PDA

View Full Version : Anh/chị giúp mình với về uống thuốc phơi nhiễm HIV

Nguyenvu88
24-10-2017, 05:34
Chào anh/ chị. Tình hình là mình hay uống thuốc lúc 10h đêm, hôm qua do say quá nên mình ngủ quên mất và giật mình dậy lúc 4h sáng và vội vã uposng bù liền; không biết như trường hợp của mình thuốc có tác dụng ko ạ, rồi tối mai mình uống vẫn là 10h đêm tiếp được khộng ạ. Mình xin cảm ơn.

Charles
24-10-2017, 07:50
Chào anh/ chị. Tình hình là mình hay uống thuốc lúc 10h đêm, hôm qua do say quá nên mình ngủ quên mất và giật mình dậy lúc 4h sáng và vội vã uposng bù liền; không biết như trường hợp của mình thuốc có tác dụng ko ạ, rồi tối mai mình uống vẫn là 10h đêm tiếp được khộng ạ. Mình xin cảm ơn.

Nếu chỉ trễ 1 bữa thì không sao, hôm sau bạn vẫn uống 22h.

Nguyenvu88
24-10-2017, 07:53
Cảm ơn anh.

Nếu chỉ trễ 1 bữa thì không sao, hôm sau bạn vẫn uống 22h.

Tuanmecsedec
24-10-2017, 08:16

Bạn nên để điện thoại báo giờ uống.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.