PDA

View Full Version : Quan hệ với gái mại dâm có dùng bao cao su

sailam99
07-11-2017, 18:43
anh chị ơi em lo quá cách đây độ 20 ngày thì em có đi chơi gmd thì em có đeo bao cao su rồi ạ nhưng em lo quá sợ có nguy cơ lắm vì em có biểu hiện ạ em có làm xét nghiệm hiv ag ab ở bạch mai là (18 ngày) kết quả âm tính nhưng em lo lắm ạ anh chị tư vấn giúp em với 😭 vì một lần chót dại em còn trẻ quá liệu 18 kết quả âm tính có an toàn chưa ạ

Tuanmecsedec
07-11-2017, 18:55
anh chị ơi em lo quá cách đây độ 20 ngày thì em có đi chơi gmd thì em có đeo bao cao su rồi ạ nhưng em lo quá sợ có nguy cơ lắm vì em có biểu hiện ạ em có làm xét nghiệm hiv ag ab ở bạch mai là (18 ngày) kết quả âm tính nhưng em lo lắm ạ anh chị tư vấn giúp em với ������ vì một lần chót dại em còn trẻ quá liệu 18 kết quả âm tính có an toàn chưa ạ

Phương pháp xét nghiệm HIV Ag/Ab (HIV Combo ) sau 4 tuần (28 ngày) xét nghiệm mới chính xác.Nhưng trường hợp bạn lo lắng thôi không có nguy cơ.Bạn cũng không cần thiết xét nghiệm.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

sailam99
07-11-2017, 19:23
nhưng em lo lắm có biểu hiện anh ạ em hôm nay là ngày thứ 20 em đợi 8 hôm nữa đi làm xét nghiệm như trên ạ mới đúng hả a em lo quá

Nguyen Ha
07-11-2017, 19:27
nhưng em lo lắm có biểu hiện anh ạ em hôm nay là ngày thứ 20 em đợi 8 hôm nữa đi làm xét nghiệm như trên ạ mới đúng hả a em lo quá

anh chị ơi em lo quá cách đây độ 20 ngày thì em có đi chơi gmd thì em có đeo bao cao su rồi ạ nhưng em lo quá sợ có nguy cơ lắm vì em có biểu hiện ạ em có làm xét nghiệm hiv ag ab ở bạch mai là (18 ngày) kết quả âm tính nhưng em lo lắm ạ anh chị tư vấn giúp em với vì một lần chót dại em còn trẻ quá liệu 18 kết quả âm tính có an toàn chưa ạ
Trường hợp của bạn không có nguy cơ, xét nghiệm giải tỏa tâm lý hãy chờ đủ 28 ngày sau nguy cơ hãy đi xét nghiệm cho khỏi lăn tăn. Triệu chứng là do tâm lý của bạn mà ra chứ không phải do HIV.

sailam99
07-11-2017, 19:38
vâng ạ em chỉ cầu mong là như vậy ạ cầu trời cho con làm lại cuộc đời 1 lần thui cảm ơn anh chị nhiều lắm

Nguyen Ha
07-11-2017, 19:40
vâng ạ em chỉ cầu mong là như vậy ạ cầu trời cho con làm lại cuộc đời 1 lần thui cảm ơn anh chị nhiều lắm

Bạn yên tâm với những gì được tư vấn đi. Trường hợp của bạn XN chắc chắn âm tính.

Tuanmecsedec
07-11-2017, 19:44

Bạn tìm hiểu thêm các chủ đề này :

Chủ đề: Xét nghiệm combo 4 tuần âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/5685-Xet-nghiem-combo-4-tuan-am-tinh)
Chủ đề: 28 ngày âm tính phương pháp hiv combo ? (http://diendanhiv.vn/threads/6761-28-ngay-am-tinh-phuong-phap-hiv-combo)
Chủ đề: em xét nghiệm Combo đúng 28 ngày (http://diendanhiv.com.vn/threads/7870-em-xet-nghiem-Combo-dung-28-ngay)
Chủ đề: Quan hệ không bcs xét nghiệm 28 ngày combo âm tính (http://diendanhiv.vn/threads/11302-Quan-he-khong-bcs-xet-nghiem-28-ngay-combo-am-tinh)

Chủ đề: Tại sao Việt Nam chưa khẳng định 4 tuần xét nghiệm hiv combo AT là đã an toàn? (http://diendanhiv.com.vn/threads/8255-Tai-sao-Viet-Nam-chua-khang-dinh-4-tuan-xet-nghiem-hiv-combo-AT-la-da-an-toan)
Chủ đề: xét nghiệm HIV Combo bên nuoc ngoài 4 tuần âm tính,bác sĩ bảo ko cần xét nghiem nua (http://diendanhiv.vn/threads/15973-xet-nghiem-HIV-Combo-ben-nuoc-ngoai-4-tuan-am-tinh-bac-si-bao-ko-can-xet-nghiem-nua)

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

sailam99
07-11-2017, 20:06
nhưng anh ơi lúc em tháo bao cao su em xem hình nhưnko thủng bảo tay em sờ vào bao sao đó em rửa tay bằng nước trước song em mới rửa dương vật ở cằm e nổi hạch hay sáo ý em lo lắm ạ nếu 28 ngày xét nghiệm âm tính thì liêu có an toàn ko ạ

Nguyen Ha
07-11-2017, 20:11
nhưng anh ơi lúc em tháo bao cao su em xem hình nhưnko thủng bảo tay em sờ vào bao sao đó em rửa tay bằng nước trước song em mới rửa dương vật ở cằm e nổi hạch hay sáo ý em lo lắm ạ nếu 28 ngày xét nghiệm âm tính thì liêu có an toàn ko ạ

Bạn không có nguy cơ, xét nghiệm giải tỏa tâm lý, chỉ cần xét nghiệm combo sau 28 ngày là yên tâm an toàn.

sailam99
07-11-2017, 20:28
nhưng mà hiện tại bây giờ họng hơi đau với hạch cổ gần môi có cái gì màu trắng ạ bên trái gần mép cháu lặn ra màu trắng lo quá

Nguyen Ha
07-11-2017, 20:45
nhưng mà hiện tại bây giờ họng hơi đau với hạch cổ gần môi có cái gì màu trắng ạ bên trái gần mép cháu lặn ra màu trắng lo quá

Hạch ở cổ gần như ai cũng có. Môi gần mép có thể do bạn bị chốc mép vì nóng trong người thôi. Không liên quan tới HIV.

sailam99
07-11-2017, 21:52
nhưng em đau nhức cơ bắp mệt mỏi hơn rất nhiều lại có thêm hiện tượng có 1 cái mụn ở môi em rất là lo nắng nếu mà bị chắc em chết mất nhưng nghĩ đến ba mẹ em không muốn mình dại dột vì em chưa báo hiếu cho cha mẹ mà bây giờ là gáng nặng làm cho ba mẹ sốc nếu ba mẹ em biết chắc cũng vì em mà suy nghĩ nhiều

sailam99
07-11-2017, 21:54
chỉ còn đợi 8 ngày nữa xem tình hình trong người và em đi xét nghiệm lại thôi anh chị ơi em khổ quá

Trần Quang Vinh
07-11-2017, 21:55
nhưng em đau nhức cơ bắp mệt mỏi hơn rất nhiều lại có thêm hiện tượng có 1 cái mụn ở môi em rất là lo nắng nếu mà bị chắc em chết mất nhưng nghĩ đến ba mẹ em không muốn mình dại dột vì em chưa báo hiếu cho cha mẹ mà bây giờ là gáng nặng làm cho ba mẹ sốc nếu ba mẹ em biết chắc cũng vì em mà suy nghĩ nhiều
Bạn ko có nguy cơ nhiễm Hiv nhưng có nguy cơ bị stress. Yên tâm đi bạn

Tuanmecsedec
07-11-2017, 23:13

chỉ còn đợi 8 ngày nữa xem tình hình trong người và em đi xét nghiệm lại thôi anh chị ơi em khổ quá

Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

sailam99
08-11-2017, 07:27
nhưng em lo lắm anh ơi tính từ ngày đấy đến giờ 21 rồi em thấy người mệt mỏi toàn thân đi em sợ lắm đeo bao rồi nhưng lúc bỏ ra sợ dính dịch vào tay rửa dương vật nhưng lúc đó em đaz rửa dương vật rồi em sợ lắm anh ơi 20 đến ngày 28 em làm cái xét nghiệm kia thì liệu có chăc ko

Tuanmecsedec
08-11-2017, 07:55
nhưng em lo lắm anh ơi tính từ ngày đấy đến giờ 21 rồi em thấy người mệt mỏi toàn thân đi em sợ lắm đeo bao rồi nhưng lúc bỏ ra sợ dính dịch vào tay rửa dương vật nhưng lúc đó em đaz rửa dương vật rồi em sợ lắm anh ơi 20 đến ngày 28 em làm cái xét nghiệm kia thì liệu có chăc ko

Bạn muốn xét nghiệm thì tùy bạn,Tuanmecsedec khẳng định bạn không có nguy cơ.

sailam99
08-11-2017, 09:50
nhưng anh ơi xét nghiệm ngày 28 mà âm tính thì xét nghiệm tiếp thì có bị lật kèo ko em lo quá

Trần Quang Vinh
08-11-2017, 10:12
nhưng anh ơi xét nghiệm ngày 28 mà âm tính thì xét nghiệm tiếp thì có bị lật kèo ko em lo quá
Trường hợp của bạn quan hệ có dùng bcs ko rách ko tuột là an toàn . Vì vậy bạn có xét nghiệm thời gian nào sau bao lâu kết quả đều Âm tính

sailam99
08-11-2017, 11:19
nếu không có biểu hiện thì em cũng không lo anh chị ạ nhưng đến giờ em sợ quá em nghĩ mình sắp chết rồi ý em sợ quá tress nhiều quá

Trần Quang Vinh
08-11-2017, 11:32
nếu không có biểu hiện thì em cũng không lo anh chị ạ nhưng đến giờ em sợ quá em nghĩ mình sắp chết rồi ý em sợ quá tress nhiều quá
Khẳng định 1 đều bạn ko có lây hay nhiễm nên việc xét nghiệm là ko cần thiết

Tuanmecsedec
08-11-2017, 14:21

Bạn hỏi câu dư thừa quá,bạn có nguy cơ đâu mà lật kèo hay lật Xuồng.

sailam99
08-11-2017, 18:15
em cũng lo vì sợ em xin nỗi vì hỏi những câu như vậy ạ vì em có biểu hiện như mệt mỏi đau cơ nhưng vì em sợ quá em cảm ơn a nhiều lắm ạ em sẽ đợi đủ 28 ngày đi xét nghiệm lại ạ vì em cũng có lúc uống thuốc tự tử rồi anh tuấn vì chưa biết kết qua ra sao em sẽ đợi và báo a nhé cảm ơn anh nhiều lắm

Trần Quang Vinh
08-11-2017, 19:00
Bqt đã tư vấn còn vấn đề biểu hiện là do thời tiết với stress thôi

sailam99
10-11-2017, 08:18
anh tuấn ơi e hỏi xét nghiệm hiv. ag/ab miễn dịch tự động là xét nghiệm gì ạ xét nghiệm này có phải combo không ạ vì em thấy lo quá

Tuanmecsedec
10-11-2017, 08:39
anh tuấn ơi e hỏi xét nghiệm hiv. ag/ab miễn dịch tự động là xét nghiệm gì ạ xét nghiệm này có phải combo không ạ vì em thấy lo quá

HIV Ag/Ab tức là phương pháp Combo.

Nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

sailam99
14-11-2017, 20:45
chào anh tuấn chào mọi người hôm nay là được 28 ngày tính từ ngày quan hệ em đi xét nghiệm tại bệnh viện bạch mai hà nội với phương pháp hiv ag/ab giá 126.000 kết quả âm tính cho em hỏi anh tuấn là đây có phải phương pháp combo không ạ tại sao lại không ghi combo mà lại ghi hiv ag/ab miễn dịch tự động em cảm ơn ạ vì em quan hệ với người lạ ko biết người đó có bị không nhưng em lo lắm vì em đã đeo bao rồi và sau khi song em có tháo bao cao su và rửa tay dương vật nhưng em mất ăn mất ngủ vì quá lo nắng em mong a tuấn tư vấn cho em e cảm ơn nhiều :(

Charles
14-11-2017, 20:47
chào anh tuấn chào mọi người hôm nay là được 28 ngày tính từ ngày quan hệ em đi xét nghiệm tại bệnh viện bạch mai hà nội với phương pháp hiv ag/ab giá 126.000 kết quả âm tính cho em hỏi anh tuấn là đây có phải phương pháp combo không ạ tại sao lại không ghi combo mà lại ghi hiv ag/ab miễn dịch tự động em cảm ơn ạ vì em quan hệ với người lạ ko biết người đó có bị không nhưng em lo lắm vì em đã đeo bao rồi và sau khi song em có tháo bao cao su và rửa tay dương vật nhưng em mất ăn mất ngủ vì quá lo nắng em mong a tuấn tư vấn cho em e cảm ơn nhiều :(

Đây đúng là XN Combo bạn.

sailam99
14-11-2017, 21:09
và em cần chốt lại xét nghiệm ở tuần bao nhiêu em nghe bác sĩ bảo đợi 3 tháng nhưng em thấy anh chị trên mạng bảo 12 tuần đi xét nghiệm lại là an toàn hay phải chờ 3 tháng và liệu có bị lật kèo ko a tuấn

Charles
14-11-2017, 21:36
và em cần chốt lại xét nghiệm ở tuần bao nhiêu em nghe bác sĩ bảo đợi 3 tháng nhưng em thấy anh chị trên mạng bảo 12 tuần đi xét nghiệm lại là an toàn hay phải chờ 3 tháng và liệu có bị lật kèo ko a tuấn

Bạn có nguy cơ đâu mà chốt với khóa.

Tuanmecsedec
15-11-2017, 07:06
?

Bạn đọc lại coi có chổ nào mà ban quản trị tư vấn cho bạn là có nguy cơ không ?. Sau khi bạn đọc lại thì sẽ biết kết quả này như thế nào. và có cần xét nghiệm nữa không.

sailam99
15-11-2017, 12:12
nhưng em lo quá ạ chả biết tại sao em cứ mệt mỏi bắp tay đặc biệt là đùi và chân lo nghĩ suốt ngày mà không làm ăn gì được và cho em hỏi 4 tuần đợi 8 tuần nữa đi xét nghiệm lại bằng phương pháp hiv ag ab miễn dịch tự động máy cobas6000 có được không em sợ lắm ạ

songlanhmanh88
15-11-2017, 12:27
nhưng em lo quá ạ chả biết tại sao em cứ mệt mỏi bắp tay đặc biệt là đùi và chân lo nghĩ suốt ngày mà không làm ăn gì được và cho em hỏi 4 tuần đợi 8 tuần nữa đi xét nghiệm lại bằng phương pháp hiv ag ab miễn dịch tự động máy cobas6000 có được không em sợ lắm ạ
Bạn ko có nguy cơ thì XN lúc nào cũng đc, và tất nhiên sẽ ÂM TÍNH.

Charles
15-11-2017, 13:24

Thời điểm 12 tuần bạn XN phương pháp nào cũng được, thông thường chỉ cần Test nhanh tìm kháng thể.

Tuanmecsedec
15-11-2017, 13:57
Bạn muốn xét nghiệm nữa thì tùy bạn,Tuanmecsedec đảm bảo bạn có xét nghiệm tiếp thì 100% kết quả sẽ âm tính.

sailam99
20-11-2017, 18:27
vâng em cảm ơn các anh trong diễn đàn và em đang đợi 8 tuần là đủ 12 tuần sau nguy cơ thì em chốt lại tuần 12 thì làm phương pháp nào ạ combo có được không ạ em cảm ơn nhiều lắm

Charles
20-11-2017, 18:29
vâng em cảm ơn các anh trong diễn đàn và em đang đợi 8 tuần là đủ 12 tuần sau nguy cơ thì em chốt lại tuần 12 thì làm phương pháp nào ạ combo có được không ạ em cảm ơn nhiều lắm

Thời điểm 12 tuần bạn XN phương pháp nào cũng được.

Tuanmecsedec
20-11-2017, 20:13

Bạn muốn xét nghiệm nữa thì tùy bạn,Tuanmecsedec đảm bảo bạn có xét nghiệm tiếp thì 100% kết quả sẽ âm tính.

sailam99
27-11-2017, 23:09
anh tuấn ơi anh chị ơi 28 ngày em ra bạch mai xét nghiệm thì bác sĩ bảo xét nghiệm hiv ag/ab miẽn dịch tự động em chả biết có phải combo ko nữa máy cobas600 gì đấy đến hôm nay là 41 ngày rùi mà em thấy tay tái ngứa mặt nữa mẩn đỏ nên hàm trái có hạch bằng hạt đỗ thôi em lo quá em đeo bao rùi nhưng lúc tháo bao không biết có bị không em có rửa tay nữa, mà em thấy các anh chị trên diễn đàn bảo 12 chốt anti hiv chứ combo chỉ 4 6 tuần thui ạ em lo quá nếu mà bị chắc em chết mất thôi ko thể nào mà bỏ suy nghĩ nó ám ảnh em quá

Tuanmecsedec
28-11-2017, 06:51
anh tuấn ơi anh chị ơi 28 ngày em ra bạch mai xét nghiệm thì bác sĩ bảo xét nghiệm hiv ag/ab miẽn dịch tự động em chả biết có phải combo ko nữa máy cobas600 gì đấy đến hôm nay là 41 ngày rùi mà em thấy tay tái ngứa mặt nữa mẩn đỏ nên hàm trái có hạch bằng hạt đỗ thôi em lo quá em đeo bao rùi nhưng lúc tháo bao không biết có bị không em có rửa tay nữa, mà em thấy các anh chị trên diễn đàn bảo 12 chốt anti hiv chứ combo chỉ 4 6 tuần thui ạ em lo quá nếu mà bị chắc em chết mất thôi ko thể nào mà bỏ suy nghĩ nó ám ảnh em quá

HIV Ag/Ab chính là phương pháp kết hợp(combo) tìm kháng nguyên và kháng thể.

Charles
28-11-2017, 06:51

HIV Ag/Ab chính là phương pháp XN tìm kháng nguyên và kháng thể (Combo). Bạn đã được tư vấn không có nguy cơ còn lo gì nữa.

sailam99
29-11-2017, 21:51
anh tuấn ơi mọi người trong diễn đàn sau khi nguy cơ 28 ngày em xét nghiệm hiv ag/ab miễn dịch tự động ở bạch mai âm tính và không có chỉ số như mọi người chỉ có âm tính thôi em hỏi đó có phải phương pháp comboo không và hôm nay 45 ngày em có biểu hiện như mệt mỏi hơi ngứa ở mặt và có hạch ở hàm trái cũng bé thui ạ và sờ vào nó không cứng cũng không to và em sợ lắm anh tuấn ơi mọi người ơi em sợ chốt ở 3 tháng sẽ dương tính ý đợi 45 ngày nữa em chọn phương pháp nào để xét mghiem ạ em lo quá nguy cơ của em là đeo bao rồi ạ và lúc tháo bao em có rửa tay rửa dương vật em có thói quen cắn móng tay sợ bị sước nên khá lo ạ 😭 nhiều ngày gần đây có nhiều điềm báo với em quá ....

Nguyen Ha
29-11-2017, 22:06
anh tuấn ơi mọi người trong diễn đàn sau khi nguy cơ 28 ngày em xét nghiệm hiv ag/ab miễn dịch tự động ở bạch mai âm tính và không có chỉ số như mọi người chỉ có âm tính thôi em hỏi đó có phải phương pháp comboo không và hôm nay 45 ngày em có biểu hiện như mệt mỏi hơi ngứa ở mặt và có hạch ở hàm trái cũng bé thui ạ và sờ vào nó không cứng cũng không to và em sợ lắm anh tuấn ơi mọi người ơi em sợ chốt ở 3 tháng sẽ dương tính ý đợi 45 ngày nữa em chọn phương pháp nào để xét mghiem ạ em lo quá nguy cơ của em là đeo bao rồi ạ và lúc tháo bao em có rửa tay rửa dương vật em có thói quen cắn móng tay sợ bị sước nên khá lo ạ nhiều ngày gần đây có nhiều điềm báo với em quá ....

Đây là xét nghiệm combo HIV. Bạn yên tâm không cần xét nghiệm nữa vì ngay từ đầu bạn được tư vấn không có nguy cơ.

Tuanmecsedec
29-11-2017, 22:26
anh tuấn ơi mọi người trong diễn đàn sau khi nguy cơ 28 ngày em xét nghiệm hiv ag/ab miễn dịch tự động ở bạch mai âm tính và không có chỉ số như mọi người chỉ có âm tính thôi em hỏi đó có phải phương pháp comboo không và hôm nay 45 ngày em có biểu hiện như mệt mỏi hơi ngứa ở mặt và có hạch ở hàm trái cũng bé thui ạ và sờ vào nó không cứng cũng không to và em sợ lắm anh tuấn ơi mọi người ơi em sợ chốt ở 3 tháng sẽ dương tính ý đợi 45 ngày nữa em chọn phương pháp nào để xét mghiem ạ em lo quá nguy cơ của em là đeo bao rồi ạ và lúc tháo bao em có rửa tay rửa dương vật em có thói quen cắn móng tay sợ bị sước nên khá lo ạ ������ nhiều ngày gần đây có nhiều điềm báo với em quá ....

Chủ đề nào mà Tuanmecsedec đã khẳng định lần cuối không có nguy cơ thì coi như không cần thiết tư vấn nữa.

Chủ đề này không cần thiết tư vấn nữa.Vì ban quản trị đã tư vấn rõ ràng hết rồi,để không làm loãng topic hoặc ảnh hưởng thành viên khác cũng như tạo điều kiện thành viên có thời gian ngồi đọc lại những gì đã được tư vấn.Vì vậy Tuanmecsedec khóa chủ đề lại.