PDA

View Full Version : Giup em voi lo qua kiêm tiêm đâm

Cantrogiup
21-11-2013, 20:30
Em bị người ta đâm kiêm tiêm vào người đâm nhanh em quay lại nó chạy xa rồi và dục kiêm xuống đường . Nó không có bơm máu vào vì nó đâm nhanh rồi chạy em có nguy cơ không huhu

Tuanmecsedec
21-11-2013, 20:40
Em bị người ta đâm kiêm tiêm vào người đâm nhanh em quay lại nó chạy xa rồi và dục kiêm xuống đường . Nó không có bơm máu vào vì nó đâm nhanh rồi chạy em có nguy cơ không huhu

Trường hợp của bạn được trả lời ngay câu hỏi của bạn.

songchungvoi_HIV
21-11-2013, 21:15
Nó không có bơm máu vào vì nó đâm nhanh rồi chạy ==> Bạn đã tự trả lời rùi đó

cuoc_song_moi
21-11-2013, 21:27
K bơm máu vào thì làm gì có virus hiv

Cantrogiup
22-11-2013, 22:56
Dạ em thanks các Anh giúp em . Nay em có vấn đề Cần các Anh giúp em 1 lần nữa hum qua em và thằng bạn có xích mích đánh nhau chãy máu và em có dằn co với nó máu nó chãy vào vết thương em . Theo em đươjc biết ngươfi này đi gmd nhiều lần không dùng bcs em rất lo . Mong mấy Anh cho em biết em có nguy cơ không

songchungvoi_HIV
22-11-2013, 23:00
Dạ em thanks các Anh giúp em . Nay em có vấn đề Cần các Anh giúp em 1 lần nữa hum qua em và thằng bạn có xích mích đánh nhau chãy máu và em có dằn co với nó máu nó chãy vào vết thương em . Theo em đươjc biết ngươfi này đi gmd nhiều lần không dùng bcs em rất lo . Mong mấy Anh cho em biết em có nguy cơ không
Chấm cở bao nhiêu? cở một thau máu tạt vào người không? Nếu như vết thương cả hai người như bị đụng xe rùi máu người nọ xọ người kia ướt nhẹp người, thương tích đầy mình thì mới có nguy cơ

Cantrogiup
22-11-2013, 23:38
Dạ tại em nghe nói máu ít cũng bị mà Anh . Vì người dùng chung kiêm chích chỉ 1 tí máu đã .... Nên em lo

songchungvoi_HIV
22-11-2013, 23:42
Dạ tại em nghe nói máu ít cũng bị mà Anh . Vì người dùng chung kiêm chích chỉ 1 tí máu đã .... Nên em lo
Kim chích k có nguy cơ, khi và chỉ khi dùng bơm kim có máu bơm máu vào cơ thể mới có nguy cơ

Cantrogiup
22-11-2013, 23:53
Dạ em biết ý em nói là bơm vào 1 tí máu đã có nguy cơ vậy tại sao máu em trùng máu người đó ko sao ạ

songchungvoi_HIV
23-11-2013, 00:05
Dạ em biết ý em nói là bơm vào 1 tí máu đã có nguy cơ vậy tại sao máu em trùng máu người đó ko sao ạ
Trong bơm kim 1 tí thì làm sao bơm vào cơ thể? Phải ít nhất đủ bơm thì mới có nguy cơ, do máu được bơm trực tiếp vào, Còn bạn chỉ là va chạm bình thường, nếu như bạn thấy những gì tôi phân tích nảy giờ mà bạn rơi vào nhưng gì tôi nói thì bạn mới có nguy cơ

Cantrogiup
23-11-2013, 16:19
Theo em biết hiv chỉ lây qua 3 con đường . Qhtd , kiem chích ma tuý . Truyền máu . Là chính , còn những vấn đề bị người ta đâm , máu - máu do đánh nhau là không thể hả anh

songchungvoi_HIV
23-11-2013, 16:39
Theo em biết hiv chỉ lây qua 3 con đường . Qhtd , kiem chích ma tuý . Truyền máu . Là chính , còn những vấn đề bị người ta đâm , máu - máu do đánh nhau là không thể hả anh
Tôi đã phân tích cho bạn rùi: Nếu vết thương của hai người phải giống như vết thương tai nạn giao thông, có nghĩa là máu chảy lênh lắn, vết thương sâu rộng, và cả 2 người máu nọ xọ máu kia kiểu như tắm máu vậy. Vậy bạn nhận định xem bạn có nguy cơ không?

HIV/AIDS.
23-11-2013, 16:41
Trường hợp em không có nguy cơ. Em yên tâm