng giúp bạn giảm được rất nhiều các nguy cơ bị nhiễm các bệnh lây đường tình dục nguy hiểm như nhiễm HIV.

- Nói chuyện cởi mở với bạn tình của bạn về sức khoẻ tình dục và tình dục an toàn. Thoả thuận trước về những điều mà ta mong muốn để tránh nguy cơ nhiễm bệnh, ví dụ yêu cầu dùng bao cao su trong quan hệ tình dục. Cả nam giới và phụ nữ sẽ chấp nhận dùng bao cao su nếu họ được bạn tình thuyết phục một cách có văn hoá và kiên quyết. Thậm chí bạn có thể từ chối không quan hệ tình dục với bạn tình nếu thấy không an toàn.

- Luôn luôn sử dụng bao cao su khi quan hệ tình dục (dương vật – âm đạo, dương vật - hậu môn)

- Thủ dâm (tự mình kích thích các vùng nhạy cảm của bộ phận sinh dục để đạt khoái cảm tình dục mà không cần giao hợp). Hành vi này là hoàn toàn không có hại cho sức khoẻ.

- “tình dục không giao hợp” là các động tác làm cho cả hai bên đạt tới cực khoái mà không có giao hợp và không tiếp xúc với máu, tinh dịch hoặc dịch tiết âm đạo.

2. Dùng bao cao su trong quan hệ tình dục: Luôn luôn sử dụng bao cao su đúng cách khi quan hệ tình dục đường dương vật – âm đạo, dương vật - hậu môn. Bao cao su sẽ trách cho bạn nguy cơ nhiễm HIV và các bệnh lây qua đường tình dục. Bao cao su còn giúp bạn phòng ngừa có thai ngoài ý muốn.

Thanh thiếu niên chưa kết hôn và những người (cả nam và nữ) làm việc ở xa nhà Không nên quan hệ tình dục.

songchungvoi_HIV
20-11-2013, 23:27
người ta dùng tay kích thích dv của em khá lâu và em cũng sờ lên dịch ad khoảng 1 phút chị ah. em sợ quá chị nguyenha ơi. em mới hơn 3 tiếng vẫn còn thời gian chị ah
Bạn có hiểu kích dục = tay = tự thủ dâm = an toàn và không nguy cơ k hả?

lucky
20-11-2013, 23:28
Ôi hiv ko lây như vậy. Chốt hạ 1 câu là yên tâm ko phải dùng pep8
em vừa vắt nc chanh lên tay và dv ko thấy sót chị ah. ngón tay ây hay bị xước măng rô nhưng hôm nay em không thấy máu.em lo quá.em có sờ lên ad có dịch ở đó khá lâu.và cô ấy có nói ở đây 6 tháng kt sức khỏe 1 lần

lucky
20-11-2013, 23:28
Bạn có hiểu kích dục = tay = tự thủ dâm = an toàn và không nguy cơ k hả?
vâng em hiểu. còn em có sờ lên ad và có dịch nữa anh ah

songchungvoi_HIV
20-11-2013, 23:29
em vừa vắt nc chanh lên tay và dv ko thấy sót chị ah. ngón tay ây hay bị xước măng rô nhưng hôm nay em không thấy máu.em lo quá.em có sờ lên ad có dịch ở đó khá lâu.và cô ấy có nói ở đây 6 tháng kt sức khỏe 1 lần
Tôi nhắc lại bạn không có nguy cơ nghe rõ không?

lucky
20-11-2013, 23:30
Tôi nhắc lại bạn không có nguy cơ nghe rõ không?
em xl đã làm anh tức giận. tại em sợ quá :( . em sợ ăn tết không ngon :(

songchungvoi_HIV
20-11-2013, 23:34
em xl đã làm anh tức giận. tại em sợ quá :( . em sợ ăn tết không ngon :(
Tại sao đã vào đến DD nhờ tư vấn, mọi người chia sẻ k có nguy cơ mà cứ xoắn như cái ốc vít hả, không tin thì vào đây làm gì?

lucky
20-11-2013, 23:35
Tại sao đã vào đến DD nhờ tư vấn, mọi người chia sẻ k có nguy cơ mà cứ xoắn như cái ốc vít hả, không tin thì vào đây làm gì?
em xin lỗi anh đừng cáu giận em được không . tại em lo sợ

songchungvoi_HIV
20-11-2013, 23:37
em xin lỗi anh đừng cáu giận em được không . tại em lo sợ
bạn nên tìm và đọc có nhiều câu ỏi tương tự tại Box:

Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn (http://diendanhiv.vn/forums/21-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron)

lucky123
20-11-2013, 23:41

chanh mà xát vô dv toàn da non không rát mới lạ :monkeys10::monkeys10::monkeys10::monkeys10::monke ys10::monkeys10::monkeys10::monkeys10::monkeys10:

lucky
20-11-2013, 23:43
chanh mà xát vô dv toàn da non không rát mới lạ :monkeys10::monkeys10::monkeys10::monkeys10::monke ys10::monkeys10::monkeys10::monkeys10::monkeys10:
em lo nhất là ngón tay anh ah. có sờ lên dịch ad khoảng hơn 1 phút

lucky
20-11-2013, 23:47
bạn nên tìm và đọc có nhiều câu ỏi tương tự tại Box:

Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn (http://diendanhiv.vn/forums/21-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron)

em đọc rồi thấy được chia sẻ không có nguy cơ. nhưng chưa thấy ai sờ vào ad có dịch lâu như em

songchungvoi_HIV
20-11-2013, 23:49
em đọc rồi thấy được chia sẻ không có nguy cơ. nhưng chưa thấy ai sờ vào ad có dịch lâu như em
Tay bị nhiễm trùng bưng mũ, chảy máu đầm đìa đưa vào AD mới có nguy cơ. Nếu dùng mút thấm dịch AD rùi vắt vào lỗ sáo mới có nguy cơ, hoặc dùng bơm hút dịch AD rùi bơm vào lỗ sáo mới có nguy cơ. Bạn dám làm không? Cho dù bạn có đút cả bàn tay vào AD trong 10 tiếng rùi rút ra và vút DV hay chậm vào lổ sáo vẫn k có nguy cơ

lucky
20-11-2013, 23:51
Tay bị nhiễm trùng bưng mũ, chảy máu đầm đìa đưa vào AD mới có nguy cơ. Nếu dùng mút thấm dịch AD rùi vắt vào lỗ sáo mới có nguy cơ, hoặc dùng bơm hútdi5ch AD rùi bơm vào lỗ sáo mới có nguy cơ. Bạn dám làm không?
nếu tay có vết xước nhỏ có lo sợ không anh. em thấy tay có chất nhờn em lau khô rồi 1 lúc sau em có sờ lên dv

lucky123
20-11-2013, 23:52

dịch âm dạo ra ngoài môi trường sẻ khô ngay sau vài s mà . nó khô thì virus bất hoạt rùi yên tâm di hén

lucky
20-11-2013, 23:53
Tay bị nhiễm trùng bưng mũ, chảy máu đầm đìa đưa vào AD mới có nguy cơ. Nếu dùng mút thấm dịch AD rùi vắt vào lỗ sáo mới có nguy cơ, hoặc dùng bơm hút dịch AD rùi bơm vào lỗ sáo mới có nguy cơ. Bạn dám làm không? Cho dù bạn có đút cả bàn tay vào AD trong 10 tiếng rùi rút ra và vút DV hay chậm vào lổ sáo vẫn k có nguy cơ
nếu anh nói vậy thì phải có khoảng 1 lượng lớn dịch ad đúng khônga anh

lucky
20-11-2013, 23:54
dịch âm dạo ra ngoài môi trường sẻ khô ngay sau vài s mà . nó khô thì virus bất hoạt rùi yên tâm di hén
t nhớ là đã khô.chỉ sợ tay xước nhỏ không nhìn rõ

songchungvoi_HIV
20-11-2013, 23:55
Bạn có thấy dòng chữ màu đỏ in đậm k?

lucky
20-11-2013, 23:56
Bạn có thấy dòng chữ màu đỏ in đậm k?
tay em lúc đó đang mọc một cục lạ lắm.như là cục cơm anh ah

anhankipko
20-11-2013, 23:57
Đã đc tư vấn ko có nguy cơ rồi mà ông nội ơi.
HIV ko lây theo cách đó.lây kiểu đó chắc trái đất còn toàn động vật quá :zk20106:

Nguyen Ha
21-11-2013, 00:00
Tay xước nhỏ ko có nguy cơ, trừ khi tay có vết thương hở đang chảy máu te tua cho thẳng vào AD thì mới có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
21-11-2013, 00:00
tay em lúc đó đang mọc một cục lạ lắm.như là cục cơm anh ah
Bạn viết chữ thì nhanh mà đọc chậm như rùa áh. Vết thương bưng mũ, viêm nhiễm, đang chảy máu mới có nguy cơ

lucky
21-11-2013, 00:03
vâng em không chảy máu toe tua chị ah. em có xát chanh lên thì không thấy gì.nếu xước dù nhỏ cho chanh lên thấy xót ngay.em cảm ơn. tại em honag mang quá. tất cả tại bia rượu

Nguyen Ha
21-11-2013, 00:10
vâng em không chảy máu toe tua chị ah. em có xát chanh lên thì không thấy gì.nếu xước dù nhỏ cho chanh lên thấy xót ngay.em cảm ơn. tại em honag mang quá. tất cả tại bia rượu
nhắc lại lần nữa là em ko phải dùng pep trong trường hợp này.

lucky
21-11-2013, 00:11
nhắc lại lần nữa là em ko phải dùng pep trong trường hợp này.
em xin lỗi các anh chị trên diễn đàn. vậy thì ăn tết ngon rồi chị nhỉ

trungan1987
21-11-2013, 00:34
Bạn yên tâm... với những j bạn kể... bạn ko có nguy cơ...

Tuanmecsedec
21-11-2013, 06:27

Như những gì mọi người tư vấn cho bạn không có nguy cơ.Bạn yên tâm không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

Nguyen Ha
21-11-2013, 07:15
em xin lỗi các anh chị trên diễn đàn. vậy thì ăn tết ngon rồi chị nhỉ

Còn lâu mới đến tết nhưng bạn muốn ăn tết lúc nào tùy bạn.

lucky
21-11-2013, 09:42
Còn lâu mới đến tết nhưng bạn muốn ăn tết lúc nào tùy bạn.
em cảm ơn chị.em tính rồi từ pi giờ đến tết còn 10 tuần nữa. em kiểm tra lại tay không thấy vết thương hở to.em chỉ hoang mang là sờ lên đó lâu thôi chị

songchungvoi_HIV
21-11-2013, 09:55
em cảm ơn chị.em tính rồi từ pi giờ đến tết còn 10 tuần nữa. em kiểm tra lại tay không thấy vết thương hở to.em chỉ hoang mang là sờ lên đó lâu thôi chị
Công nhận bạn dai như con đỉa áh

lucky
21-11-2013, 11:27
Công nhận bạn dai như con đỉa áh
vâng tại em hoang mang. các anh chị nói vậy em yên tâm rồi. ko cần dùng pep và cũng không xn

HIV/AIDS
21-11-2013, 11:59
bạn yên tâm không có nguy cơ

lucky
21-11-2013, 12:45
bạn yên tâm không có nguy cơ
em cảm ơn anh đã tư vấn cho em :)

lucky
21-11-2013, 17:42
Như những gì mọi người tư vấn cho bạn không có nguy cơ.Bạn yên tâm không cần dùng thuốc phơi nhiễm.

em cảm ơn anh tuấn.

HIV/AIDS.
21-11-2013, 18:03
vâng tại em hoang mang. các anh chị nói vậy em yên tâm rồi. ko cần dùng pep và cũng không xn
Em không sao cả. Tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn đi

lucky
21-11-2013, 18:19
Em không sao cả. Tìm hiểu kiến thức trên diễn đàn đi

em cảm ơn anh. bây giờ em mới biết một vết thương đủ sâu đủ rộng. giống như 1 vết cắt đang chảy máu mới lây nhiễm

luxubu
22-11-2013, 13:05

Trường hợp của bạn không có nguy cơ.

lucky
22-11-2013, 18:25
Trường hợp của bạn không có nguy cơ.
em cảm ơn. vẫn còn thời gian dùng pep nhưng được tư vấn không phải dùng nên em đỡ lo

HIV/AIDS.
22-11-2013, 18:29
em cảm ơn. vẫn còn thời gian dùng pep nhưng được tư vấn không phải dùng nên em đỡ lo

Đã nói không có nguy cơ mà sao em cứ suy diễn tào lao hoài vậy.

Nguyen Ha
22-11-2013, 18:31
[QUOTE=lucky;43895]em cảm ơn. vẫn còn thời gian dùng pep nhưng được tư vấn không phải dùng nên em đỡ lo[/Q
Chắc chắn không phải dùng pep. Yên tâm đi

lucky
23-11-2013, 12:43
[QUOTE=lucky;43895]em cảm ơn. vẫn còn thời gian dùng pep nhưng được tư vấn không phải dùng nên em đỡ lo[/Q
Chắc chắn không phải dùng pep. Yên tâm đi
cảm ơn chị. nếu có vết xước to chảy máu thì ai dám cho vào ad. em chỉ sợ vết xước nhỏ hay là mắt thường ko nhìn thấy.

songchungvoi_HIV
23-11-2013, 12:47
[QUOTE=Nguyen Ha;43897]
cảm ơn chị. nếu có vết xước to chảy máu thì ai dám cho vào ad. em chỉ sợ vết xước nhỏ hay là mắt thường ko nhìn thấy.
Vết xướt nhỏ hay còn gọi là xướt móng rô dù mắt thường k nhình thấy thì vẫn không có nguy cơ. Bạn nên xem tài liệu này để biết da chúng ta đuợc cấu tạo như thế nào: Noi-sinh-cua-da (http://diendanhiv.vn/threads/2957-Noi-sinh-cua-da)

lucky
23-11-2013, 12:52
[QUOTE=songchungvoi_HIV;44153][QUOTE=lucky;44151]
Vết xướt nhỏ hay còn gọi là xướt móng rô dù mắt thường k nhình thấy thì vẫn không có nguy cơ. Bạn nên xem tài liệu này để biết da chúng ta đuợc cấu tạo như thế nào: Noi-sinh-cua-da (http://diendanhiv.vn/threads/2957-Noi-sinh-cua-da)[
da mình có hẳn 5 lớp. bây giờ em mới biết. hôm đó em nhớ chắc chắn không có vết thương nào đang chảy máu toe tua cả,chỉ sợ vết nhỏ hay xước măng rô. anh cho em xem như vậy em yên tâm rồi. chỉ có vết thương đang chảy mới có nguy cơ

songchungvoi_HIV
23-11-2013, 12:58
[QUOTE=songchungvoi_HIV;44153][QUOTE=lucky;44151]
Vết xướt nhỏ hay còn gọi là xướt móng rô dù mắt thường k nhình thấy thì vẫn không có nguy cơ. Bạn nên xem tài liệu này để biết da chúng ta đuợc cấu tạo như thế nào: Noi-sinh-cua-da (http://diendanhiv.vn/threads/2957-Noi-sinh-cua-da)[
da mình có hẳn 5 lớp. bây giờ em mới biết. hôm đó em nhớ chắc chắn không có vết thương nào đang chảy máu toe tua cả,chỉ sợ vết nhỏ hay xước măng rô. anh cho em xem như vậy em yên tâm rồi. chỉ có vết thương đang chảy mới có nguy cơ
Thật ra DD có đủ tài liệu cho các bạn tham khảo cả, tại các bạn lười, cứ vào chatbox, hoặc chờ mọi người đưa link cho xem thui.

lucky
23-11-2013, 13:00
[QUOTE=lucky;44154][QUOTE=songchungvoi_HIV;44153]
Thật ra DD có đủ tài liệu cho các bạn tham khảo cả, tại các bạn lười, cứ vào chatbox, hoặc chờ mọi người đưa link cho xem thui.
em không có nguy cơ là mừng rồi :) pi giờ để em tìm hiểu :)

Nguyen Ha
23-11-2013, 14:18
[QUOTE=Nguyen Ha;43897]
Đầu to óc bằng quả nho. Nói mãi không hiểu.

lucky
23-11-2013, 16:27
[QUOTE=lucky;44151]
Đầu to óc bằng quả nho. Nói mãi không hiểu.
vâng bây giờ em hiểu rồi. thôi tóm lại là không có nguy cơ không cần dùng pep ^^

lucky
25-11-2013, 22:12
các anh chị ơi. hôm nay người em mỏi quá. đau cơ nữa .em lo quá

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 22:15
các anh chị ơi. hôm nay người em mỏi quá. đau cơ nữa .em lo quá
Không có nguy cơ thì lo gì trùi, mệt mõi và đau cơ có luiên quan chi tới việc bạn k có nguy cơ cho hành vi kích dục bắng tay hả

HIV/AIDS
25-11-2013, 22:16
châu quỳ đang chờ bạn phía trước. bạn biết đườn tới đó không?:JFDBQ00001070425A:

lucky
25-11-2013, 22:19
châu quỳ đang chờ bạn phía trước. bạn biết đườn tới đó không?:JFDBQ00001070425A:
nhà e cách đó 6km, nếu đi xuyên qua cánh đồng thì 2km , ngày xưa những người pị tâm thần trốn dk toàn chạy sang làng em
em ko đùa nữa.mà sao em lo quá

HIV/AIDS
25-11-2013, 22:21
nhà e cách đó 6km, nếu đi xuyên qua cánh đồng thì 2km , ngày xưa những người pị tâm thần trốn dk toàn chạy sang làng em
vậy thì tốt. chuẩn bị hành lí thôi. vào trong đó mang theo điện thoại online cho vui.:monkeys33:

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 22:21
Há há hiểu Châu Quỳ là gì oy

lucky
25-11-2013, 22:24
vậy thì tốt. chuẩn bị hành lí thôi. vào trong đó mang theo điện thoại online cho vui.:monkeys33:
ko biết vào đó có wifi không. em sợ vào đấy mấy bạn đập đt em ý

lucky
25-11-2013, 22:24
Há há hiểu Châu Quỳ là gì oy
thỉnh thoảng đi qua chỗ đó thấy đông vui gê

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 22:25
ko biết vào đó có wifi không. em sợ vào đấy mấy bạn đập đt em ý
Đập ĐT còn đở, nó xé quần xé áo em hỏng chứng. Há Há há

lucky
25-11-2013, 22:27
Đập ĐT còn đở, nó xé quần xé áo em hỏng chứng. Há Há há
mà nghe thấy chỗ đó cúng gê. người dân gần đó bảo thỉnh thoảng đêm khuya người ta cứ hú ầm lên ý

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 22:29
mà nghe thấy chỗ đó cúng gê. người dân gần đó bảo thỉnh thoảng đêm khuya người ta cứ hú ầm lên ý
Em chưa vào đó mà anh thấy em cũng hú oy, chắc cũng chuẩn bị giống họ oy. Hahaha

lucky
25-11-2013, 22:32
Em chưa vào đó mà anh thấy em cũng hú oy, chắc cũng chuẩn bị giống họ oy. Hahaha
có mấy ngày đã pị stress rồi.em lo lo. sợ sợ lại ngĩ linh tinh. nhìn cơ thể mình có gì thay đổi là em lại sợ

songchungvoi_HIV
25-11-2013, 22:37
có mấy ngày đã pị stress rồi.em lo lo. sợ sợ lại ngĩ linh tinh. nhìn cơ thể mình có gì thay đổi là em lại sợ
Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)

lucky
25-11-2013, 23:21
Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra (http://diendanhiv.vn/threads/2740-Stress-la-gi-Hau-qua-cua-Stress-gay-ra)
em vừa đọc rồi anh ah. có lẽ em stress quá rồi

lucky
02-12-2013, 21:58
các anh ơi. hn em thấy cổ em có nhiều hạch quá. thỉnh thoảng mặt nóng bừng.kèm theo ngứa nữa. mệt mỏi quá anh ah. người cũng mỏi.có cả hắt xì nữa. mà thời tiết ngoài em 1 ngay thay đổi rõ ràng. trưa nắng to ấm mà tối lại rét lắm. ko biết phải do thời tiết không nữa. em lo quá anh chị ah

HIV/AIDS..
02-12-2013, 22:07
Thời tiết như vậy mà ko hắt xì mới lạ, xả bớt stress ra đi em iu

lucky
02-12-2013, 22:15
Thời tiết như vậy mà ko hắt xì mới lạ, xả bớt stress ra đi em iu
bt em không sao nhưng thỉnh thoảng người mình có gì khác thường là em lại sợ anh ah

trungan1987
02-12-2013, 22:18
bt em không sao nhưng thỉnh thoảng người mình có gì khác thường là em lại sợ anh ah
Do tâm lý thôi bạn ah... bạn yên tâm... trường hợp bạn ko có nguy cơ...

lucky
02-12-2013, 22:21
Do tâm lý thôi bạn ah... bạn yên tâm... trường hợp bạn ko có nguy cơ...
em hay vào diễn đàn đọc anh ah. hiểu đôi chút. thỉnh thoảng hay nghĩ tới lời các anh chia sẻ để trấn an tinh thần.em cũng ko lo lắng mấynhuwng cơ thể có biểu hiện bất thường em lại sợ.ko thể nào trấn tĩnh dk. em đợi ngày 18 này em đi làm combo 4 tuần anh ah

trungan1987
02-12-2013, 22:25
em hay vào diễn đàn đọc anh ah. hiểu đôi chút. thỉnh thoảng hay nghĩ tới lời các anh chia sẻ để trấn an tinh thần.em cũng ko lo lắng mấynhuwng cơ thể có biểu hiện bất thường em lại sợ.ko thể nào trấn tĩnh dk. em đợi ngày 18 này em đi làm combo 4 tuần anh ah
uhm... 4 tuần bạn có thể làm combo... lấy giấy âm tính về xã stress nhe bạn...

songchungvoi_HIV
02-12-2013, 22:25
các anh ơi. hn em thấy cổ em có nhiều hạch quá. thỉnh thoảng mặt nóng bừng.kèm theo ngứa nữa. mệt mỏi quá anh ah. người cũng mỏi.có cả hắt xì nữa. mà thời tiết ngoài em 1 ngay thay đổi rõ ràng. trưa nắng to ấm mà tối lại rét lắm. ko biết phải do thời tiết không nữa. em lo quá anh chị ah
Hành vi kích dục bằng tay không có nguy cơ với HIV, chuyện nổi hạch nó tự nhiên có từ bé nếu như trong người viêm nhiễm như: viêm nú, viêm họng, viêm dạ dày, viêm ruột thừa.... thì hạch sẽ sưg và viêm là chuyện tự nhiên. Để tránh làm ảnh hưởng cho các thành viên khác gây hoang mang, tôi khóa topic này lại

Nguyen Ha
02-12-2013, 22:44

Trời ạ, giải thích hết lời rồi mà em vẫn thế này sao?

HIV/AIDS..
04-01-2014, 23:25
anh vừa đọc tin inbox của em, trường hợp em ko có nguy cơ với hiv, em cũng xn 26 ngày hiv ag/ab âm tính thì cũng đã chứng minh rồi. em cũng không cần xn tìm kháng thể gì cả, tìm hoài cũng sẽ ko thấy đâu vì em ko có nguy cơ. có điều sau này đừng chơi dại vắt chanh lên dv nhé, không khéo sẽ có món ăn mới khá hấp dẫn đó là món: dv tái chanh nhe em.