PDA

View Full Version : Chà dương vật lên ngực có dịch âm đạo thì có lây sùi mào gà không ạ.

Brucelee
08-11-2017, 17:34
Anh chị cho em hỏi Chà dương vật lên ngực có dịch âm đạo thì có lây sùi mào gà không ạ.

Charles
08-11-2017, 18:17
Anh chị cho em hỏi Chà dương vật lên ngực có dịch âm đạo thì có lây sùi mào gà không ạ.

Chà DV lên ngực không sao hết bạn.

Brucelee
08-11-2017, 18:46
Dạ. Em không dám quan hệ a ạ. Em móc âm đạo xong bôi lên ngực rồi liếm ngực, chà dương vật lên ngực thôi a. Cho em hỏi liếm dịch âm đạo dính trên ngực có sùi mào gà không a.

Lục Giang
08-11-2017, 19:20
Dạ. Em không dám quan hệ a ạ. Em móc âm đạo xong bôi lên ngực rồi liếm ngực, chà dương vật lên ngực thôi a. Cho em hỏi liếm dịch âm đạo dính trên ngực có sùi mào gà không a.
ko sao bạn, ko đủ yếu tố cấu thành nguy cơ

Tuanmecsedec
08-11-2017, 20:00

Những gì bạn kể không sao.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Brucelee
08-11-2017, 20:21
Dạ. Em chỉ hôn ngực có dịch âm đạo và chà dương vật lên dịch ạ. Cho em hỏi em có thể qan hệ với vợ k ạ hay theo dõi thêm 3 tháng a

Tuanmecsedec
08-11-2017, 20:25
Dạ. Em chỉ hôn ngực có dịch âm đạo và chà dương vật lên dịch ạ. Cho em hỏi em có thể qan hệ với vợ k ạ hay theo dõi thêm 3 tháng a

Bạn đừng tưởng Tuanmecsedec không biết,bạn đừng Spam tạo nhiều nick mà hỏi lại vấn đề cũ đã được tư vấn rồi bạn.Dù bạn có tạo 100 nick nữa thì câu tư vấn vẫn là như vậy.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.