PDA

View Full Version : Quan hệ đồng giới nam

Superbeo
28-10-2017, 18:25
Hôm nay là tròn 28 ngày kể từ em có hành vi cuối là quan hệ với người yêu của em có dùng bcs, nhưng em oral cho người yêu em và nuốt dịch nhờn. Còn các nguy cơ sau này thì em đều chỉ cho người ta oral cho em chứ e không làm lại ạ.
Vơi kết quả này e có an tâm không các anh chị ạ
Hôm nay em đi spa chăm sóc da thì có massage toan thân, bạn massage cho em thì nút ngực và em tự thử dâm ra. Hai đứa cũng có ôm nhau. Như vậy em có nguy cơ gì không ạ. 304304

Tuanmecsedec
28-10-2017, 18:39
Hôm nay là tròn 28 ngày kể từ em có hành vi cuối là quan hệ với người yêu của em có dùng bcs, nhưng em oral cho người yêu em và nuốt dịch nhờn. Còn các nguy cơ sau này thì em đều chỉ cho người ta oral cho em chứ e không làm lại ạ.
Vơi kết quả này e có an tâm không các anh chị ạ
Hôm nay em đi spa chăm sóc da thì có massage toan thân, bạn massage cho em thì nút ngực và em tự thử dâm ra. Hai đứa cũng có ôm nhau. Như vậy em có nguy cơ gì không ạ. 304304

Bạn yên tâm kết quả này và không cần xét nghiệm nữa,vì bạn không có nguy cơ.CÒn hành vi bạn Spa những gì bạn kể không có nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.