PDA

View Full Version : bệnh của em có phải là triệu chứng H không

kahli
26-10-2017, 18:47
cho em hỏi 2 tháng trước em có bị đau bụng kéo dài mấy tuần (tới giờ thi thoảng vẫn tái lại cũng có thể do em thường ăn không đúng giờ) rồi khoảng gần 1 tháng trước có bị viêm phế quản(lúc đó trời có trở lạnh mà bản thân em thì có bệnh hen suyễn từ nhỏ) , ngoài ra tim em còn đập nhanh nhưng bác sĩ nói là do viêm phế quản thôi, giờ thì hết rồi, kèm theo đó mấy ngày nay em có hơi ngứa vài chỗ trên người, bị sụt 3 kg, ho nhưng không nhiều, hông biết như vậy có phải triệu chứng H hay tại em lo quá.

Tuanmecsedec
26-10-2017, 19:00
cho em hỏi 2 tháng trước em có bị đau bụng kéo dài mấy tuần (tới giờ thi thoảng vẫn tái lại cũng có thể do em thường ăn không đúng giờ) rồi khoảng gần 1 tháng trước có bị viêm phế quản(lúc đó trời có trở lạnh mà bản thân em thì có bệnh hen suyễn từ nhỏ) , ngoài ra tim em còn đập nhanh nhưng bác sĩ nói là do viêm phế quản thôi, giờ thì hết rồi, kèm theo đó mấy ngày nay em có hơi ngứa vài chỗ trên người, bị sụt 3 kg, ho nhưng không nhiều, hông biết như vậy có phải triệu chứng H hay tại em lo quá.

Bạn đọc lại chủ đề này.

Chủ đề: bị chảy máu khi cạo mặt sợ thợ không thay dao cạo có sao không ? (http://www.diendanhiv.vn/threads/55751-bi-chay-mau-khi-cao-mat-so-tho-khong-thay-dao-cao-co-sao-khong)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.