PDA

View Full Version : Sợ nguy cơ bị bụi vào mắt

Vitngoc
26-10-2017, 15:56
Thưa các a/c,em có tìm hiểu trên diễn đàn,em cũng bị như cái bạn trên diễn đàn là bị dị vật vào mắt,cho em hỏi em có nguy cơ với hiv ko nếu dị vật đó dính máu ạ?hic hic

Tuanmecsedec
26-10-2017, 16:03
Thưa các a/c,em có tìm hiểu trên diễn đàn,em cũng bị như cái bạn trên diễn đàn là bị dị vật vào mắt,cho em hỏi em có nguy cơ với hiv ko nếu dị vật đó dính máu ạ?hic hic

Bạn tham gia diễn đàn lâu rồi và cũng có rất nhiều chủ đề hỏi,bạn nên tự tìm hiểu kiến thức HIV trên diễn đàn có snẵn để trang bị cho mình đi bạn.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Trần Quang Vinh
26-10-2017, 16:05
Hiv cơ bằng không !

Vitngoc
26-10-2017, 20:49
Nghĩa là ko có nguy cơ gì phải ko các a/c?

Vitngoc
26-10-2017, 21:16
Mấy a/c ơi đừng bỏ em,hic hic

Tuanmecsedec
26-10-2017, 21:45
Nghĩa là ko có nguy cơ gì phải ko các a/c?

Mấy a/c ơi đừng bỏ em,hic hic

Không phải bài này mà bạn không có nguy cơ,mà toàn bộ từ trước tới giờ bạn tham gia diễn đàn,không có bài nào gọi là nguy cơ hết.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.