PDA

View Full Version : ốc dưới ghế sofa và hiv

spiderquyen
27-10-2017, 17:44
Hôm nay e đi cafe ở highland khi ngồi ở ghế sofa nó bị rách 1 lổ nhỏ, lúc ngồi e ngồi lên cái lổ đó e cảm nhận có vật gì đâm vào mông mình ,e liền nhất mông ra và lấy tay nhấn vào thì bị đâm chảy máu, sau đó e cố mò vô thì đó là đầu nhọn của con ốc . vậy e bị đâm chảy máu z e có bị HIV ko ạ? e hoang mang quá. đi cf mà về cứ nghĩ tới là ko ngủ dc.

Nguyen Ha
27-10-2017, 18:44
Hôm nay e đi cafe ở highland khi ngồi ở ghế sofa nó bị rách 1 lổ nhỏ, lúc ngồi e ngồi lên cái lổ đó e cảm nhận có vật gì đâm vào mông mình ,e liền nhất mông ra và lấy tay nhấn vào thì bị đâm chảy máu, sau đó e cố mò vô thì đó là đầu nhọn của con ốc . vậy e bị đâm chảy máu z e có bị HIV ko ạ? e hoang mang quá. đi cf mà về cứ nghĩ tới là ko ngủ dc.

Con ốc này không làm lây truyền HIV cho bạn, không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
27-10-2017, 19:02

Những gì bạn lo lắng 100% không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.