PDA

View Full Version : Uống chung cốc với bệnh nhân Sùi Mào Gà liệu có mắc bệnh?! Và lời cảm ơn tới diễn đàn

daidot8888
09-11-2017, 03:49
Chào anh chị, trước đây em đã có viết 1 bài về massage oral sex và sợ bị mắc các bệnh về Tình Dục. Được các anh chị trong diễn đàn bỏ thời gian ra tư vấn hết mình và có bảo em An Toàn với những gì em đã kể. Từ hôm e tiếp xúc vs GMD đến giờ là 3 tháng và đi khám vài hôm trước ở BV Da Liễu Trung Ương đc các bác sĩ chuẩn đoán bình thường ko mắc bệnh STD nào. Em chưa xn Giang Mai vì ko có dấu hiệu.Bác sĩ Chỉ Định xn Nấm thôi và kết quả Âm Tính. Em rất cảm ơn các anh chị trong diễn đàn đã tư vẫn chuẩn xác và an ủi cho em bớt lo trong thời gian em đi làm tới lúc em đi khám.

Và bạn em nó có đi khám và bác sĩ chuẩn đoán bị mắc SMG mới đốt khoảng vài ngày. Nhưng hôm nay em có đi chơi và có uống nước chung cốc với nó. Liệu em có bị mắc bệnh SMG ko ak. Liệu uống chung cốc nước với người bị mắc bệnh SMG thì mình có bị lây ko ạ?!vì em có đọc trên mạng là có khả năng lây nhưng em ko biết tin đấy có chính xác ko.
Mong các anh chị tư vấn cho em bớt lo ạ. Em cảm ơn.

Tuanmecsedec
09-11-2017, 08:26
Chào anh chị, trước đây em đã có viết 1 bài về massage oral sex và sợ bị mắc các bệnh về Tình Dục. Được các anh chị trong diễn đàn bỏ thời gian ra tư vấn hết mình và có bảo em An Toàn với những gì em đã kể. Từ hôm e tiếp xúc vs GMD đến giờ là 3 tháng và đi khám vài hôm trước ở BV Da Liễu Trung Ương đc các bác sĩ chuẩn đoán bình thường ko mắc bệnh STD nào. Em chưa xn Giang Mai vì ko có dấu hiệu.Bác sĩ Chỉ Định xn Nấm thôi và kết quả Âm Tính.Chỉ có cái da quy đầu e khô thì bác sĩ bảo k sao từ từ sẽ phục hồi. Em rất cảm ơn các anh chị trong diễn đàn đã tư vẫn chuẩn xác và an ủi cho em bớt lo trong thời gian em đi làm tới lúc em đi khám.

Và bạn em nó có đi khám và bác sĩ chuẩn đoán bị mắc SMG mới đốt khoảng vài ngày. Nhưng hôm nay em có đi chơi và có uống nước chung cốc với nó. Liệu em có bị mắc bệnh SMG ko ak. Liệu uống chung cốc nước với người bị mắc bệnh SMG thì mình có bị lây ko ạ?!vì em có đọc trên mạng là có khả năng lây nhưng em ko biết tin đấy có chính xác ko.
Mong các anh chị tư vấn cho em bớt lo ạ. Em cảm ơn.

Nếu bị sùi mào gà ở bộ phận khác cơ thể thì có mắc mớ gì đến miệng đâu mà uống chung cốc nước bị nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

daidot8888
09-11-2017, 14:39
Nếu bị sùi mào gà ở bộ phận khác cơ thể thì có mắc mớ gì đến miệng đâu mà uống chung cốc nước bị nguy cơ.

Nếu các bạn cần tư vấn hỗ trợ thêm thì điện thoại 098.2727.393 trực tiếp cho Tuanmecsedec tư vấn hoàn toàn miễn phí,vui lòng không nhắn tin.Chỉ tư vấn trực tiếp điện thoại.

Dạ vậy khả năng của em là không có hả anh Tuấn? Còn nếu người ta bị ở mồm thì uống chung cốc có khả năng không ạ?

Tuanmecsedec
09-11-2017, 14:45
Dạ vậy khả năng của em là không có hả anh Tuấn? Còn nếu người ta bị ở mồm thì uống chung cốc có khả năng không ạ?

Chữ nếu của bạn không có thực tế,vì bị sùi mào gà ở miệng nhìn là thấy liền bạn.Bạn đừng quá lo lắng khi dùng chung cốc(ly).

Bạn cũng thấy ở xã hội rất nhiều quán cơm bình dân,họ vẫn để bình nước và vài cái cốc(ly) uống nước chung đấy thôi.

Nguyen Ha
09-11-2017, 14:47
Nếu, lỡ, thì, mà, là này có xảy ra trên lý thuyết.

daidot8888
09-11-2017, 14:51
Vâng en cảm ơn anh Tuấn và chị Nguyen Ha , khả năng lây truyền bệnh qua đường ăn uống là gần như không có đúng ko ạ.Kể cả miệng bị nhiệt a

Nguyen Ha
09-11-2017, 14:56
Vâng en cảm ơn anh Tuấn và chị Nguyen Ha , khả năng lây truyền bệnh qua đường ăn uống là gần như không có đúng ko ạ.Kể cả miệng bị nhiệt a

Đúng vậy bạn.

Tuanmecsedec
09-11-2017, 14:57

Bạn yên tâm không sao đâu.

daidot8888
13-11-2017, 05:04
Dạ vâng , anh chị cho em hỏi nốt câu ạ.Nếu em có hôn 1 cô gái DV ( Tay Vịn Karraoke) hôn sâu tầm 5 đến 10s căng lắm là 15 20s liệu em có bị lây SMG GM hay lậu ko ạ. Trường hợp xấu nhất là ngta cũng bị SMG và em hôn ngta thì liệu có khả năng cao em lây không ạ.( Và ko may ngta bị ở mồm chẳng hạn) thì em có bị sao ko ạ?! Em sợ lây SMG nhất vì nó ko chữa đc :( Nếu hôn 3 4 lần mỗi lần khoảng 10s thì liệu bị lây SMG Ko? Em mong anh chị hồi âm em sớm ạ . Vì e xem trên mạng em ko thể tin đc. Em chỉ tin diễn đàn mình thôi vì e đã từng đc tư vẫn chuẩn xác nhất ở đây và chỉ có những người đã từng trải qua nên sẽ chuẩn xác nhất.

Charles
13-11-2017, 05:57
Dạ vâng , anh chị cho em hỏi nốt câu ạ.Nếu em có hôn 1 cô gái DV ( Tay Vịn Karraoke) hôn sâu tầm 5 đến 10s căng lắm là 15 20s liệu em có bị lây SMG GM hay lậu ko ạ. Trường hợp xấu nhất là ngta cũng bị SMG và em hôn ngta thì liệu có khả năng cao em lây không ạ.( Và ko may ngta bị ở mồm chẳng hạn) thì em có bị sao ko ạ?! Em sợ lây SMG nhất vì nó ko chữa đc :( Nếu hôn 3 4 lần mỗi lần khoảng 10s thì liệu bị lây SMG Ko? Em mong anh chị hồi âm em sớm ạ . Vì e xem trên mạng em ko thể tin đc. Em chỉ tin diễn đàn mình thôi vì e đã từng đc tư vẫn chuẩn xác nhất ở đây và chỉ có những người đã từng trải qua nên sẽ chuẩn xác nhất.

Thời gian hôn như vậy không sao hết bạn.

Tuanmecsedec
13-11-2017, 07:09

Không có sao bạn.

daidot8888
13-11-2017, 07:56
Vâng kể cả có hôn 2 3 lần trong khoảng thời gian 15 20s thì cũng không thể bị mắc SMG đc đúng ko ạ ( Kể cả người ý có bị SMG ở mồm ) hả các anh

Tuanmecsedec
13-11-2017, 07:59
Vâng kể cả có hôn 2 3 lần trong khoảng thời gian 15 20s thì cũng không thể bị mắc SMG đc đúng ko ạ ( Kể cả người ý có bị SMG ở mồm ) hả các anh

Không có sao đâu bạn.

daidot8888
14-11-2017, 00:39
Em cảm ơn , và nếu cô gái đó bị SMG ở miệng chẳng hạn thì mình nhìn cũng có thể phát hiện đc luôn ở bên ngoài đúng ko ạ? Và e thấy bảo SMG ở miệng thì mồm rất hôi và đau đúng ko anh Tuấn , anh Truong Xuan ạ. Nếu vậy em hoàn toàn 100% an toàn vs SMG đúng ko các anh!
- Có bảo giờ có trường hợp cô cái DV đấy đang trong thời gian ủ bệnh chưa phát các nốt ra ở miệng hoặc các nốt nó vẫn bé mà mình ko biết rồi hôn cô ta tầm 15s và hôn vài lần như vậy rồi bị lây SMG ko ạ? Mong các anh giúp đỡ cho em đỡ sợ vs hoang mang ạ

Tuanmecsedec
14-11-2017, 07:17
Em cảm ơn , và nếu cô gái đó bị SMG ở miệng chẳng hạn thì mình nhìn cũng có thể phát hiện đc luôn ở bên ngoài đúng ko ạ? Và e thấy bảo SMG ở miệng thì mồm rất hôi và đau đúng ko anh Tuấn , anh Truong Xuan ạ. Nếu vậy em hoàn toàn 100% an toàn vs SMG đúng ko các anh!
- Có bảo giờ có trường hợp cô cái DV đấy đang trong thời gian ủ bệnh chưa phát các nốt ra ở miệng hoặc các nốt nó vẫn bé mà mình ko biết rồi hôn cô ta tầm 15s và hôn vài lần như vậy rồi bị lây SMG ko ạ? Mong các anh giúp đỡ cho em đỡ sợ vs hoang mang ạ
Bạn lo lắng suy diễn thôi,vì khi bị sùi mào gà ở miệng thì rất đau,khi ấy nói chuyện còn chưa muốn nói,huống chi là hôn bạn và nếu bị sùi mào gà ở miệng thì bạn nhìn sẽ thấy liền.

Bạn đừng lập lại câu hỏi là có nguy cơ sùi mào gà hay không,vì ban quản trị đã tư vấn không sao rồi.

Charles
14-11-2017, 07:17

Bạn đã được tư vấn không sao thì yên tâm đi.