PDA

View Full Version : Trẻ thiếu máu có phải do HIV

giadinhtoi
24-10-2017, 21:33
Em chào anh chị, cho đến giờ em vẫn sợ mặc dù 2 năm trước anh chị tư vấn cho em không phải lo, nhưng gần đây con em 2 tuổi bị ốm nằm viện do viêm phế quản và viêm tai giữa nhẹ, có biểu hiện thiếu máu nhiều, em đọc trên mạng thì thấy trẻ HIV có dấu hiệu thiếu máu, em cảm thấy sợ quá.

Trần Quang Vinh
24-10-2017, 22:30
Em chào anh chị, cho đến giờ em vẫn sợ mặc dù 2 năm trước anh chị tư vấn cho em không phải lo, nhưng gần đây con em 2 tuổi bị ốm nằm viện do viêm phế quản và viêm tai giữa nhẹ, có biểu hiện thiếu máu nhiều, em đọc trên mạng thì thấy trẻ HIV có dấu hiệu thiếu máu, em cảm thấy sợ quá.
Bạn đọc được thông tin đó ở đâu thì lên đó hỏi , còn ở đây khẳng định Hiv chỉ có xét nghiệm mới biết rỏ tình trạng lây nhiểm thôi bạn

Tuanmecsedec
24-10-2017, 23:07

Trẻ thiếu máu liên quan gì đến HIV bạn,nếu muốn gì thì đi xét nghiệm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.