PDA

View Full Version : thắc mắc về điều trị bệnh xã hội

dinhhùng
26-10-2017, 22:10
Các a chị cho em hỏi 1 câu thôi là sau quan hệ vào ngày thứ 28 em xét nghiệm viêm gan B thì kết quả là âm tính là chính xác chưa ạ, bây giờ là sau 3 tháng rồi em có cần đi xét nghiệm lại không ạ. Mong anh chị trả lời cho em ạ.

Tuanmecsedec
26-10-2017, 23:35
Các a chị cho em hỏi 1 câu thôi là sau quan hệ vào ngày thứ 28 em xét nghiệm viêm gan B thì kết quả là âm tính là chính xác chưa ạ, bây giờ là sau 3 tháng rồi em có cần đi xét nghiệm lại không ạ. Mong anh chị trả lời cho em ạ.

Bạn đã tạo chủ đề hỏi rồi và đã được ban quản trị tư vấn rồi,bạn nên vào đọc lại.Nếu còn thắc mắc thì bạn post tiếp vào chủ đề đã có.Bạn không được mở chủ đề mới nữa.

Chủ đề: Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su và kích dục bằng miệng bên ngoài âm đạo (http://www.diendanhiv.vn/threads/53700-Quan-he-voi-gai-mai-dam-co-dung-bao-cao-su-va-kich-duc-bang-mieng-ben-ngoai-am-dao)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.