PDA

View Full Version : Lo lắng máu bắn vào mắt

chisusu93
06-11-2017, 23:52
Em chào anh, chị. Anh chị cho e hỏi chút ạ. Chuyện là hồi tối e có đi ăn uống, nhậu. Trong lúc nhậu e ko để ý thì bị thằng bên cạnh nó bắn nước gì đó vào mắt e ( e sợ là máu và thằng đó là thằng nghiện và bị dính HIV ạ ) làm mắt em bị cay và dụi mắt nhiều ạ. Anh chị cho e hỏi e có nguy cơ bị làm sao ko ạ. Vì theo em được biết máu mà bắn vào niêm mặc mắt cũng bị HIV ạ. E lo quá. Anh chị trả lời giúp em với ạ. Em cảm ơn

Tuanmecsedec
07-11-2017, 07:16
Em chào anh, chị. Anh chị cho e hỏi chút ạ. Chuyện là hồi tối e có đi ăn uống, nhậu. Trong lúc nhậu e ko để ý thì bị thằng bên cạnh nó bắn nước gì đó vào mắt e ( e sợ là máu và thằng đó là thằng nghiện và bị dính HIV ạ ) làm mắt em bị cay và dụi mắt nhiều ạ. Anh chị cho e hỏi e có nguy cơ bị làm sao ko ạ. Vì theo em được biết máu mà bắn vào niêm mặc mắt cũng bị HIV ạ. E lo quá. Anh chị trả lời giúp em với ạ. Em cảm ơn

Bạn tham gia hơn 2 năm rồi và tạo rất nhiều nick trên diễn đàn mà chứng lo lắng hoang tưởng của bạn cho đến nay vẫn chưa hết hay sao bạn ?.Cuộc sống mà bạn cứ lo lắng vớ vẩn như thế này thì làm sao còn ý nghĩa nữa.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.