PDA

View Full Version : Bị vết quẹt ở chân ko rõ nguyên nhân

thaithinh
23-10-2017, 21:15
Nãy em mua đồ thì đến tiệm tạp hoá , có 2 thanh niên nhìn em , em ko dám nhìn lại thấy cũng sợ sợ , nên mua đồ xong em quay xe đi về . Tự nhiên về nhà phát hiện vết trầy ở bắp chuối chân trái , em đg lo ko biết phải do dắt xe bị hay do thanh niên đứng kế bên lúc em đg quay xe lấy kim tiêm vẹt vào chân em ko ? Em lo quá

Nguyen Ha
23-10-2017, 21:27
Nãy em mua đồ thì đến tiệm tạp hoá , có 2 thanh niên nhìn em , em ko dám nhìn lại thấy cũng sợ sợ , nên mua đồ xong em quay xe đi về . Tự nhiên về nhà phát hiện vết trầy ở bắp chuối chân trái , em đg lo ko biết phải do dắt xe bị hay do thanh niên đứng kế bên lúc em đg quay xe lấy kim tiêm vẹt vào chân em ko ? Em lo quá
Chỉ là 1 vết quẹt thôi mà có gì đáng lo đâu. Vô tình quẹt vào đâu cũng là quẹt sao cứ phải hình dung là kim quẹt.

thaithinh
23-10-2017, 21:39
Vậy nếu đó là kim tiêm có máu hiv thì sao ạ :(

thaithinh
23-10-2017, 21:42
Nếu anh chị phát hiện ra trên người có vết trầy thì anh chị có duy nghĩ bị người ta quẹt kim tiêm vào mình ko ạ :(

Nguyen Ha
23-10-2017, 22:32
Nếu anh chị phát hiện ra trên người có vết trầy thì anh chị có duy nghĩ bị người ta quẹt kim tiêm vào mình ko ạ :(

Vậy nếu đó là kim tiêm có máu hiv thì sao ạ :(
Kim dính máu cũng không có nguy cơ bởi vì kim chỉ quẹt trên da chứ không đâm sâu vào thịt như tiêm thuốc đẩy máu từ kim tiêm vào cơ thể.

Tuanmecsedec
24-10-2017, 08:00

Chủ đề của bạn chỉ mang tính chất suy diễn hoang tưởng,không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.