PDA

View Full Version : qhe vs GMD có sử dụng bcs sợ nhiễm hiv

tuonglaidangchodoi
21-11-2013, 21:30
anh chị cho em hỏi...em có quan hệ với gmd...có dùng bcs...lần đầu xuất ra rồi..do hứng quá em thay cai bcs nữa làm lần 2..vây em hỏi trong lúc thay..tay em có dụng vào đầu sáo của em và tay em có dính dịch âm đạo...vậy em có bị hiv ko...bay giờ ng em bị ngứa nhiều lắm...bị tiêu chảy nữa..bị sưng hạc ở háng.đau ngực...và nhiều cái khác lắm..em lo quá chẳng biết thế nào...

Tuanmecsedec
21-11-2013, 21:32
anh chị cho em hỏi...em có quan hệ với gmd...có dùng bcs...lần đầu xuất ra rồi..do hứng quá em thay cai bcs nữa làm lần 2..vây em hỏi trong lúc thay..tay em có dụng vào đầu sáo của em và tay em có dính dịch âm đạo...vậy em có bị hiv ko...bay giờ ng em bị ngứa nhiều lắm...bị tiêu chảy nữa..bị sưng hạc ở háng.đau ngực...và nhiều cái khác lắm..em lo quá chẳng biết thế nào...

Những gì bạn kể không có nguy cơ.

songchungvoi_HIV
21-11-2013, 21:33
Những gì bạn kể không có nguy cơ với HIV, bạn có thể tìm hiểu và có nhiều câu hỏi tương tự tại box này:

Quan hệ tình dục, bao cao su, chất bôi trơn (http://diendanhiv.vn/forums/21-Quan-he-tinh-duc-bao-cao-su-chat-boi-tron)
Bạn bị tiêu chảy nhiều lắm mà còn ngồi đây viết bài đc mới lạ.

tuonglaidangchodoi
21-11-2013, 21:37
cho em hỏi tí..em có đi xet ngiêm hiv bằng pp elica ở bệnh viện bạch mai..ở tuần thứ 6 là âm tính...như thế đã an toàn chưa anh..mà pp đó là gì vậy ak.

Tuanmecsedec
21-11-2013, 21:41
cho em hỏi tí..em có đi xet ngiêm hiv bằng pp elica ở bệnh viện bạch mai..ở tuần thứ 6 là âm tính...như thế đã an toàn chưa anh..mà pp đó là gì vậy ak.

Bạn có nguy cơ đâu mà hỏi an toàn chưa.

songchungvoi_HIV
21-11-2013, 21:48
Bạn không có nguy cơ thì dĩ nhiên xn = PP gì cũng chỉ một KQ duy nhất là AT